• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v40.0.005

alphablue90

anh phuc ơi, cho em spam tí, TẠI SAO EM KO POST ĐƯỢC BÀI??? mọi người test báo thức chưa??? cool cực, slide nhé^^

panrai

Super V.I.P
vì anh em lên NAVIFIRM quá nhiều nên mình up thêm code cho anh nào đang nóng lòng sài FM mới

panrai

Super V.I.P
anh phuc ơi, cho em spam tí, TẠI SAO EM KO POST ĐƯỢC BÀI??? mọi người test báo thức chưa??? cool cực, slide nhé^^

cái nầy do PV đang gặp 1 số lỗi nhỏ bạn hãy thông cảm và post lại sau vài H nhé.thân

BuuPhucCT

Well-Known Member

do đang chỉnh sửa lại các chức năng của forum nên đang bị lỗi. mình cũng có lúc pót bài được, lúc không.

thiencom86

mấy bác cho mình hỏi cái này. Update bằng NSU nửa chừng mà bị cúp điện có bị sao ko?

dendrotrang

Minh đọc từ trang đầu đến cuối thấy các bác nói 5800 thành n97 nhưng màn hình home giống 5530 thì tức là đâu có widget đâu mà thành n97 hả các bác ? Có bác nào bỏ công sức up lên media đi cho ae online bằng đt down với , nhà mình ko nối mạng phải oline bằng đt nè .

thiencom86

cho mình hỏi chuyện ngoài lề một tý nha. Update bằng NSU nửa chừng mà bị cúp điện có bị sao ko?

dxpro1991

Anh em Sign đỡ trong thời gian chờ hack đi :))

FW này đẹp vô đối :))

Hoden

Super V.I.P
pv hôm nay mình chỉ post bài được trong topic này ,web lỗi rồi

BuuPhucCT

Well-Known Member
Diễn đàn hôm nay bị khùng hay sao mà đăng nhập hoài không được. POst bài thì báo lỗi tùm lum.X-(X-(X-(X-(

panrai

Super V.I.P
pv hôm nay mình chỉ post bài được trong topic này ,web lỗi rồi

Diễn đàn hôm nay bị khùng hay sao mà đăng nhập hoài không được. POst bài thì báo lỗi tùm lum.X-(X-(X-(X-(

bộ 2 ông ko vào phòng họp sau ,mà đi hỏi như dậy,các anh và chú quang đã thông báo ầm ầm rùi mà và chú đã làm từ tối hôm tới h đó

skynet1187

sao mà cái tăng giảm volume trong music k sử dụng được, nó như bị đơ rồi, ai bít chỉ giáo dùm

Hoden

Super V.I.P
bộ 2 ông ko vào phòng họp sau ,mà đi hỏi như dậy,các anh và chú quang đã thông báo ầm ầm rùi mà và chú đã làm từ tối hôm tới h đó

có vào nhưng mới bị cách đây 15 phút thôi nên hơi ngạc nhiên....v40.0.005 này hack pó tay rùi sign thì còn xài được