• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Nóng hổi] ~ Theme Rename v.0.2 beta Multilanguages!

dung1291985

Bạn cần cài Python 1.4.4, Script Shell 1.4.4 hay mới hơn và megaPyModulePack 1.5.2 ...

Bạn cảm thấy khó chịu vì những cái theme rất đẹp nhưng tên lại dài loằng ngoằng hay nhiều kí tự khó hiểu, bạn muốn đổi tên nó theo ý thích của mình, hay biến nó thành bản quyền của riêng bạn? hãy dùng ngay phần mềm này Theme Rename v.0.2

Phần mềm này có thể đổi tên và xóa Theme luôn
Rất cảm ơn tới ConnectingPeople® (vì những Screenshot này)

Theo các bước này để có thể chuyển ngôn ngữ sang tiếng Anh
Có project để Việt hóa rùi đây :))

Hướng dẫn sử dụng ^_^!

Theme Rename 0.2 Beta Việt Hóa
Ngôn ngữ: Tiếng Anh và tiếng Việt
Tính năng và các điều cần lưu ý khác, vui lòng xem file PDAViet.nfo đi kèm

Chỉnh sửa cuối:

dung1291985

Dùng tàu siêng hen.Luôn ủng hộ bạn :))

Phần mềm này cực hữu dụng, đã mong chờ bất lâu nay, vất vả việc xóa theme loằng ngoằng phải vô X-plore rồi Cap Off....Zzzz. bạn Troly Việt hóa nào :))
Chú ý, có 2 file trong tập tin nén là tr.sisx và uitricks.SISX

Nếu muốn cài 1 phần mềm có hiển thị icon ở menu thì cài tr.sisx
Còn muốn dùng Python để Run Script thì cài uitricks.SISX

Chỉnh sửa cuối:

lamnt0702

Phần mềm này cực hữu dụng, đã mong chờ bất lâu nay, vất vả việc xóa theme loằng ngoằng phải vô X-plore rồi Cap Off....Zzzz. bạn Troly Việt hóa nào :))
Chú ý, có 2 file trong tập tin nén là tr.sisx và uitricks.SISX

Nếu muốn cài 1 phần mềm có hiển thị icon ở menu thì cài tr.sisx
Còn muốn dùng Python để Run Script thì cài uitricks.SISX

Anh Dũng tàu - Chuyên gia post bài màu sắc lòe loẹt :p Cảm ơn anh đã chia sẻ!

dung1291985

Anh Dũng tàu - Chuyên gia post bài màu sắc lòe loẹt :p Cảm ơn anh đã chia sẻ!

Màu sắc nổi bật và nhấn mạnh những điểm cần chú ý nữa, khổ cái bên thienlong chỉ cho phép đen trắng, bị nhắc nhở rùi, :(
P/S: Chú quên bấm Thanks đấy nhé, anh nhắc khéo đấy =))

Đang Việt Hóa xong rùi nhưng chưa đóng gói, h mình bận việc phải đi, hẹn tối sẽ có bản Việt hóa cho các bạn! ;;)

trinhaust

Bạn cần cài Python 1.4.4, Script Shell 1.4.4 hay mới hơn và megaPyModulePack 1.5.2 ...

Bạn cảm thấy khó chịu vì những cái theme rất đẹp nhưng tên lại dài loằng ngoằng hay nhiều kí tự khó hiểu, bạn muốn đổi tên nó theo ý thích của mình, hay biến nó thành bản quyền của riêng bạn? hãy dùng ngay phần mềm này Theme Rename v.0.2....

Tôi không biết tại sao? chỉ đổi tên được trong C thôi, còn ở trong Theme Menu thì cũng vẫn còn tên cũ (n95, fw v.30) xin vui lòng chỉ dẩn thêm. Thanks!:-/

haimoon

chán quá toàn phần mềm mình thích thì phải cài Python, mà máy em đâu có hack được đâu :(

Kojiro

Super V.I.P
Màu sắc nổi bật và nhấn mạnh những điểm cần chú ý nữa, khổ cái bên thienlong chỉ cho phép đen trắng, bị nhắc nhở rùi, :(
........

Chưa nhắc chứ không phải không nhắc đâu nhé! :D

Bắt chước anh em, Dũng "tàu" biết Việt hóa luôn kìa :))

Cảm ơn em nhé!

tung2003us

Việt hóa cũng có gì mà khó đâu chứ, ai quan tâm thì có thể làm thôi.
À, cái file đã việt hóa test trên n73 thì bị lỗi file ngôn ngữ, ko thể load.

Zenki

Super V.I.P
Việt hóa cũng có gì mà khó đâu chứ, ai quan tâm thì có thể làm thôi.
À, cái file đã việt hóa test trên n73 thì bị lỗi file ngôn ngữ, ko thể load.
Không có gì khó sao bạn không bỏ ít thời gian ra ngồi việt hóa ít soft đơn giản cho anh em đi, nói thì ai cũng nói dễ lắm, chủ yếu có làm đc không mà thôi ;)

khicon20055

Tui giết bác dung tàu nha ko lo việt hóa game mà lại sang đây việt hóa phần mềm làm anh em khổ sở nha >:)
Nhưng cũng ủng hộ những phần mềm của bác

caothanhhai

Yeu cau da cai Python + Script Shell 1.4.5 va Mega Modul Pack

Bác cho luôn phần mềm này với

neik

Em cài bản Việt hóa thì bị lỗi "cannot load language",quay sang cài bản tiếng trung , rùi chọn về tiếng anh,nhưng sao e ko thấy nó load đc theme để rename nhỉ,có mỗi dòng select other file ,vào dòng này thì vào thư mục chứa file theme đã cài thì load rất lâu,máy đứng im lun,ko bít tại sao ?
Bác nào giúp e nha !

thanha1969

Em cài bản Việt hóa thì bị lỗi "cannot load language",quay sang cài bản tiếng trung , rùi chọn về tiếng anh,nhưng sao e ko thấy nó load đc theme để rename nhỉ,có mỗi dòng select other file ,vào dòng này thì vào thư mục chứa file theme đã cài thì load rất lâu,máy đứng im lun,ko bít tại sao ?
Bác nào giúp e nha !

Tôi cũng bị như vậy, không sử dụng được, chắc là tại phần mềm này.