• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v40.0.005

dungnguyen

mình vẫn cài NSU vào win 7 bình thường nè bạn muốn cài NSU thì bạn phải làm như sau nhấn chuột phải vào file NSU chọn properties sau đó bạn chọn Compatibility rồi đánh giấu vào ô run this program in ..... bạn chon trong khung đó là win vista sau đó ok vậy là xong ra cài bình thường

dackmas2

mình xài NSU thì được rùi, ngon cũng ngon rùi, mà sao mình vô chỉnh sửa ảnh thì nó out ra hok cho thêm hiệu ứng. Cái này là sao zậy mấy pác????

o0onhung

máy của mình thỉnh thoảng khởi động nó cũng bị sọc như cậy, ko biết làm sao cả, mình chưa mang đi care đang tìm hiu xem nó là như thế nào :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
máy của mình thỉnh thoảng khởi động nó cũng bị sọc như cậy, ko biết làm sao cả, mình chưa mang đi care đang tìm hiu xem nó là như thế nào :(

Bạn format máy lại rồi thử xem còn bị nữa không. Nếu còn thì do phần cứng còn không thì do lỗi PM thôi. Bị lỗi phần cứng thì mới cần mang ra CARE kiểm tra.

phuong_s2

Nhìn giao diện khi để chế độ THANH DANH BẠ không được trong suốt nhỉ. Ví dụ như cái email ở giao diện á. Nằm trên một nền đen ---> không được đẹp lắm. Sao không để ở dạng trong suốt như lúc để ở chế độ THANH PHÍM TĂT nhỉ

abcdfe

Cái thanh email nó theo màu theme của bạn đó, đổi theme thì nó ra màu khác

Jackdao

Lâu lâu đang dùng nó tự reset lại không biết vì răng ae mô bị như tui không???

Bạn có cài fm lật trang giống Ifone fien bản 1.31 ko, nếu có thì đây có lẽ là nguyên nhân khiến máy bạn cứ bị reset đấy. Remove nó đi là okie, có bản mới rồi thì fai, up lên là ko sao cả

xingxing

Tình hình là máy mình up lên FW 40 bằng NSU thì ko cài đặt được chương trình nữa, máy mình chưa hack, đã thử sign và chưa sign đề bị báo lỗi "Không thể thực thi, đang dùng trình cài đặt". Đã restart vài lần vẫn ko khắc phục được, có còn các nào khác ngoài *#7370# ko (*#7370# xong mà vẫn bị tình trạng như thế thì.... hix). Giúp mình với.

herohacker

Up lên được mấy ngày giờ mình vào chương trình nghe nhạc nó cứ cập nhật thư viện với postcards suốt ngừng lại vào xem thì chẳng có bài hát nào ai khắc phục hộ em với,hjx k dám fomat máy vì giờ chưa hack được...

ngoanrazor

Well-Known Member
P/s: xingxing máy chưa hack thì format đi tiếc j nưã, format xog máy chạy mới ổ định bn ah

ngoanrazor

Well-Known Member
Herohacker: bn cắt hết nhạc ra pc, sau đó cho máy cập nhất tất nhiên là ko có bài nào rồi. Khởi động lại máy chép nhạc lại vào thẻ và cho nó cập nhật lại thư viện

polobop

Các bác có ai update Ovi Map chưa?Xài có vẻ hay lém!
Hình như vô Ovi Map là nó tự update không thì vô SW Update cũng có nữa.
Update đi rùi cho ý kiến nhé.

pvtien7

hix hix, em lỡ format máy cài firmware 40.0.005 òy,jờ cài fải sign khổ wé, chờ mong hack từng ngày từng giờ, hì hì

dungac1602

hix hix, em lỡ format máy cài firmware 40.0.005 òy,jờ cài fải sign khổ wé, chờ mong hack từng ngày từng giờ, hì hì

Bạn dùng thử HelloOX2.v2.03 chưa??? Mình đã hack rất nhiều phone bằng cái này như E71 fw300,E72,6720c,...Hy vọng là có ích với bạn!

"ai đó giúp mình vụ này với" http://www.pdaviet.net/showthread.php?74281-Y%C3%8AU-C%E1%BA%A6U-TH%E1%BA%AEC-M%E1%BA%AEC-V%C3%80-TH%E1%BA%A2O-LU%E1%BA%ACN-CHO-iPHONE-FIRMWARE-3-X/page19

hunghuong090

mình mới up lên ver 4.0, vẫn cài binh thường.hôm nay chót dại fomat thế là máy thành cục gach rồi,ko cài được gì cả.

tony93