• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

tu2179

Thế thì nó không dùng firmware của nokia rồi ! Thiết nghĩ nó mà dùng nốt firmware thì ai mua cái máy hơn 20chai nữa chứ !
Thế thôi up firm làm gì bác , có giải quyết gì đâu ?
Copy game và nhạc vào thưởng thức thôi !

Posted via Mobile Device

Nói thật. Mình không hiểu bạn nói gì. :D. Mình vẫn up fw = Nokia update soft mà. Với lại mình đang muốn kết nối PC với đt mà. Hình như máy tính phải cài thêm cái gì ngoài PCsuite

Kojiro

Super V.I.P
Nói thật. Mình không hiểu bạn nói gì. :D. Mình vẫn up fw = Nokia update soft mà. Với lại mình đang muốn kết nối PC với đt mà. Hình như máy tính phải cài thêm cái gì ngoài PCsuite

Có phải bạn muốn chia sẻ file qua lại giữa PC và phone ko? Nếu vậy thì bạn thử theo mình thử nha, vì mình cũng làm thế với con HP của mình, nhấn vào biểu tượng bluetooth trên thanh taskbar, nó sẽ hiện bảng cài đặt cho bluetooth, bỏ đĩa cài win vào cho nó tự cài. Cài xong là có thể chuyển file từ phone qua PC với điều kiện nhập mã xác nhận.

poison071089

Xin lỗi bác em nhầm bác với 1 bác dùng 8800gold art hongkong cũng hỏi vấn đề tương tự , dạo này chưa già đã lẫn !

Posted via Mobile Device

tu2179

Có phải bạn muốn chia sẻ file qua lại giữa PC và phone ko? Nếu vậy thì bạn thử theo mình thử nha, vì mình cũng làm thế với con HP của mình, nhấn vào biểu tượng bluetooth trên thanh taskbar, nó sẽ hiện bảng cài đặt cho bluetooth, bỏ đĩa cài win vào cho nó tự cài. Cài xong là có thể chuyển file từ phone qua PC với điều kiện nhập mã xác nhận.

Đúng rồi. Em muốn PC và điện thoại kết nối với nhau qua bluetooh.
"nhấn vào biểu tượng bluetooth trên thanh taskbar" cái này thì PC em không có

TruongHan

Super V.I.P

Bạn phải dùng chương trình BlueSoleil mới kết nối PC với điện thoại,các thiết bị ngoại vi thông qua Bluetooth được,khi đó trên thanh Taskbar của bạn mới xuất hiện biểu tượng Bluetooth
Đây là giao diện của chương trình BlueSoleil

Bạn down bản BlueSoleil 6.2.227.11 cracked của mình về dùng nha

poison071089

Oh lạ nhỉ , pc của bác có bluetooth không vậy ? Nếu có thì bao giờ chẳng có biểu tượng trên taskbar, hoặc trong my computer!
Không thấy thì phải có ở control panel!

Posted via Mobile Device

tu2179

Cho mình hỏi có cần mua thêm cổng bluetooth không. Và khi mình cài bản BlueSoleil 6.2.227.11 XXXXXXX của truonghan thì nó hiện ra lỗi này
Can not start bluetooth. Bluetooth hardware is not found

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Cho mình hỏi có cần mua thêm cổng bluetooth không. Và khi mình cài bản BlueSoleil 6.2.227.11 XXXXXXX của truonghan thì nó hiện ra lỗi này
Can not start bluetooth. Bluetooth hardware is not found

Chắc máy bạn giống con lap mình đang dùng rồi, trên bàn phím có biểu tượng mà thiệt ra thì hỏi nơi bán nó nói phần cứng ko có. Lỗi cũng y chang lỗi của bạn gặp :)) Mua thêm rồi :(

tu2179

Phải mua USB Bluetooth xài nhé bạn,giá gất là gẻ,vài chục ngàn thôi,nhiều loại lắm,mình mua loại Bluetooth USB Dongle có 89 nghàn àh :)

Đợt này em hết tiền. Chờ khi nào có tiền mua vậy. :D

poison071089

ai có python 1.44 và modupac post lại cho tui cái tìm trên diễn đàn mãi ko ra
Trong phần ứng dụng s60v1&v2 cập nhật có 1 lô kià !
Chưa tìm kỹ đã thái độ , đi xin hay ra lệnh đấy hả ?

Posted via Mobile Device

bluegunner

Trong phần ứng dụng s60v1&v2 cập nhật có 1 lô kià !
Chưa tìm kỹ đã thái độ , đi xin hay ra lệnh đấy hả ?

Posted via Mobile Device

đã bảo ko thấy mới phải xin ,có ai thái độ đâu mà thái độ lại

tuananhdnx

Need Math Solution full for S60v2

Mình thấy đứa bạn dùng S60v3 có phần mềm Math Solution rất hay và mình rất thích .Nhưng mình dùng 6681 S60v2, bắn xang không dùng được,hic. Mấy hôm nay lên mạng tìm, vào cả trang chủ math-solution.com nhưng chỉ down dược bản 1.02 demo cho S60v2. Chán quá.Ai có bản full cho S60v2 thì share cho mình với, cảm ơn nhiều.
Bản cho S60v3 nó như này:

Peace277

Máy em cóp dữ liệu từ máy tính vào rồi, nhưng khi mở lại P2 thì vào thư mục nào cũng trống cả. Tại sao lại vậy ạ.

Kojiro

Super V.I.P
Máy em cóp dữ liệu từ máy tính vào rồi, nhưng khi mở lại P2 thì vào thư mục nào cũng trống cả. Tại sao lại vậy ạ.

P2 là gì ta? Lần 2 hả bạn? Bạn nói lại cho rõ xem nào, khó hiểu quá :D

Status
Không mở trả lời sau này.