• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU THẮC MẮC CHƠI GAME TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

huynhba

các bác cho e hỏi chút.cái thằng "AIM Production Dirty Dancer" vào chơi nhưng cứ vào là nó treo máy luôn.E đang sài máy O2minis ko bít có tương thích ko.Bác nào có game xếp hình người ko,tên của nó e ko bít.cho e sài ké với...thanksssss

cái game sếp hình người mà bạn nói là :"Kamasutris" vì PC mình mất file setup của game này rồi,nên ko gửi cho bạn được.trong PPC của mình thì chơi được.tìm với từ khóa "Kamasutris" trong box game đó

Khuong

Các báclàm ơn cho em hỏi, sao cái FireHawk.v1.20 chơi hết stage1 là bảo nhập code mà trên diễn dàn thì ko thấy key kèm theo.
- Dow về xã nén thì thấy đã crack. các bác giúp em với

sutu

Đua xe MicroQuad vui,hình ảnh ,âm thanh tốt..nói chung game rất hay :D Nhưng chạy được có 1 vòng thôi ...buồn quá.Ai có KKK cho em xin với
Thanks

Ai có KKK của trò đua xe MicroQuad này cho em xin với :( . Em máu trò này wa các bác ơi

ThaiKien

Super V.I.P
Có ai có crạck của trò Spb Minesweeper không ạ?
À có ai biết làm ơn chỉ giúp em trò Gilbert Goodmate v1.09 mà anh Phạm Quang úp ở đâu với! Em tìm mãi mà không thấy!
EM cảm ơn!

Trò Spb Minesweeper phiên bản mới 1.1 đã được giới thiệu rồi đó, bạn chịu khó tìm trong diễn đàn là thấy.
Trò chơi Gilbert Goodmate của bạn đây.

LamAnhThu

Trò Spb Minesweeper phiên bản mới 1.1 đã được giới thiệu rồi đó, bạn chịu khó tìm trong diễn đàn là thấy.
Trò chơi Gilbert Goodmate của bạn đây.

Em cảm ơn anh! nhưng mà em không biết cách down ở Rapid! Khi down về em chỉ toàn được file .htlm! anh có link ở bên 4shared không ạ? cả game Spb Minesweeper 1.1 cũng up ở rapid! Không hiểu vì sao em ko down được!:(:)(:)((

ThaiKien

Super V.I.P
Em cảm ơn anh! nhưng mà em không biết cách down ở Rapid! Khi down về em chỉ toàn được file .htlm! anh có link ở bên 4shared không ạ? cả game Spb Minesweeper 1.1 cũng up ở rapid! Không hiểu vì sao em ko down được!:(:)(:)((

Code của Spb Minesweeper 1.1 đây: 5Y354B3572K3, bạn có thể vào trang chủ tải về sử dụng nhé.
Muốn tải được về từ Rapid bạn có thể tắt các công cụ hỗ trợ download đi là có thể tải được thôi, file lớn >25Mb nên mình up trên Rapid cho nhanh.

Các báclàm ơn cho em hỏi, sao cái FireHawk.v1.20 chơi hết stage1 là bảo nhập code mà trên diễn dàn thì ko thấy key kèm theo.
- Dow về xã nén thì thấy đã crack. các bác giúp em với

Quả thật file CR của nó vẫn chưa đạt được hiệu quả thật tốt, bạn chịu khó đợi bản CR mới nhé.

Ai có KKK của trò đua xe MicroQuad này cho em xin với :( . Em máu trò này wa các bác ơi

Bạn có thể tải bản Full ở đây.

h2o38

Bác nào chơi rồi cho em hỏi cách thêm các ... cho trò Stripteaser với. Em cài mà chỉ được có 2 chú, chơi xong hết mất rồi. Một số trò khác cũng thế. Thấy có nhiều người hỏi quá mà chả thấy bác nào trả lời cả.
Cảm phiền các bác giúp đỡ anh em tí
Đúng vậy em cũng thấy thế? có những trò chơi chỉ có 1 -2 cửa đề thử thách người chơi? thưc ra chơi mãi rồi cũng biết nhưng nó ít và nhàn wá trời luoon......? giúp đỡ anh em chút đi mừ

dOOyOusEE

cái trò XIIZeal thoát ra kỉu j thế ạ, mình tìm hoài mà ko ra cách, phải restart lại máy luôn :((

hình như chưa có ai trả lời em vấn đề này nhỉ :(
vói lại trò The Mark trong mục Game Action thì làm sao mà chơi, em cài rùi,nhưng bật lên toàn màn hình đen thui :( ai bít chỉ giúp em với.

Damo4ever

Mod ơi có game Gold Miner không ? Tương tự game bắt bò ấy, mình tìm hết rồi mà không có.

sutu

[QUOTENguyên văn bởi sutu
Ai có KKK của trò đua xe MicroQuad này cho em xin với . Em máu trò này wa các bác ơi

Bạn có thể tải bản Full ở đây QUOTE]

Cảm ơn Mod ThaiKien đã giúp.Nhưng em gặp khó khăn trong việc Dowload ở trang rapidshare.com này, bác có thể Up ở trang khác giúp em được ko?
Thanks bác Thaikien nhiều

Chỉnh sửa cuối:

NhatNguyen

Mình up KKK lên host PV cho bạn luôn nè :p, đăng ý theo tên và KKK trong file nén nhé :) thân

sutu

Mình up KKK lên host PV cho bạn luôn nè :p, đăng ý theo tên và KKK trong file nén nhé :) thân

cho mình xin bản Full đi bạn ơi. Cái kkk bạn cho ko sử dụng được,Trò đua xe MicroQuad này Đăng ký online mà (ở trang viex.org)
thanks

Status
Không mở trả lời sau này.