• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NOKIA N97 MINI V12.0.101.21.01 >> VS << NOKIA 5800 V52

Status
Không mở trả lời sau này.

Khoaaaa

Active Member
Bản up này bỏ thêm mod mở rộng menu với ,mod pin sóng new của a dc ko ạ,tính chạy lại bản a thanh vì nó ổn nhưng lười wá,hj

OverYou

Bản up này bỏ thêm mod mở rộng menu với ,mod pin sóng new của a dc ko ạ,tính chạy lại bản a thanh vì nó ổn nhưng lười wá,hj

Xài bản nào thỳ tùy bro! >:) Có thể trong ngày hôm nay tôi sẽ share cho anh em bản CFW C6 mang phong cách riêng của tôi :D

nokia6686

Sau một hồi mỏi gối chồn chân, cuối cùng tớ đã quay lại với bản butterfly của OverYou :)) Ráng ra bản nào pin lâu thiệt lâu ấy! Tớ chỉ cần có thế :D (tất nhiên những thứ cơ bản phải có nhé) Thanks!

Nhoxly00

Sau một hồi mỏi gối chồn chân, cuối cùng tớ đã quay lại với bản butterfly của OverYou :)) Ráng ra bản nào pin lâu thiệt lâu ấy! Tớ chỉ cần có thế :D (tất nhiên những thứ cơ bản phải có nhé) Thanks!

nói như bác thì về fw gốc pin trâu nhất:)) vẫn có mấy thứ cơ bản :D

OverYou

:)) Tui bít mờ! Có Update rồi, nhưng vì ra thêm bản CFW C6 nên chưa test bản Update cho N97mini! Để 1 vài bữa nữa nha :D

chutieutocvang

công nhận bản này nghe nhạc hay quá hay hơn hẳn mấy bản trước mà mình dùng chủ thớt cho mình xin link phần mêm ramblow với thanks

hoangtuong

bac nào cho em hỏi tại sao em chay xong jaf cho con 5800 của em xong no chỉ hiện lên may mở màn hình nhấp nháy 3 đến 4 lần rùi tắt hẳn tai sao nó ko lên màn hình

em dùng bản của bác rùi chạy jaf xong nó báo done em thấy máy khởi động lại rùi bật sáng 3 đến 4 lần rùi tắt hẳn là sao em ko hiểu mong bác nào có cao kiến giúp em với

chutieutocvang

có lần mình jaf cũng bị giống bạn nhưng jaf bản khác thì lại bình thường nên mình nghĩ chắc bản không có duyên với bản này rồi nên kiếm bản khác thôi

OverYou

công nhận bản này nghe nhạc hay quá hay hơn hẳn mấy bản trước mà mình dùng chủ thớt cho mình xin link phần mêm ramblow với thanks

Mai tui sẽ gửi link cho nhé! Giờ không tiện :D

bac nào cho em hỏi tại sao em chay xong jaf cho con 5800 của em xong no chỉ hiện lên may mở màn hình nhấp nháy 3 đến 4 lần rùi tắt hẳn tai sao nó ko lên màn hình

em dùng bản của bác rùi chạy jaf xong nó báo done em thấy máy khởi động lại rùi bật sáng 3 đến 4 lần rùi tắt hẳn là sao em ko hiểu mong bác nào có cao kiến giúp em với

Chú ý dùng Core có đúng không? Vì nếu đã up lên Core v52.0.101 thỳ sẽ không thể dùng Core v52.0.007 nữa! Vậy nên bạn dùng Core v52.0.101 là tốt hơn! JAF lại xem nhé! Vì chưa có ai dùng bản này mà kêu lỗi như bro cả :D

chutieutocvang

sao ram của bác chủ thớt dư nhiều thế của mình xài theme 7mb bật hiêu ứng ngoài ra không mở thêm chương trình nào vậy mà ram có 45mb à buồn quá đi

OverYou

BIG UPDATE 06/2011

phamduy2000

Wow! BIG UPDATE 06/2011. hấp dẫn quá à. Bác chủ thớt cho e xin link JAF với. Thanks bác nhé

Status
Không mở trả lời sau này.