• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NOKIA N97 MINI V12.0.101.21.01 >> VS << NOKIA 5800 V52

Status
Không mở trả lời sau này.

Hikira

có làm tiếp thì add cái killme vào lun đi OverYou
đi học + đi làm k có time mài mò theo ý thích của mình đc :(

OverYou

lâu lâu cho em hỏi một câu: cái bác trong hình có tiền hình như tiền trung quốc kia có phải là OverYou không ạ? :D

1. Đó chính xác là OverYou đây! :p

2. Đó là tiền Thái Lan trị giá 1000 Baht (Bạt) tương đương với hơn 600.000 VND !!! >:)

rylthanhhai

bro giúp mình được ko, mình rất thích cái hiệu ứng của cwf gốc by kitafung, rất nhanh và mượt! Giờ làm sao để cook nó vào rofs2 của của mình đc nhỉ? hay bro đưa vào hộ mình luôn đc ko :D thanks ngàn lần :))

OverYou

:)):)) em tưởng mấy tr chứ :)) bác 23t rồi àk? :D

Cái số đang cầm trên 2 tay đó tương đương với 25 tr đó bro =)) Uh thỳ "mới" 23 tuổi thui...

bro giúp mình được ko, mình rất thích cái hiệu ứng của cwf gốc by kitafung, rất nhanh và mượt! Giờ làm sao để cook nó vào rofs2 của của mình đc nhỉ? hay bro đưa vào hộ mình luôn đc ko :D thanks ngàn lần :))

Hiệu ứng lấy từ CFW của kitafung cho vào nó sẽ có bong bóng bay ở HS vậy nên đừng nghĩ là nó ngon khi cho vào CFW N97 này >:)

rylthanhhai

vâg em bit rồi. hix. xài hiệu ứng thì đẹp mà cái nào cũng làm chậm máy chán qá :(

Khoaaaa

Active Member
Effects thì mấy bộ của a ntv_79 sài khá tốt,ko trì trệ mấy

quythongay

a ơi ....! e lúc trước xài 5233 ...giờ mua 5k8... e xài bản của anh....e chưa biết gì hết nên a cho e hỏi ....sao e cài mấy cái ứng dụng...như photobrowser... máy báo là...(không cài được.ứng dụng đã được cài đặt sẵn) e xai bản 8/5 ???????????:-/

Chỉnh sửa cuối:

0908727527

a ơi ....! e lúc trước xài 5233 ...giờ mua 5k8... e xài bản của anh....e chưa biết gì hết nên a cho e hỏi ....sao e cài mấy cái ứng dụng...như photobrowser... máy báo là...(không cài được.ứng dụng đã được cài đặt sẵn) ???????????:-/

Tại vì trong FW có file liên quan đến ứg dụng đó, nên nó k cài đè đc :))

quythongay

vậy e muốn cài phải làm sao bro....e thich may cai ứng dụng đó...vì giao diện đẹp :-/

OverYou

a ơi ....! e lúc trước xài 5233 ...giờ mua 5k8... e xài bản của anh....e chưa biết gì hết nên a cho e hỏi ....sao e cài mấy cái ứng dụng...như photobrowser... máy báo là...(không cài được.ứng dụng đã được cài đặt sẵn) e xai bản 8/5 ???????????:-/

PhotoBrowser đã được xóa bay đi theo mây gió lun ồi >:) Xài cái đó chán phèo!

Status
Không mở trả lời sau này.