• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800,5530,5230,5233 - C6 v20 - Nokia Photon bản TV Fix

nhhuan

Sao mình vào BT vậy.
Nhạc chuông profile ở trong Chọn chuông>bài hát>tất cả
Cứ để nhạc trong tệp Music là được.

Cái phím media thì oki rồi.
Còn hình ảnh với nhạc chuông làm hoài ko được. Mình cho ảnh vào E:\Images\ ... còn nhạc chuông vào E:\T.tin âm thanh\Music\ ... Đúng ko bác ???
Không tắt âm chụp ảnh dù đã cài file tắt âm chụp ảnh.
Không xóa được ảnh đã xóa khi chụp hình không ưng ý trong hình ảnh hix hix. Lỗi ko àh kì wa' fix lại dùm em

Chỉnh sửa cuối:

tomdavid

Hic tình hình là con 5530 của e V31 nhưng e donwn nhầm V32 up lên giờ nó tới chữ Nokia nó đứng lun kô vào được trên PC nó hiện lên thông báo Phone did't respond ai giúp em với

anhhiepdhktcn

Hic tình hình là con 5530 của e V31 nhưng e donwn nhầm V32 up lên giờ nó tới chữ Nokia nó đứng lun kô vào được trên PC nó hiện lên thông báo Phone did't respond ai giúp em với

đơn giản thui,bác đã lỡ up lên v32 rùi thì dùng luôn các CFW cho v32>v31 này ko xài dc>có rất nhiều CFW cho V32 ở mấy topic bên ngoài đó

tomdavid

e flash được rồi tại repack thêm chương trình fix đèn vượt qua dung lượng của file rof2 nên nó bị thế,ai cho e xin bản fix đèn nào nhẹ nhẹ vừa đủ dung lượng với

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

ah mà sao bản này cái trình phát nhạc ở ngoài menu chính e bấm vào mà nó ko dùng được nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

tomdavid

ah cho em hỏi lun sao music player bản mới e cài kô được za cài vào nó cứ báo ứng dụng đã có sẵn hoài ah, em đang xài 5530

Demonst

Em đang xài 5233 cũng vào quản lý điện thoại là bi out ra bác co cách nào fix được hem??

buihoa88

Dùng theme photon thì ko có vấn đề j , nhưng chuyển theme khác thì man hình chủ bị lỗi
mình dung 5233

gacoi253

mình cũng bị lỗi theme, không chỉ màn hình chủ mà menu cũng bị. Cái này xử lý thế nào đây các bác.

anhtuan89gt

Bạn nào dùng bản photon này cho mình hỏi cái phím trắng ở giữa nó có bị sáng hơn phím xanh và phím đỏ k vậy??