• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

piore

Các anh oy, có soft nào chuyển nhanh giữa băg tần 2g và 3g mà khôg phải reset máy cho n70 khôg?
Có thì em xin

luanbkdn88

N70 của mình cài vào cũng đứng máy. :|
Bạn tìm đúng kích thước màn hình 176X208 xem sao nhé, cái này ko phù hợp với N70 chắc rùi. Java gì kén quá :))

Em đã vào trang chủ m.banh.mobi down bản dành cho N70,nhưng khi cài đặt xong thì vẫn ko đc.Tức qúa.Tức hơn nữa là cài trên mấy cái máy hỗ trợ java khác thì lại đc.Làm cho nó chê N70 cùi bắp mặc dù máy nó ít tiền hơn mới tức chứ.

httronghieu

Đây nè => Diễn đàn ->HỆ ĐIỀU HÀNH SYMBIAN OS ->SYMBIAN - SÁNG TẠO PDAVIET ->SYMBIAN - ->ỨNG DỤNG VIỆT HÓA S60 - ->ỨNG DỤNG VIỆT HÓA

hoangtu_ngok

xin phần mềm gõ tiếng việt cho 7610 ko bị lỗi

mình đã dùng thủ rất nhiều phần mềm gõ tiếng việt nhung khi gõ tiếng việt thì toàn bị out trong các ứng dụng thôi.ae ai co bản nào ko lỗi thì up lên cho mình nha.thak=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

saodoingoi142

Moderator
mình đã dùng thủ rất nhiều phần mềm gõ tiếng việt nhung khi gõ tiếng việt thì toàn bị out trong các ứng dụng thôi.ae ai co bản nào ko lỗi thì up lên cho mình nha.thak=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Bạn hãy thử sử dụng bản này của Pro anhtamhcm xem nhé!!!;;) : UniKey_v3.30.0_Update

Các kiểu Bộ gõ khác thì mình chưa thử,nhưng với Bộ gõ này dùng trên 7610 thì mình đã sử dụng được 1 năm rồi mà chưa thấy bị lỗi out trong các ứng dụng.Bạn hãy Down về và thử sử dụng bản này xem sao,nếu có gì thắc mắc_chưa hiểu,hay muốn thao khảo thêm xin mời bạn qua đây nhé!!!;;)

saodoingoi142

Moderator
down về mà ko cài đc thì làm thế nào nhỉ có ai chỉ giùm mình với.thank

Bạn hỏi thế này thì làm sao mọi người biết và giúp bạn được chứ???;;)_Hãy nói rõ hơn đi bạn!!!_Bạn đang dùng máy gì?_Down cái gì?_Cài phần mềm gì mà không được vậy???:-?:|:-??

minhuynh

Chào các bác..! Em đang dùng may N72,hiện em đang tìm phần mềm giúp hiển thị to số khi mình bấm số để gọi nhưng tim mãi ko ra.Bác nào có thì share cho e với.Cảm ơn các bác nhìu...!

binpda

ban. nào có phần mềm mcleaner chan cuoc goi ko?,gửi giúp mình với! chân thành cảm ơn!

DreamLand

Chào các bác..! Em đang dùng may N72,hiện em đang tìm phần mềm giúp hiển thị to số khi mình bấm số để gọi nhưng tim mãi ko ra.Bác nào có thì share cho e với.Cảm ơn các bác nhìu...!
Hình như có pm NiceDial hay NiceCall gì đấy mà tìm chưa ra :D
ban. nào có phần mềm mcleaner chan cuoc goi ko?,gửi giúp mình với! chân thành cảm ơn!
Đây nà bạn

Phần mềm bạn cần nó nằm ở đây nè!!!_Bạn vào Link này tham khảo rồi Down về nhé!!!;;) : http://www.pdaviet.net/showthread.php?69175-PM(Chặn-C-Gọi-T-Nhắn)~MCleaner_v1-4-1VH-by-anhtamhcm-gửi-bởi-saodoingoi142

Status
Không mở trả lời sau này.