• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800,5530,523x - All RM's - C6 v20 - Nokia Photon^C6 |

ngocha2006

Những lỗi cơ bản với bản này
-Ngôn ngữ TV thêm vào lỗi cài đặt
-Bàn phím TV thêm vào bàn phím số gọi liệt
-Cài theme khác 80% số theme lỗi màn hình chủ(bị các đường sọc nhòe)
Ưu điểm: giữ được sự ổn định pin,pin trâu bò luôn
Chỉnh độ sáng được sửa về tối nhất được..........
Có lẽ chỉ phù hợp với 5800,5530 xòn 523x khá nhiều lỗi.

wimax16vnn

ko dc bồ ơi

vầy nhưng JAF vô ko lên TV, ko vô dc settings \ phone
potay

v2honline

Đề nghị vutuan472 làm chủ xị update Photon^C6 và hỗ trợ người Việt ở pdaviet nha. Ai đồng ý giơ 2 tay lên :D

v2honline

Cho hỏi cái nghen, link trên update lại add tiếng việt chưa vậy vutuan ? Thấy tên file là RM-xxx fixed.rar

vutuan472

mình ko biết,mình mới test rm-356 có tiếng việt sẵn thuiz,các mem vip trên diễn đàn nhiều lắm đợi họ vậy,mình có add thử ko có lỗi gì nhưng chưa test được,[bản rm-588] để xem được ko cái đã

wimax16vnn

chắc mấy ông nc ngoài chơi chiêu, nghịch mấy file j rồi nên cook TV ko vô dc nữa
đành potay xài english vậy
để wa DM hỏi sao ko add dc TV , xem mấy ổng có trả lời ko nào

Jerrykist

Cho hỏi đang xài FW v32.0.007 cho con 5530XM thì up lên bản này đc hok ?? có bị die ko :-/

shirooo

chắc mấy ông nc ngoài chơi chiêu, nghịch mấy file j rồi nên cook TV ko vô dc nữa
đành potay xài english vậy
để wa DM hỏi sao ko add dc TV , xem mấy ổng có trả lời ko nào

Xem ở bển rồi, cũng có nhiều người hỏi như vậy nhưng vẫn chưa giải quyết được và câu trả lời của Rohit là: có lẽ gói ngôn ngữ pnht cung cấp ko phù hợp với trình nghe nhạc mới. Bác nào siêng thì tách cái trình nghe nhạc cũ bỏ lại vào rồi add tiếng Việt vô coi sao :D Còn em thì dùng tiếng Anh đó giờ rồi :)) mỗi tội ko nhắn tin tiếng Việt được :((

wimax16vnn

Xem ở bển rồi, cũng có nhiều người hỏi như vậy nhưng vẫn chưa giải quyết được và câu trả lời của Rohit là: có lẽ gói ngôn ngữ pnht cung cấp ko phù hợp với trình nghe nhạc mới. Bác nào siêng thì tách cái trình nghe nhạc cũ bỏ lại vào rồi add tiếng Việt vô coi sao :D Còn em thì dùng tiếng Anh đó giờ rồi :)) mỗi tội ko nhắn tin tiếng Việt được :((

cũng là 1 ý hay , để mai delete cái trình nghe nhạc của nó , bỏ vô lại trình nghe nhạc cũ xem sao