• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800,5530,523x - All RM's - C6 v20 - Nokia Photon^C6 |

KhueKn

5530 của mình flash bằng bản core C6 của binh24. Flash xong ntin bằng TV được, phone cũng có sẵn ngôn ngữ TV :D

bente402

mấy bản photon này pin kinh vãi....ko có tiếng việt vậy thui xài hàng vn của mấy bác pda cho lành

kitafung

mấy bản photon này pin kinh vãi....ko có tiếng việt vậy thui xài hàng vn của mấy bác pda cho lành

Là sao bro ? Uống pin hử ? Tính flash thử xem sao, đang chạy bản Photon edit bởi Anther.

bente402

pin tốt áh....sáng mới flash xài sáng h pin vẫn ko giật vạch nào...mỗi tội ko hiệu ứng..ko TV...chán

Jerrykist

Dạo quanh mấy topic FW, mình vẫn thắc mắc là họ chụp ScreenShot bằng cách nào ?? Có phần mềm giả lập chăng :-/

mai_tien_dat_251

đang flash thử xem!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

vẫn chưa xong!

pin tốt áh....sáng mới flash xài sáng h pin vẫn ko giật vạch nào...mỗi tội ko hiệu ứng..ko TV...chán

vì kô có hiệu ứng nên mới đỡ tốn pin vậy!

đã xong, kết quả là kô nên nổi, chỉ rung rồi thôi! đen xì!

Chỉnh sửa cuối:

0o__o0

Đã test trên 5530 >> 2 ngôn ngữ Anh-Việt > Vẫn lỗi không sáng phím xanh, ai cần fix lỗi ko sáng đèn vớ vẩn này tôi shared cho>:)>:)

Chỉnh sửa cuối:

Jerrykist

Đã test trên 5530 >> 2 ngôn ngữ Anh-Việt > Vẫn lỗi không sáng phím xanh, ai cần fix lỗi ko sáng đèn vớ vẩn này tôi shared cho>:)>:)

Share thì share luôn đi bạn cho ae flash 1 lần, giấu làm gì cho khổ người ta :(

shirooo

nhìn ở trên để là v20 mà, trong khi đó của mình là v32, downgrade mình sợ lắm :(

v20 là của C6, bạn xem ver của fw c6 pnht dành cho 5530 là bao nhiêu, nếu của bạn ko cao hơn thì cứ flash.

minhthang772

mà 5530 có tv ko

bạn 0o__o0 chỉ mình flash cho 5530 đi sao mình flash loại C6 này ko được

Jerrykist

sau khi flash xong, bấm nút nguồn khởi động lại máy mà nó chỉ rung 1 cái rồi im luôn là sao nhỉ ?? >> 5530XM ver32

shirooo

5 file gốc đó ở đâu ạ? e lấy nó ở Navi Firm Flus

ko phải của navi, bạn dùng máy gì, RM bao nhiêu vậy?

sau khi flash xong, bấm nút nguồn khởi động lại máy mà nó chỉ rung 1 cái rồi im luôn là sao nhỉ ?? >> 5530XM ver32

vậy chắc làm sai rồi đó ^^, bạn làm sao nói ra để mọi người coi đúng ko

à bạn nào add tiếng Việt được thì tách file ngôn ngữ ra up lên dùm được ko

tqtruong_adz

Bạn ơi, cái này 5800 fw 52.0.007 có flash đc k vậy?, mà lấy 5 file gốc đó ở đâu? máy mình 5800 RM 356, v52.0.007

Chỉnh sửa cuối:

Jerrykist

vậy chắc làm sai rồi đó ^^, bạn làm sao nói ra để mọi người coi đúng ko

Sai sao đc mà sai, nó báo done hết rồi. Mình flash lại 2 lần cái C6 này vẫn ko đc, trong khi đó đến lần thứ 3 mình trả về FW trước đó thì ok.