• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

thuebaohettien

Liệu có phần mềm chơi nhạc nào có cả lời bài hát kèm theo khi mình chép lời vào không các bác nhỉ?

lybach2009

Soft KPDA (tra danh bạ dt cố định) Cần sự trợ giúp !!!

Các bạn ơi mình rất mê cái soft này nhưng mình đã down về rất nhiều phiên bản (Cra*k có, đăng kí có).
Nhưng quái quỷ lắm! cài cái nào vào chạy cũng tốt nhưng nó chỉ chạy tốt khi không có dữ liệu thôi, còn khi mình paste dữ liêu vào (..system/data/KPDA) thì nó cứ "chết trân" không cử động nữa.mình đã thử đi thử lại rất nhiều lần.Vì niềm đam mê này mà mình đã thức trắng mấy đêm. hiện đang nằm viện vì suy nhược cơ thể .
Nay mình đã " bó tay.com" đành cầu cứu các Pro mong các Pro tận tâm giúp đỡ.
:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Kojiro

Super V.I.P
Các bạn ơi mình rất mê cái soft này nhưng mình đã down về rất nhiều phiên bản (Cra*k có, đăng kí có).
Nhưng quái quỷ lắm! cài cái nào vào chạy cũng tốt nhưng nó chỉ chạy tốt khi không có dữ liệu thôi, còn khi mình paste dữ liêu vào (..system/data/KPDA) thì nó cứ "chết trân" không cử động nữa.mình đã thử đi thử lại rất nhiều lần.Vì niềm đam mê này mà mình đã thức trắng mấy đêm. hiện đang nằm viện vì suy nhược cơ thể .
Nay mình đã " bó tay.com" đành cầu cứu các Pro mong các Pro tận tâm giúp đỡ.
:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Gỡ ra cài lại bản có đăng ký, sau đó chép Data vào lại. Xóa data cũ trước khi chép data mới vào nhé!

lybach2009

Gỡ ra cài lại bản có đăng ký, sau đó chép Data vào lại. Xóa data cũ trước khi chép data mới vào nhé!

Em cũng thử cách đó rồi ( em kham khảo bên trang Thienlong.org) mà cũng vẫn thế !
em đã dùng bản đăng kí nhiều lần rùi! mổi lần đăng kí lại tốn gần 80 ngìn.( cay quá bác ơi)
Bác có có bãn nào Cra*k mà xài tốt (có thể ta được biển số xe luôn ) cài trên 7610 ko? giúp em 1 bản?
Em sợ phải đăng kí lại lém.
em thank`s bác.:-??

Kojiro

Super V.I.P
Em cũng thử cách đó rồi ( em kham khảo bên trang Thienlong.org) mà cũng vẫn thế !
em đã dùng bản đăng kí nhiều lần rùi! mổi lần đăng kí lại tốn gần 80 ngìn.( cay quá bác ơi)
Bác có có bãn nào Cra*k mà xài tốt (có thể ta được biển số xe luôn ) cài trên 7610 ko? giúp em 1 bản?
Em sợ phải đăng kí lại lém.
em thank`s bác.:-??

Mình cũng vừa cài bản KPD Pro vào 7610 cách đây 1 ngày dùng rất bình thường bạn! KPD 3.0 ko có cr đâu mà tìm :)

lybach2009

vậy bác có thể Share cho em cái soft đó ko? hướng dẫn em đăng kí cách nhanh nhất luôn nha, và tốn phí bao nhiêu vậy?

lybach2009

Em xin lổi vì nói không rõ ! em sẽ rút kinh nghiệm,em định xin soft KPDA 3.0 pro đó ? với mấy cái data năm 2009 luôn. thank bác!

Kojiro

Super V.I.P
Em xin lổi vì nói không rõ ! em sẽ rút kinh nghiệm,em định xin soft KPDA 3.0 pro đó ? với mấy cái data năm 2009 luôn. thank bác!

Trong link mình gửi hết đó bạn :) Có hướng dẫn cài đặt và đăng ký luôn đó, cứ theo đó mà làm.

qwerty123

Xin phần mềm Rung khi bên kia conect

s60 mình có phần mềm mà khi gọi cho đối phương . bên kia họ bắt máy thì máy mình rung lên 1 cái không . Giống phần mềm của balckberry đó bạnb-)

poison071089

s60 mình có phần mềm mà khi gọi cho đối phương . bên kia họ bắt máy thì máy mình rung lên 1 cái không . Giống phần mềm của balckberry đó bạnb-)

Tình hình ko có phần mềm nào như RingZ đâu bác ạ!

Posted via Mobile Device

mobileviet

Phần mềm quản lý chi tiêu

Hi man,

Bro nào có kinh nghiệm sử dụng phần mềm quản lý chi tiêu không?
Dùng mấy cái rồi mà thấy rắc rối quá...
Giúp mình với. :-??

Many thanks

quanghung12

xin từ điển phát âm N70

bạn nào có từ điển phát âm cho N70 post cho mình xin nhé. có cả key đăng kí nữa thì tốt. imei của mình là 351863019431572.
xin cảm ơn.
(hôm trước trên diễn đàn này cũng có người post rồi nhưng link bị die nên mình kô load đc.)

Kojiro

Super V.I.P
bạn nào có từ điển phát âm cho N70 post cho mình xin nhé. có cả key đăng kí nữa thì tốt. imei của mình là 351863019431572.
xin cảm ơn.
(hôm trước trên diễn đàn này cũng có người post rồi nhưng link bị die nên mình kô load đc.)
Bạn đang nói bài nào? Dẫn link vào đây mình tìm lại link down cho.

haiau84

Ai có phần mềm chặn cuộc gọi mà đuôi jar (java) thì cho mình xin nhé.không biết diễn đàn này có không. thanks

Status
Không mở trả lời sau này.