• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800,5530,523x - All RM's - C6 v20 - Nokia Photon^C6 |

mai_tien_dat_251

cfắc pin dỏm oy, mình chỉ nghe noí 1700mah thui. Mình cũng dang v52 mả! Bn chỉ cần core v52 là dc. Sr minh onl bg nen viet tieng viet moi tay qua!hic

uh, pin dỏm! nhưng mình kô tìm được 5 file gốc để chép vào bản cook!

tochungdo

ho, mình dùng vài ngày thti, tại toàn tự cook cho vưà y, dùng thử để cảm nhận va hoc hoi! :)

mai_tien_dat_251

các bạn ơi có bạn nào rành việt hóa các cfw của nước ngoài mở dùm cái topic hướng dẫn đi .bây giờ các mod bỏ cook hết rồi hoặc là đòi phí như bình 24 nản quá mình phải dùng của nước ngoài vậy .đã có hướng dẫn add ngôn ngữ vào mà mình làm toàn lỗi thôi ,hoặc không nhăn tin bằng tiếng việt được .ai làm mà không bị lỗi thì mở topic hướng dẫn anh em làm với

khó làm ăn lắm!

ho, mình dùng vài ngày thti, tại toàn tự cook cho vưà y, dùng thử để cảm nhận va hoc hoi! :)

chịu mấy cái khoản này thôi, biết flash là cố gắng lắm rồi! hic

mai_tien_dat_251

đang dùng bản của binh24, cũng mới dùng chiều nay thôi. kô biết down 5 file gốc cua PHNT ở đâu để flash bản Photon này!

tochungdo

đang dùng bản của binh24, cũng mới dùng chiều nay thôi. kô biết down 5 file gốc cua PHNT ở đâu để flash bản Photon này!

ban copy hai file ở trên bài cuả chủ thớt rôì paste vaò bộ fw bạn taỉ cuả binh24 về, nó hoỉ chép đè lên file cũ ko thi mới dc nha, rồi flash!

nchung bản này khá bro nhưng lỗi nghe nhạc!hic

anhtamhcm

Con 5530 v32 của mình khi flash xong cũng chỉ rung 1 phát rồi im luôn. Ai giúp với, cần phải dùng kết hợp với file nào thì cho xin cái link cụ thể. Không cần tiếng việt, chỉ cần English là đủ !!

Đây là bản Fix cho 5530 hoàn hảo bởi anhtamhcm:))

Tải về giải nén và J.A.F thôi, không thêm bất kỳ files nào nhé

Ngôn ngữ mặc định là Tiếng Việt

Link Mediafire (94.51 MB)

v2honline

Thế đấy, anh WM thì quảng cáo v4 của mình còn anhtamhcm thì chưa share các fix. Các bạn làm theo cách mình nói thử xem, anh WM thử xem, máy em lên Care rùi nên chờ nó về mới thử dc :(
My way : Tùy chỉnh ngôn ngữ tiếng Việt cho nhận dạng tiếng Anh rùi đổi tên file đè lên file lang tiếng Anh.

mai_tien_dat_251

đợi xem sao!

flash xong, đang đợi kiểm tra phần mềm!

cả ngày nay flash 3, 4 lần rồi, sợ quá đi mất!

tbd2009

bản photon này bị lỗi trình nghe nhạc, ấn vào tùy chọn của trình nghe nhạc thì bị out ra......, các bác xem fix lại nhé

mai_tien_dat_251

flash được rồi, nhìn đẹp lắm! thanks các bác nhé!

thôi, flash ít thôi kô thì hỏng cái đt iu quí mất!