• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

trau85ct

các bác cho mình xin pm chat slick trên n_gage mà k bị update đó tải bản 0.43 về nó bắt update lên 0.63 nhưng 0.63 k xài dc cho n-gage, hay pm nào chat yahoo cho n-gage đã ******* cũng dc ,thks

janet

xin cho e hỏi có phần mền nào làm tăng kích thước font chữ cho N72 không ạ ?

saodoingoi142

Moderator
xin cho e hỏi có phần mền nào làm tăng kích thước font chữ cho N72 không ạ ?

Không có phần mềm này đâu bạn!Nhưng về Fonts chữ cho N72 có thể được điều chỉnh lại theo ý muốn.Để được trợ giúp đầy đủ và rõ ràng hơn xin mời bạn hãy qua Topic Fonts này thảo luận nhé!!!;;)

piore

Có cá mobilepocket reader và kái đoc file rgo thì cho em nha. Phiền các anh qúa. Keke :D

TruBic

Well-Known Member
bạn cho mình hỏi mình flash máy 5530 nhưng khi vào phần chọn máy thì k có, mình có nghe nói là phải tạo nó mới ra nhưng mình k biết tạo bạn biết chỉ mình với. hay là bạn có phần mềm nào flash có sẵn cho mình với nha.
nokia 5530 thì qua s60v5 hỏi cho đúng khu vực nha bạn. Flash thì mình ko rõ nó có tích hợp sẵn hay ko. Tuy nhiên nó ko có icon nên bạn thử copy 1 file có đuôi .*swf vào thẻ nhớ rồi open lên. Nếu nó mở được là đã tích hợp flash vào rồi nhé!

ShenTran

bạn cho mình hỏi mình flash máy 5530 nhưng khi vào phần chọn máy thì k có, mình có nghe nói là phải tạo nó mới ra nhưng mình k biết tạo bạn biết chỉ mình với. hay là bạn có phần mềm nào flash có sẵn cho mình với nha.

sau này bạn có vấn đề gì cần hỏi thì wa V5 nhé , flash của bạn đây down về cài vào nhé
Adobe Flash lite

Duccuong6600

Cho mình hỏi mình dùng n72 khi vào 1số ứng dụng thì nó k load được những dữ liệu trên máy và thẻ nhớ như hình ảnh, nhạc hoặc phim.. Chằng hạn như c.Trình nghe nhạc của máy, tạo logo mạng,sửa hình ảnh.. 1số p.mềm khác thì vẩn bình thường như tpop smartmovie. Nó cứ nằm ở chế độ "đợi" rồi lúc sau thì đứng máy luôn.Mình tháo thẻ ra thì vào được nhưng trên thẻ nhiều pm quá mình k muốn format thẻ. Xin hướng dẩn cho mình cách để khắc phục lổ này.Mình cảm ơn các bạn trước.

saodoingoi142

Moderator
Cho mình hỏi mình dùng n72 khi vào 1số ứng dụng thì nó k load được những dữ liệu trên máy và thẻ nhớ như hình ảnh, nhạc hoặc phim.. Chằng hạn như c.Trình nghe nhạc của máy, tạo logo mạng,sửa hình ảnh.. 1số p.mềm khác thì vẩn bình thường như tpop smartmovie. Nó cứ nằm ở chế độ "đợi" rồi lúc sau thì đứng máy luôn.Mình tháo thẻ ra thì vào được nhưng trên thẻ nhiều pm quá mình k muốn format thẻ. Xin hướng dẩn cho mình cách để khắc phục lổ này.Mình cảm ơn các bạn trước.

Bạn hãy thử Exit (Thoát) những phần mềm chạy ẩn không cần thiết trên máy ra.Kiểm tra lại xem những phần nào không cần thiết,ít dùng thì nên Gỡ bỏ luôn rồi Tắt nguồn rồi Khởi động lại máy xem sao nhé!!!.;;)

Duccuong6600

Mình tắt hết những pm chạy ẩn hết rồi chỉ còn mấy cái ẩn của máy thôi nhưng vẩn k đc.vẩn bị đứng máy hoài,phải tháo pin ra rồi khởi động lại bực mình quá.Cho mình hỏi có phần mềm nào hổ trợ vào nhanh các thư mục trên máy và thẻ nhớ k bạn?

habaolinh

Super V.I.P
Mình tắt hết những pm chạy ẩn hết rồi chỉ còn mấy cái ẩn của máy thôi nhưng vẩn k đc.vẩn bị đứng máy hoài,phải tháo pin ra rồi khởi động lại bực mình quá.Cho mình hỏi có phần mềm nào hổ trợ vào nhanh các thư mục trên máy và thẻ nhớ k bạn?
Có thể máy bị virut rồi, thử 4mat lại cả máy lẫn thẻ xem sao nhé.

