• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v40.0.005

WiSoul

Fiền mọi ng test camera thử ra sao?
P/s: vBulletin bị lỗi, em đăng kí vá lỗi, có ai cho ko?

tantu

Nâng cấp lên v40 có cài được giao diện VodafoneHomeScreen.sis và OrangeHomeScreen_Tonado.sis không vậy các bạn

ngocphuc_at

huhu, up xong V40 lúc 11h30, mải vọc máy nên quên đi ăn uống, ngủ trưa rồi.
Chiều ko biết có đủ sức làm việc ko đây.

dkdk

up xong rùi, nhưng thanh danh bạ ở màn hình Home ko kéo trượt dc mấy anh ơi.. nó đơ ra luôn

Kojiro

Super V.I.P
Vừa kiểm duyệt bài viết cho 90 bài, anh em bình tĩnh nhé, Admin sẽ khắc phục trong thời gian sớm nhất.
Chúc anh em thảo luận vui, nếu ko hiện bài thì báo KJR.

Kojiro

Super V.I.P
Fw mới này hình như phải hack từ phiên bản cũ, up qua NSU thì mới hack ok, còn ko thì bó tay phải ko mọi người :)

WiSoul

đã up xong FW 40.0.005 bằng NSU chỉ trong 10phut ( đường truyền cáp quang nhanh kinh khủng)

thêm nữa là rung phản hồi khá hay ^^!

Hoden

Super V.I.P
Fw mới này hình như phải hack từ phiên bản cũ, up qua NSU thì mới hack ok, còn ko thì bó tay phải ko mọi người :)

đúng, nếu bản trước up bằng NSU và bản này up bằng NSU nữa thì nó giữ nguyên chì tải về khoảng 20 mb thôi,và không cần hack lại
còn bản trước up bằng JAF bản này up bằng NSU thì nó tải đầy đủ và phải hack lại,

lee111

RM-428 chưa có....chúa ơi :(( nghe cả nhà thi nhau up mà thèm quá cơ

Chỉnh sửa cuối:

dkdk

"ko thể thực thi, đang dùng trình cài đặt"

e cài soft vào nó báo thế đó

hongthanh

Mình đã Up qua NSU, cẩm thấy nó load ảnh rất là chậm, hình như không chuẩn lắm. Can thiệp 2 file orange và vodafone thì vodàone bị hỏng nhưng bản oragne vẫn dùng được. Hii nói chung là cũng thoả lòng mong mỏi.

NokiaS60V5

Fw mới nhìn pgê quá. Up bằng nsu, download hết 130mb, trong 15min là xong. rung phản hồi mạnh hơn, home screen quá đẹp, vuốt thả pro, lên mặt vs mấy đứa 5530 đc rồi :d