• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM (RM-356) v31.0.101 Home Screen Orange+Vodafone

Status
Không mở trả lời sau này.

ducthang

bạn cắm cáp vào chạy NSU mà up thôi đã hỗ trợ rồi đấy chúc thành công =D>

M

mousekid989

Guest
[/QUOTE]

Tình hình là các FW này chỉ là phần fix bug thôi ace ah. Nhìn vào hình đi, các file đi kèm FW mới này là 31.0.101, riêng có 1 file là 31.0.008. HIx nhìn vào là buồn

dat1206

cái này down cái nào vậy mấy pác.up= j có up=JAF hem.mình chỉ bik up=JAF.cái này có hack+organce đc hem?

M

mousekid989

Guest
cái này down cái nào vậy mấy pác.up= j có up=JAF hem.mình chỉ bik up=JAF.cái này có hack+organce đc hem?

Down hết về bạn ah, rồi chép vào thư mục này:

c/program file/ common files/ nokia/ data package / products/ rm-356

rồi tham khảo ở đây mà up
http://pdaviet.net/showthread.php?t=55955
, hack thì trên Dailymobile.se bảo là hack ok với Ox.hello 2.03. Còn kết hợp giao điện organce thì mình ko biết.

ducthang

"Tình hình là các FW này chỉ là phần fix bug thôi ace ah. Nhìn vào hình đi, các file đi kèm FW mới này là 31.0.101, riêng có 1 file là 31.0.008. HIx nhìn vào là buồn"
hình như đó là file ngôn ngữ VIETNAM của FW31.0.008 thi phải up thử đã dow lâu thạt đáy

M

mousekid989

Guest
"Tình hình là các FW này chỉ là phần fix bug thôi ace ah. Nhìn vào hình đi, các file đi kèm FW mới này là 31.0.101, riêng có 1 file là 31.0.008. HIx nhìn vào là buồn"
hình như đó là file ngôn ngữ VIETNAM của FW31.0.008 thi phải up thử đã dow lâu thạt đáy

file ngôn ngữ là file này bạn ah 31.0.101_C01_prd_rofs2.V20

Còn file này là file gì á, ko phải file giao diện luôn

ducthang

file ngôn ngữ là file này bạn ah 31.0.101_C01_prd_rofs2.V20

Còn file này là file gì á, ko phải file giao diện luôn
BẠN ĐÃ UP THỬ CHUA? MINH ĐANG DOW VỀ ĐANG ĐỊNH UP CÙNG GÓI GIAO DIỆN OR KHÔNG BIẾT CÓ ĐC KHÔNG

anhtuan206

đã có bạn nào up thành công bằng NSU chưa vậy?sao mình up nó chạy được mấy chục Mb là lại chạy lại là sao vậy nhỉ?

titanworm

tình hình giờ là rất tình hình , sau khi down bằng Navifirm về , sau khi up bằng JAF , kết quả cũng rất mỹ mãn .

NHƯNG :
Sau khi up xong thì máy chỉ run run 1 cái , màn hình chìm trong 1 màn đêm hic hic , chết kon rùi . Có ai bít hiện jo co thể flash lại 31.0.008 k

Hoden

Super V.I.P
tình hình giờ là rất tình hình , sau khi down bằng Navifirm về , sau khi up bằng JAF , kết quả cũng rất mỹ mãn .

NHƯNG :
Sau khi up xong thì máy chỉ run run 1 cái , màn hình chìm trong 1 màn đêm hic hic , chết kon rùi . Có ai bít hiện jo co thể flash lại 31.0.008 k

thoát pin ra khởi động là lên thôi mà

ducthang

hee sung sướng quá đã up xong FW31.0.101bằng JAF , kết quả cũng rất mỹ mãn +giao diện OR

titanworm

đã tháo pin ra gắn vào nhưng vẵn k lên , nó chỉ rung 1 cái thôi , ngoài ra k co j nữa hết . Đã flash 2 lần đều như vậy

M

mousekid989

Guest
Tớ cũng đã up xong 31.0.101. Nhưng ko có can thiệp giao diện vì ko thích Organce cho lắm.... Hihi, ko biết xài ORG có thích hơn ko?

ngày mai phải đi công tác TQ rồi,.huhu, ta sẽ vọc cho đỡ buồn

Status
Không mở trả lời sau này.