• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU THẮC MẮC CHƠI GAME TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

SoFasttt

các mod có game vịt donal, với game CHIP AND DEN (2 chú sóc) mà loại chơi trên máy điện tử hồi xửa hồi xưa hông ?
mình mê game này lắm, đã lục lọi mọi ngóc ngách trong góc game mà hông có

Bác vào phần giả lập down cái NES hay SNES emu về rồi kiếm Rom chạy là được, game vịt Donal thì tên là Mickey and Donal, cái kia tên là Chip and Den ( hồi trước em cũng mê 2 game này, cả cái Gooffie tìm đường nữa :D)

hungnt0804

Bác nào có pass của game ZIO Need For Speed - HighStake em down theo đường linh của bác MX31214 nhưng down về ko co pass de giai nén. Bác nào có cho em xin nhé. Thanks các bác trước.

ThaiKien

Super V.I.P
Bác nào có pass của game ZIO Need For Speed - HighStake em down theo đường linh của bác MX31214 nhưng down về ko co pass de giai nén. Bác nào có cho em xin nhé. Thanks các bác trước.

Pass giải nén là pdaviet.net hoặc mobifuns.net.

cinim

Có bác nào chơi game câu cá chưa? em chơi hoài mà không câu dược con nào cả.Bác nào biết chỉ giúp em với.Cảm ơn các bác nhiều

SoFasttt

cái này chỉ có cái cr**k thui bác ơi :( em down về mà có chơi đc đâu

Cái KKK mới là quan trọng chứ bạn, còn bản Trial thì bạn search trên mạng lúc nào chẳng có :D

Lại làm phiền các bác rồi ah, cái bản Football Director mà em down về cũ quá đá ko sướng, các bác có bản Update+ KKK cho mùa 04/05 ko thì cho em xin với ah :(

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Các link chết hết rồi thỉnh thoảng các bác phải up lại cho anh em thưởng thức với.
Cảm ơn các bác nhiều!

kukingkong

Theo tôi, trò game Billard Master 3 của Mobirate rất hay, dễ chơi hơn mấy trò bida khác, nhưng rất hay bị treo máy nửa chừng. Giải lớn ít nhất là 27 game, chơi được 25 game mà treo máy thì tiếc thật. Nếu SR thì mất hết.

Tôi cũng bị vậy, sau đó phát hiện ra cách chữa. Nếu máy các bạn có bàn phím (như con TyTN của tôi) thì kéo bàn phím ra, sẽ hiện 1 thanh taskbar, bạn chọt vào biểu tượng x ở góc dưới trái màn hình, bạn sẽ thoát về Today screen. Nhưng đừng vội chơi lại sẽ bị treo tiếp. Bạn vào memory sẽ thấy prog BM3 vẫn còn, end-task cưỡng chế nó đi.

Cuối cùng vào chơi lại, bạn sẽ được tiếp tục ngay chỗ bị treo. Rất đỡ tốn thời gian.

holitraco

Chào mọi người!
Cho mình hỏi chơi SkyForce trên XDA EXEc thì bắn đạn Laze chẳng biết bấm phím nào cả

htc

Các bạn nào co kinh nghiệm chơi game Aspyr Media Call of Duty 2 1.0 cho mình hỏi thăm với.
mình xài htc tytn chip sámung có chơi được games này ko?mình cài vào rồi nhưng chẳnng thể làm sao cho nó chạy được,hic.(hiện tại mình cài WM 06)

ThaiKien

Super V.I.P
Chào mọi người!
Cho mình hỏi chơi SkyForce trên XDA EXEc thì bắn đạn Laze chẳng biết bấm phím nào cả

Bạn vào phần cài đặt để chế độ bắn tự động là được thôi, nếu không thì bạn vào phần hướng dẫn để đọc nhé.

holitraco

Bạn vào phần cài đặt để chế độ bắn tự động là được thôi, nếu không thì bạn vào phần hướng dẫn để đọc nhé.
Mình đã cài đặt chế độ bắn tự động rồi, nhưng chỉ bắn được đạn tên lửa thôi, còn khi ăn đạn L thì chẳng thấy tự động gì cả

tuanquynh8083

Active Member
Mình đã cài đặt chế độ bắn tự động rồi, nhưng chỉ bắn được đạn tên lửa thôi, còn khi ăn đạn L thì chẳng thấy tự động gì cả

nếu bạn gập máy lại không chơi bằng bàn phím qwerty thì bạn dùng phím danh bạ có biểu tương của quyển sách đó,còn chơi bằng bàn phím qwerrty thì bạn phải tự tìm thui.hiiiiii,còn cài đặt thì nó chỉ cài bắn tự động hoặc không thui.

shit

cá bác giúp em càch cài đặt các game của cherysoft đi!!! em download rui nhưng o bít cách cài hichic!!!

ThunderStone

Bạn nào có game bắn trứng ( như trên pc ấy, mấy quả trứng màu mình ở dưới bắn vỡ chúng ) thì cho mình xin cái,mình kiếm mãi mà ko thấy,chỉ thấy bắn bi,thanks mọi người !!!

Mình đã kiếm được rồi,đỡ vất vả anh em,hic !!!

Last edited by a moderator:

ThaiKien

Super V.I.P
Cái KKK mới là quan trọng chứ bạn, còn bản Trial thì bạn search trên mạng lúc nào chẳng có :D

Lại làm phiền các bác rồi ah, cái bản Football Director mà em down về cũ quá đá ko sướng, các bác có bản Update+ KKK cho mùa 04/05 ko thì cho em xin với ah :(

Cr@ck mà mình gửi ở trên là của bản mới nhất đó. Bạn có thể vào trang chủ http://www.footballdirector.com/updates.shtml down bản mới nhất về mà chơi.

HamiNguyen

Ai có Game bắn trứng "Khổng Long" up lại dùm mình nha,link trang trước die gòi :((đừng hiểu nhầm DL cho bạn gái chơi chứ không phải mình à):D

Status
Không mở trả lời sau này.