• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5530XM nâng cấp FW (RM-504) v20.0.80

bihdvn

K hiểu sao up xong giờ cứ rs máy vào phần cài đặt ứng dụng bị lỗi trình cài đặt đang chạy, k thể cài đặt :-<

Chỉnh sửa cuối:

tritran18518

Posted via Mobile Device đọc ntn thi hiểu như thế.saú bảy trăm chứ k fai sáu ngàn bảy.mà sao bây h maý mình tự đng kết nối gprs thế nhỉ măc dù chẳng ứng dụng nào chạy cả.

thì đó, 600-700MB/s là hành khủng roài . Vào destination đổi cái ưu tiên của kết nối lại xem sao bác, cho wifi lên ưu tiên số 1

xsamxungx

6 700M k biết có nổ wa k nữa xài gói nào mà lên con số đó xài gói 16M tốc độ cầm chừng dowload có 2 > 3M suy ra xài gói này lên hàng G ah

chipset_ls

Posted via Mobile Device↲ he he cho mình xin lỗi nhé k để ý,kb chu k fải mb hehe↲Nói đến cái đầu nhựa lại ức chế,lúc mở hộp ở hàng là ba đôi,khi về đến nhà thì còn mỗi một,mẹ cha thằng bán hàng chứ có caqi đấy mà nó cũng xơi của mình↲sau một thời gian vọc vạch thấy cảm ứng nuột hơn đáng kể,pin vẫn hết đều sau cơ số thời gian vọc vạch

Chỉnh sửa cuối:

tritran18518

uhm, nhưng rõ ràng qua đợt update vừa rồi thì pin đã cải thiện khá đáng kể. Lúc trước mình vọc thì 1 ngày sạc 1 lần ( tuy chưa hết hẳn nhưng chỉ còn 10-15%). Bây h thì có thể lên đến 1 ngày rưỡi hoặc 2 ngày, quá good. Hi vọng những đợt update firmware tiếp theo sẽ cải thiện khả năng vuốt- cảm ứng nửa là ngon. Ah, camera nửa luôn ( ko thấy có phần mềm giúp cải thiện chất lượng ảnh chụp cho symbian nhỉ )

xsamxungx

Posted via Mobile Device↲ he he cho mình xin lỗi nhé k để ý,kb chu k fải mb hehe↲Nói đến cái đầu nhựa lại ức chế,lúc mở hộp ở hàng là ba đôi,khi về đến nhà thì còn mỗi một,mẹ cha thằng bán hàng chứ có caqi đấy mà nó cũng xơi của mình↲sau một thời gian vọc vạch thấy cảm ứng nuột hơn đáng kể,pin vẫn hết đều sau cơ số thời gian vọc vạch

hehehe tưởng đâu có gói lên hàng G kia chứ xài gói 16M đây chỉ được 2 3M dow vậy củng khá rùi chứ hồi trước toàn vài trăm KB thì bực cả mình=))

chipset_ls

Posted via Mobile Device↲fw mới tình duyệt web quản lý download tốt hơn,thay đổi máy chủ mà vẫn down tiếp đc.sau khi up vẫn hack bt.cò nữa bây h vừa nghe nhạc vừa chụp anh quay video đc.trứơc k vọc camera nhiều nên cũng chẳng biết có bổ sung chức năng nao k

Chỉnh sửa cuối:

canhcua5tht

có tiếng việt đâu mà có , up lên giờ ko có tiếng việt nè X-( đã vậy vào web lỗi font tùm lum :(( có ai giúp giùm cái đi cám ơn nhìu :(

habaolinh

Super V.I.P
có tiếng việt đâu mà có , up lên giờ ko có tiếng việt nè X-( đã vậy vào web lỗi font tùm lum :(( có ai giúp giùm cái đi cám ơn nhìu :(

Up offline là có TV luôn, mình đã up hình lên ở trong topic.

nokiagood

Posted via Mobile Deviceem tải fw về bằng wifi nhưng không cài được nó báo không tương thích với máy hixhix

nh0cstyle1102

mình up lên v20 rồi dùng ngon mà bạn

tiếng việt phang ầm ầm, duyệt web vô tư mỗi tội xung quanh ko có wifi

quan89tn

Mình mún up ofline cho 5530 thông wa Pc thì làm thế nào bạn,down ở đâu về vậy...?

tritran18518

mà hình như seach trên google trong opera ko bị lỗi tiếng việt thì phải . Bửa trước có thấy mấy topic nói về vấn đề này nên hum qua cũng thử cho biết, thấy hiện tiếng việt đầy đủ

itngtb

Tôi up FW 20 cho 5530 qua NSU rồi, chạy good lắm, mỗi tội mất tiu cái tiếng Việt... giờ phải làm sao đây.?!?!

xsamxungx

Tôi up FW 20 cho 5530 qua NSU rồi, chạy good lắm, mỗi tội mất tiu cái tiếng Việt... giờ phải làm sao đây.?!?!
kiếm gói ngôn ngữ tiếng việt chèn vào thôi bạn dùng pheonix hoặc JAR củng được mới làm lần đầu khuyên dùng pheonix nó dễ hơn bạn wa bài này đọc cách can thiệp ngôn ngữ bằng pheonix http://pdaviet.net/showthread.php?t=75843
muốn làm bằng JAR thì wa đây http://pdaviet.net/showthread.php?t=55955
chúc thành công

chipbong4ever

có ai hướng dẫn hộ chi tiết cách nâng cấp bằng ovi hộ em được không?em không bít làm thế nào cả?

xsamxungx

có ai hướng dẫn hộ chi tiết cách nâng cấp bằng ovi hộ em được không?em không bít làm thế nào cả?
bạn mở ovi suite lên cấm dt vào cho nó nhận máy rồi bạn vào công cụ > các phiên bản cập nhật chờ nó load xem phiên bản của máy và ovi là mới nhất chưa nếu nếu có nó sẽ đề chử cập nhật và bạn bấm vào đó tải về cà chờ đợi còn nếu k nó sẽ báo không có bản cập nhật nào chúc bạn may mắn và thành công

gianhung86

em up bằng NSU đã down xong hết thì lại hiện ra cái bảng ghi là "hệ điều hành không phù hợp" Vậy là sao hả mấy anh