• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

CAFE4747

bạn nào có pm nhắn tin giống iphone ko.giúp mình với,phần mềm ifree sms chỉ dùng được cho s60v3 thôi.

longxech2

Em muôn' cái screen saver hiên. ra nhanh høn dc ko các bác,tâm\ 10 giây cha(ng? han.
Em dùng 3230,min chi? dc 1 minute thôi à,mong các bác chi? Gjup.

saodoingoi142

Moderator
Em muôn' cái screen saver hiên. ra nhanh høn dc ko các bác,tâm\ 10 giây cha(ng? han.
Em dùng 3230,min chi? dc 1 minute thôi à,mong các bác chi? Gjup.

Nếu dùng Screen saver trên máy thì đó là thời gian mặc định sẵn của phần mềm máy rồi bạn à,còn nếu bạn dùng 1 trình ứng dụng phần mềm bên ngoài Screen saver khác thì có thể thay đổi được thời gian của cái này (nhưng chỉ thay đổi đc thời gian của pm ứng dụng thôi nhé!).;;)
Nhớ không nhầm thì trên Diễn đàn trong Box đã có thành viên post những ứng dụng pm cho cái này,bạn chịu khó tìm xem nhé!!!;;)

peacewar

cho mình hỏi con E72 nó thuộc HĐH nào vậy? Symbian Ó 9.3 mình ko biết nó thuộc V3 hay V5 nữa cài ứng dụng toàn bị lỗi nản thật.

saodoingoi142

Moderator
cho mình hỏi con E72 nó thuộc HĐH nào vậy? Symbian Ó 9.3 mình ko biết nó thuộc V3 hay V5 nữa cài ứng dụng toàn bị lỗi nản thật.

Sao E72 lại hỏi khu vực này hở bạn,lần sau chú ý dùm mình nhé!!!;;) .

Với E72 nó chạy Hệ điều hành Symbian OS 9.3, Series 60 v3.2 UI .Như vậy nói ngắn ngọn máy bạn thuộc dòng Symbian S60v3 bạn à!!!;;) .

Bây giờ xin mời bạn hãy qua Box S60v3 để thảo luận và tìm cho mình các ứng dụng phần mềm ưa thích nhé!!!;;)

longxech2

Nếu dùng Screen saver trên máy thì đó là thời gian mặc định sẵn của phần mềm máy rồi bạn à,còn nếu bạn dùng 1 trình ứng dụng phần mềm bên ngoài Screen saver khác thì có thể thay đổi được thời gian của cái này (nhưng chỉ thay đổi đc thời gian của pm ứng dụng thôi nhé!).;;)
Nhớ không nhầm thì trên Diễn đàn trong Box đã có thành viên post những ứng dụng pm cho cái này,bạn chịu khó tìm xem nhé!!!;;)

thank bác <nhưng mà em tìm mãi ko thấy ,bác tốt bụng search hô. em nha

mnson89

Xin phần mềm S60

:(Ai có phần mềm ứng dụng auto tự ngắt thời gian, kiểm soát thời gian cuộc gọi của DT 7610 ...! cho Em xin với 8-|

tien217a3

mình muốn 1 phần mềm khởi động cùng máy sau khi bi reset giống như n72smart vậy. có cách nào làm như vậy thì hướng dẫn mình cụ thể nhé. đang muốn cho nimbuzz onl liên tục.thank pro

nnhat

Các bạn cho mình hỏi mình dùng máy N72 đợt vừa rồi do bị trục trặc nên mình phải format lại máy. Khi format xong mình dùng các chức năng đều thấy bình thường nhưng khi mình lên mạng tải nhạc về thì không tải được nữa máy báo lỗi là Permission = javax.microedition.io.Connector.file.write trong khi trứoc kia mình tải nhạc vẫn bình thường. Vậy các bạn có thể chỉ giúp mình cách khắc phục được không ? . Cám ơn nhiều

saodoingoi142

Moderator
Các bạn cho mình hỏi mình dùng máy N72 đợt vừa rồi do bị trục trặc nên mình phải format lại máy. Khi format xong mình dùng các chức năng đều thấy bình thường nhưng khi mình lên mạng tải nhạc về thì không tải được nữa máy báo lỗi là Permission = javax.microedition.io.Connector.file.write trong khi trứoc kia mình tải nhạc vẫn bình thường. Vậy các bạn có thể chỉ giúp mình cách khắc phục được không ? . Cám ơn nhiều

Bạn hãy thử kiểm tra lại các cài đặt kết nối với sóng GPRS hoặc sóng 3G.Lỗi này có thể là do khi bạn khi đăng nhập vào Web để tải nhạc sóng mạng không ổn định,mất kết nối.Hoặc File bản nhạc bạn tải bị lỗi,hay không hổ trợ,tương thích với máy!!!;;)

nnhat

Bạn hãy thử kiểm tra lại các cài đặt kết nối với sóng GPRS hoặc sóng 3G.Lỗi này có thể là do khi bạn khi đăng nhập vào Web để tải nhạc sóng mạng không ổn định,mất kết nối.Hoặc File bản nhạc bạn tải bị lỗi,hay không hổ trợ,tương thích với máy!!!;;)

Cảm ơn bạn đã giúp đỡ nhưng GPRS máy của mình vẫn ổn mình vẫn tải ứng dụng được bình thường chỉ mỗi khi tải nhạc là máy báo lỗi như vậy Mình thấy báo lỗi có ghi write có phải là lỗi không ghi được dữ liệu không nhỉ mình không rành về phần mềm nên không hiểu Vậy mong bạn nào biết giúp mình với

kulboy9x

Các bác cho mình hỏi là sao mình kài trình nghe nhạc ttpod khi chạy mà đèn màn hình nó k tắt? Kài đặt ntn và ở đâu ?

DreamLand

Các bác cho mình hỏi là sao mình kài trình nghe nhạc ttpod khi chạy mà đèn màn hình nó k tắt? Kài đặt ntn và ở đâu ?
Bạn vào Cài đặt - Tổng quát, kéo xuống dòng Đèn màn hình chọn Tự động hoặc Tắt.

kulboy9x

Thế lsao đề hiển thị lời bài hát ạ? Ai hướg dẫn e đc k? Cụ thể 1 tí. Tks.

demdamme

các bác cho em hỏi có pm nào giúp chèn chữ ký vào tn ko ah. Em tìm hoài ko ra, thằng coolsms thì lại chỉ có nt flash mà ko nt bình thương dc. Em dùng n70

latngan

Mình đang dùng E63, mình vừa tải phần mềm Kaspersky (http://www.mediafire.com/?fppyr2pv636o8eo) về đã cài đặt thành công nhưng ko biết làm thế nào để nó có biểu tượng hình Kaspersky ở góc màn hình đt, cho nên khi có số lạ gọi tới thì ko thấy nó hỏi chặn hay ko (hình như ko hoạt động), có ai giúp mình với.

Status
Không mở trả lời sau này.