• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM (RM-356) v31.0.101 Home Screen Orange+Vodafone

Status
Không mở trả lời sau này.

bacsi_tai2000

mình đã úp bằng NSU fw 31.0.101 thành công rùi. Bây giờ muốn có giao diện Orange thì làm như thế nào? Xin các bác hướng dẫn.

dùng bản orange fw 30 đều được không sao hết
bạn dùng jaf flash lại là được thôi. nhớ flash bộ ngôn ngữ tiếng việt và cài giao diện orange theo hướng dẫn là được rùi.
FW 30 organe của bạn đây
http://www.mediafire.com/?kznqzgcnvl0
chúc bạn thành công.
mà công nhận cái GPS của em bi giờ bắt không được lun. nản với nó quá. lần sau ra FW mới không chơi orange nữa xem có cải thiện được cái GPS không. nếu không cải thiện được flash giao diện Orange tiếp.

dxpro1991

Cho em hỏi FW này có gì mới ko, nếu vẫn như cũ thì em đỡ mắc công up, vì mỗi lần up là phải cài lạ Apps với sao chép nội dung vào PC nữa :-?

MinAh

Cho em hỏi FW này có gì mới ko, nếu vẫn như cũ thì em đỡ mắc công up, vì mỗi lần up là phải cài lạ Apps với sao chép nội dung vào PC nữa :-?

thật tình thì mình vẫn chưa thấy j mới mẻ trong fw này,lúc đầu mình cũng hỏi a hoden như bạn vậy đó,rùi cúi cùng cũng ham hố up :D

Hoden

Super V.I.P
thật tình thì mình vẫn chưa thấy j mới mẻ trong fw này,lúc đầu mình cũng hỏi a hoden như bạn vậy đó,rùi cúi cùng cũng ham hố up :D

tuy nó không cải tiến nhiều vì đam mê thôi , ai e biểu ngứa tay chi, đã bảo chẳng có gì mới.;;);;)

panrai

Super V.I.P
mình cài bản Orange toàn không xài được GPRS ngay và VIETMAP không bắt được GPS.

ai nói vậy bạn,người ta sài phà phà nè,có thấy lỗi gì đâu với lại trong DD có nhiều bạn sài từ thồi FW 2.1 tới h có lỗi gì đâu ta:-??

n3wb13

Update = NSU ấy bạn, không sợ mất gì hết luôn :))

saudoi83

up xong ngồi tìm xem có gì khác không mà tìm mãi chẳng thấy gì khác cả, thất vọng về firmware mới này quá.

luongvietdung

mình down NSU trên trang chủ nokia nhưng cài lại xong rồi vào nó báo không có và thử lại nên ko up dc,có ai bị giúp mình với,mình chỉ biết up bằng NSU

panrai

Super V.I.P
mình down NSU trên trang chủ nokia nhưng cài lại xong rồi vào nó báo không có và thử lại nên ko up dc,có ai bị giúp mình với,mình chỉ biết up bằng NSU

sau bạn ko dowl bằng navin vậy,mà anh em úp thành công nhiều lắm có thấy gì đâu,bạn thử lại xem sau:-??

Florida

Đổi code thì mới up đc bằng NSU
Đổi code đơn giản lắm, mất có chừng 1 phút thôi.

pasumi

mình mới nhận đc mail bên NK nói có bản up.
up liền k sao cả, giống lần up v11 thoy mà?
up v31, giao diện vẫn vậy, chẳng có j` đổi, mà icon vẫn xú như cĩ =.='
có đìu tốc độ nhanh hơn.
p.s: lần up v30 bằng GPRS, nhanh cực. Có đìu v31, rảnh nên k up bằng đường đó. K biết các bạn có up theo đg` truyền đó đc k?

Chỉnh sửa cuối:

SyR3n_Long

Bác JackPham rảnh up cái fw này lên Mediafire hay Megaupload dùm nghen nhìn link rapid ngán quá. Thanks! :)

ljz282

Thôi em die rồi :( Bật lại không được nữa, máy chỉ rung lên :( Cắm sạc không báo vạch pin luôn :( Tháo pin cũng không được :( Help meeeeeeeeeee :'(

Hoden

Super V.I.P
Thôi em die rồi :( Bật lại không được nữa, máy chỉ rung lên :( Cắm sạc không báo vạch pin luôn :( Tháo pin cũng không được :( Help meeeeeeeeeee :'(

nó báo như thế nào vậy bạn.chép nguyên văn xem htử

Status
Không mở trả lời sau này.