23hoangthe

chào bạn,mình dùng phần mềm TMA của việt nam,dùng rất cool,ngoài từ điển tiếng anh,còn có pháp đức,viet-viet nữa
còn đây là link
http://www.mediafire.com/?mqhnqdntx0n
chúc bạn vui vẻ

cho mình hỏi,có bạn nào biết cài font tiếng nhật để đọc file trong mobipocket reader ko
mình xin thank luôn

Last edited by a moderator:

wszullberg

mình cài ereader để đọc file pdb, và đã copy file *.pdb vào thẻ nhưng khi chạy ereader thì ko thấy file đó ?
phải copy vào đâu để file đó hiện trên ereader nhỉ ?

Duccuong6600

Cho mình hỏi thêm là mình dùnh menuspeed để tăng tốc khi vào menu nhưng cứ mổi lần khởi động máy là ch.Trình nghe nhạc (của máy n72) tự khởi động. Phải đợi khoảng 2,3phút thì nó mơi chạy xong. Nên cái tăng tốc đó có cũng như k có. Mình có cách nào khắc phục được k các bạn?

lehuyet32

mình đang dùng 1 em Nokia 7610, mà cài từ điển cho nó không đc, cài opera mini cũng chả xong, anh em giúp mình tìm phần mềm thích hợp cho nó với, khi cài nó cứ báo lỗi curupted, format cũng chả đc, hic!!! đa tạ các anh em trước nhé,

daoquangsu

Cho mình hỏi thêm là mình dùnh menuspeed để tăng tốc khi vào menu nhưng cứ mổi lần khởi động máy là ch.Trình nghe nhạc (của máy n72) tự khởi động. Phải đợi khoảng 2,3phút thì nó mơi chạy xong. Nên cái tăng tốc đó có cũng như k có. Mình có cách nào khắc phục được k các bạn?

chắc máy bạn có cài TTpod.bạn vào E(or C)/system/libs xóa 2 file 10203027.DLL và 10203027.RSC đi là ok nha

saodoingoi142

Moderator
mình đang dùng 1 em Nokia 7610, mà cài từ điển cho nó không đc, cài opera mini cũng chả xong, anh em giúp mình tìm phần mềm thích hợp cho nó với, khi cài nó cứ báo lỗi curupted, format cũng chả đc, hic!!! đa tạ các anh em trước nhé,

Bộ phần mềm Từ điển dành cho các dòng máy chạy Hệ điều hành Symbian S60v2 có rất nhiều trong khu vực Box S60-ỨNG DỤNG CHUNG.Bạn hãy dạo qua một vòng để tham khảo và tìm cho mình Bộ ưng ý nhé!!!.;;)

Để cho bạn tiện hơn trong việc tìm kiếm,bây giờ xin mời bạn hãy vào đây để tham khảo qua Bộ Từ điển này,đây là Bộ Từ điển cài khá đơn giản và chất lượng cũng khá tốt !!!\-/;;)

***Lưu ý***: Cho dù bạn có cài Bộ nào thì trước hết bạn hãy nhớ gỡ bỏ toàn bộ những cái mà bạn cài trên máy trước đây hoặc bị lỗi,sau đó bạn hãy Tắt nguồn rồi Khởi động lại máy trước khi cài cái mới nhé!!!;;)

Cuối cùng chúc bạn làm thành công!!!

Hungnokia3300

Well-Known Member
Có bác nào có soft dùng để ghi âm cuộc gọi 2 chiều dùng cho N-gage không ạ, làm ơn cho em xin với. Em đã down thử cái Call recorder 1.3F nhưng nó cứ báo lỗi system error mãi,4mat rồi mà vẫn bị. Tìm những soft khác thì lại toàn dùng cho S60V2 thôi :( . Cài cho 6 béo thì không vấn đề gì. Em cảm ơn trước

Status
Không mở trả lời sau này.