• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTrung

may của em mới fomat lại ,nhưng khi khởi động lại thi màn hình báo la:"app.closed Main"
ko biết nguyên nhân .em bị thế từ hồi cài mấy pm của pisoc,bác nào giải quyết vụ nay cho em cái!!!

Trên lý thuyết 4mát là đc. Bạn coi lại 4mát chuẩn chưa nếu ko chắc chạy lại phần mềm thôi

ha_hoang6

các anh ơi cho em hỏi với,em xài cai n95 mỗi lần vao window explorer phía dưới thấy co cái hình diện thoai nhỏ nhỏ cho phép truy cập vào bộ nhớ máy va thẻ nhớ,nhưng sau khi cài pc suite restar lại computer thì ko hiện lên cai hình dt nhỏ nhỏ ay nữa,liệu có cách gi khác phuc ko mấy anh,ai giúp em với

hut_mit

cái này ngon hơn nhiều bạn à nó cũng tự khóa , lại còn thêm một thanh start
bạn vào auto lock chọn thời gian khóa tự động nó có thời gian từ 10s-->10'
và còn nhiều lựa chọn khác nữa cứ sử dụng sẽ thấy sự hữu ích của nó < nó là bản full cài vào chạy luôn >

chuotthuong

mấy anh ơi làm sao jup em cứu con O 2 XDA lls ,do em lở xóa cái ji đó em ko biết joi trên menu "start" trong danh sách tap " khởi động lại" và tab " tắt nguồn" vô hiệu joi cứu em làm sao , máy em mới được bà con gởi về anh em đưa em sài em lở xóa bậy cái ji đó em ko biết. bây joi em làm sao để khôi phục máy lại tình trạng như trước mà ko mất bản quyền WM2003S hả mấy a
mấy a trả lời gấp cho em ha!
mail em: thuongloveitanic@yahoo.com

Kojiro

Super V.I.P
các anh ơi cho em hỏi với,em xài cai n95 mỗi lần vao window explorer phía dưới thấy co cái hình diện thoai nhỏ nhỏ cho phép truy cập vào bộ nhớ máy va thẻ nhớ,nhưng sau khi cài pc suite restar lại computer thì ko hiện lên cai hình dt nhỏ nhỏ ay nữa,liệu có cách gi khác phuc ko mấy anh,ai giúp em với

mấy anh ơi làm sao jup em cứu con O 2 XDA lls ,do em lở xóa cái ji đó em ko biết joi trên menu "start" trong danh sách tap " khởi động lại" và tab " tắt nguồn" vô hiệu joi cứu em làm sao , máy em mới được bà con gởi về anh em đưa em sài em lở xóa bậy cái ji đó em ko biết. bây joi em làm sao để khôi phục máy lại tình trạng như trước mà ko mất bản quyền WM2003S hả mấy a
mấy a trả lời gấp cho em ha!
mail em: thuongloveitanic@yahoo.com

2 bạn hỏi sai chủ đề rồi! Phải tìm đúng nơi mới có người giúp bạn được.

JokerB

bạn có thể dùng advance lock device rồi sử dụng chức năng protect applications để khóa messaging :)
mình đang dùng để khóa tin nhắn và một số ứng dụng :)

Còn để khóa 1 tin nhắn riêng biệt hay 1 tệp dữ liệu nào đó thì bạn dùng Zplus bên dưới

ninh9999

Trên lý thuyết 4mát là đc. Bạn coi lại 4mát chuẩn chưa nếu ko chắc chạy lại phần mềm thôi
em 4mat bằng tay,màn hình hiện chữ 4matting rui ,mà!ah lúc tắt dt đi rồi sạc nó vẫn báo la:app closed! main.

Taki7610

Unlock_GSM
em 4mat bằng tay,màn hình hiện chữ 4matting rui ,mà!ah lúc tắt dt đi rồi sạc nó vẫn báo la:app closed! main.

Có để thẻ nhớ phía trong máy không,nếu có bạn bỏ thẻ ra ngoài xem nó còn bị nữa không nhé.Nếu vẫn còn bị thị chạy FW lại thôi.

khuongdoan85

cho mình xin cái thầng repligo 2.0 đi, lần trước tìm thấy rùi mờ không bít ở đâu nữa,thanks

huavinh

Banned
cho mình hỏi 3250 so với thàngg n70 thì ram thàng nào hơn với lại chơi games thằng nào chơi sướng hơn nhĩ . tuy 3250 hệ đh cao hơn nhưng mà mình thấy có vẻ s60 chơi games đỉnh hơn thì phải

vietthanhster

Cho tôi hỏi: Tôi dùng N70, trước đây tôi dung operaMini thi có thể lưu trang bình thường nhưng không hiểu tại sao sau khi cài đặt lại thì không thể lưư trang được, mà toàn xuất hiện các lỗi báo như: permisson=javax.microdition.io.connector.file.read hoặc "lỗi : đã xuất hiện một lỗi.không thể lưu trang.
cách khắc phục thế nào, các bạn giúp tôi với

vietthanhster

OperaMini không thể lưu được trang, các sư huynh giúp tôi với

Cho tôi hỏi: Tôi dùng N70, trước đây tôi dung operaMini thi có thể lưu trang bình thường nhưng không hiểu tại sao sau khi cài đặt lại thì không thể lưư trang được, mà toàn xuất hiện các lỗi báo như: permisson=javax.microdition.io.connector.file.read hoặc "lỗi : đã xuất hiện một lỗi.không thể lưu trang.

JokerB

thứ nhất là: chỉ một lỗi mà bạn post đến vài nơi :(, có topic chuyên để thắc mắc lỗi mà :(
thứ 2: đây là topic tổng hợp mà đâu phải topic để trả lời thư bạn xem truyền hình :-??
thứ 3: lỗi của bạn thì theo mình bạn nên xóa phần mềm đi, dùng ct quản lý file vào xem còn file nào nữa k xóa nốt rồi cài lại. k có lý j trc đã dùng được mà nay k được
thứ 4: bạn thử cài bản operamini 3.1 bug free trên xem nhé.Theo mình đây là bản duyệt tốt nhất đó :) hoặc bạn dùng Teashark đi :) cái này duyệt cũng rất hay :) (bản operamini này là bản mod chứ k phải bản operamini 3.1 ngày xưa đâu)

skytear

trước tôi cũng bị lỗi này (dùng N72), bạn nên gỡ ra, cài lại, rồi vào App manager, chọn Opera mini, vào Options\Suite Settings, ở lựa chọn Read user data và Edit user data, bạn đều chọn Ask every time là được :D

Have fun!!

Anhtoitb

Về lỗi của bạn, trước tiên bạn kiểm tra lại bộ nhớ xem có còn đủ để lưu trang đó không?
Thứ 2: bạn nên remove hoàn toàn bản cũ và cài bản mới.
Theo mình thì bạn nên 4mat lại máy và cài lại xem thế nào!

cuongd720

Giúp lấy code FS Caller v.1.0

Em đang sài bản Demo Pro nào đăng ký giúp

IMEI: 357026000592794

thank..!

JokerB

bạn dùng bản này đi nhé, đây là bản 3.04 đã bẻ gãy răng rồi :D
down về xong bạn đổi đuôi file từ .7z thành .sis nhé :)

Status
Không mở trả lời sau này.