• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NOKIA N97 MINI V12.0.101.21.01 >> VS << NOKIA 5800 V52

Status
Không mở trả lời sau này.

Khoaaaa

Active Member
Bản 8-5 a over dùng modcải thiện cam bên topic của a hay a sửa riêng vậy ạ,nếu riêng a chép cho em file 10282EDC.txt đó dc ko,nhét thử bản bên topic mod của a vào c thì chụp chỉ dc 1mb là cao nhất,ghiền cái up này ở bản 8-5 thôi,giúp e nha

Trước fw gốc way 1 phút phim ,chất lượng cao nhất là 25-26 mb,nhét mod đó vào dc 23mb,nhưng wên test đoạn phim,vậy chắc củng khá rồi a ha

OverYou

Bản 8-5 a over dùng modcải thiện cam bên topic của a hay a sửa riêng vậy ạ,nếu riêng a chép cho em file 10282EDC.txt đó dc ko,nhét thử bản bên topic mod của a vào c thì chụp chỉ dc 1mb là cao nhất,ghiền cái up này ở bản 8-5 thôi,giúp e nha

Trước fw gốc way 1 phút phim ,chất lượng cao nhất là 25-26 mb,nhét mod đó vào dc 23mb,nhưng wên test đoạn phim,vậy chắc củng khá rồi a ha

Là Mod bên topic của tui đó, cứ xúc bỏ vào là được ồi! Nó cũng chỉ là cải thiện chất lượng chút đỉnh, còn Camera là 3.15 Mp thỳ nó vẫn là 3.15 Mp mờ :D

lailai123

cho mình xin cai theme BUTTERFLY anna nha chủ thớt .minh kêt cái theme đó ,tim trên mạng quài mà k thấy

OverYou

cho mình xin cai theme BUTTERFLY anna nha chủ thớt .minh kêt cái theme đó ,tim trên mạng quài mà k thấy

Cái theme đó tôi không có dạng .sis ! Chỉ là theme lấy từ Rofs2 của bản CFW C6 Anna của Anther1991 :D

OverYou

vậy bạn có thể cho mình đuòng dẫn đế cái theme Anna trong Rofs2 ko ? thank bạn

Tải cái theme Anna đó có dạng tương tự ở đây:
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?f7parm9k1unjr2w[/DOWNLOAD]

Khoaaaa

Active Member
Dạo này vào box cfw chán thiệt,chỉ ngóng topic của a mà vẩn im lặng như ngày nào,ko lẻ v5 lại đi xuống hố lần nửa sao,ôi nokia,người mẹ vô tâm

OverYou

Dạo này vào box cfw chán thiệt,chỉ ngóng topic của a mà vẩn im lặng như ngày nào,ko lẻ v5 lại đi xuống hố lần nửa sao,ôi nokia,người mẹ vô tâm

=)) Tui cũng đang đau đầu đây! Bỏ bao nhiêu công vào mà giờ kết quả vẫn không như mong muốn! Nếu cái chuyện lai C6 không được thỳ tôi sẽ cook thêm vào CFW M97 Butterfly để dùng ổn định luôn >:)

0908727527

=)) Tui cũng đang đau đầu đây! Bỏ bao nhiêu công vào mà giờ kết quả vẫn không như mong muốn! Nếu cái chuyện lai C6 không được thỳ tôi sẽ cook thêm vào CFW M97 Butterfly để dùng ổn định luôn >:)

Làm cái gì mà k đc :-?

Khoaaaa

Active Member
C6và 97 tuy cùng cấu trúc rom nhưng fần cứng khác nhau rất nhiều,ko khớp để hoạt động tốt là chuyện bình thường,hay pro bắt tay vào ''butterfly ''đi,cho ae một giao diện mới,bộ mặt mới,mình thấy box nay toàn là giống anna với lai s3 ,nhìn buồn wá

0908727527

C6và 97 tuy cùng cấu trúc rom nhưng fần cứng khác nhau rất nhiều,ko khớp để hoạt động tốt là chuyện bình thường,hay pro bắt tay vào ''butterfly ''đi,cho ae một giao diện mới,bộ mặt mới,mình thấy box nay toàn là giống anna với lai s3 ,nhìn buồn wá

Chẳng thích icon Anna chút nào, nhìn k đẹp = icon N8 :-?

OverYou

Có ai bắt bro xài cái Theme Anna đó đâu? Có 3 theme đó lựa chọn lấy cái nào thích thỳ xài! Giao diện Sym^3 là đẹp nhất cho dòng Symbian rồi còn đòi được thêm gì khác? Chẳng lẽ quay về N97mini thời tiền sử + Icons N97mini >:)

Chẳng thích icon Anna chút nào, nhìn k đẹp = icon N8 :-?

Icons Anna chỉ để đổi gió thôi bro! Tôi cũng thích Icons N8 ;;)

Khoaaaa

Active Member
Hìhì,e chỉ góp ý thôi,nếu dc thì tốt wá,a over có hứng thú thì làm một bản icon mặc định 5800 dc ko,chắc sẻ lạ đôi chút

OverYou

ủa sao bro OverYou bỏ cái link tăng tốc cpu rồi? xài hại máy hả bro :D

Chuẩn! Tôi test thử thấy hao Pin quá! :(

Hìhì,e chỉ góp ý thôi,nếu dc thì tốt wá,a over có hứng thú thì làm một bản icon mặc định 5800 dc ko,chắc sẻ lạ đôi chút

Icons 5800 chuẩn thỳ bro btcuibap có làm đó! Khoaaaa test thử đi :p

Khoaaaa

Active Member
E chỉ hỏi ,nếu dc a làm cho đổi gió xíu,chắc ko rảnh hà anh,ôi đợt lai đà mòn cổ rồi,đợi icon defau chắc rục máy ha,hjhj

Status
Không mở trả lời sau này.