• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM (RM-356) v31.0.101 Home Screen Orange+Vodafone

Status
Không mở trả lời sau này.

tankinh

Bác up luôn cái giao diện organce v31.0.101 cho em với, em đang tranh thủ thời gian up luôn. cảm ơn anh nhiều !!!!!!
Mà cho em hỏi thêm chút xíu về tính năng của cái này. Nó có xem được video online và nghe nhac online được không bác, nó có cài được chương trình lướt nét SkyFire không vậy????

Chỉnh sửa cuối:

acura

a up rồi chẳng thấy gì mới cả không cải tiến rõ rệt để dùng 1 tg xem sao

trong 7 file đó là trọn gói bản fw v31.0.101 việt nam red thôi
tải đủ chép vào đưòng dẫn rm356
bác Hoden ơi, tải đủ 7 file đáy về rồi làm sao up được đây, em dùng Phoenix

ke0kul

báo cáo các bro là đã có thêm 1 mem nữa up thành công fw 31.0.101 vs orange. up bằng J.A.F. chẳng có lỗi gì trong quá trình up cả.
thankz các file trên mediafire của bro hoden. :D

dat1206

cái topic này fai nói là chủ topic viết bài sơ sài quá.hem bik đường down FW và cũng ko bik tí j về FW mới lun.pó tay

lemanhhapt

Nếu topic này là của một người không phải là VIP. chắc đã bị del thẳng tay rồi?!

MinAh

đã up bằng JAF,nói chung ko thấy j đặc biệt hết,up cho = chị = em :))
ah a Jack cho e hỏi: cái hình nên đó là chỉ có bản của nivi mới có thui hả,nhìn hay hay

hotmit2

Mình là lính mới, các bác cho mình hỏi tý, mình up bằng Nokia ovi sute (mất 2 tiếng:() bây h muốn có dao diện Orange và tiếng việt thì phải làm sao hả các bác?

tunglanh123

anh em post link down MF đi. Chơi Rapid ko được rùi. Mà chẳng thấy ai bảo FW mới này cải tiến gì ko?

hauhien

mình đã úp bằng NSU fw 31.0.101 thành công rùi. Bây giờ muốn có giao diện Orange thì làm như thế nào? Xin các bác hướng dẫn.

tankinh

FW 31.0.101 mình up giao diện Orange 30.0.xxx vẫn được hả bác, em ìm hoài mà ko thấy cái giao diện Orange 31.0.101

hongthanh

Tình là phải Download hết 31.0.101 về cài đặt sau đó mới flash được đúng kô? Vì trong máy mình là đang FW 31.0.008. Hôm qua em ý vừa đi nghỉ ở NoKia Care về vì cái lỗi màn hình đó đấy.

nxhoang90

mình thấy fw orange nì có vẻ như bắt tín hiệu GPS không nhạy = FW APAC , không biết có ai thấy vậy không , trước xài v30 APAC,mở VietMap dò cái là có ngay , giờ up lên Orange thấy khó bắt dc GPS wá

tankinh

Hic, đã up xong giao diện CAM V30, và FW V31 rồi, xung sướng quá, gửi lời cảm ơn đến bác Hoden, mod, ban điều hành, và toàn thể anh em PDAVIET, thank!

Status
Không mở trả lời sau này.