• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Nóng hổi] ~ Theme Rename v.0.2 beta Multilanguages!

Kojiro

Super V.I.P
Chắc như Dũng nói rồi :( Mình mới test trên máy N95, chuyên Việt hóa cho anh em mà cũng không được. Thôi thì dùng bản chuẩn tiếng Anh vậy :)

viplexus

Bác dũng tàu ơi e cài về N81 vào PM thì đứng yên ko vào được nè Hux e cần Pm này lắm tìm đau cả mắt trên diễn đàn h mới thấy bác giải thik dùm e.Hình như fai cài Python à bác? Máy e đã Hack..Có Secman Nhưng hình như chưa có Python U.U

l_hoang_nam1

cho e hỏi

Bạn cần cài Python 1.4.4, Script Shell 1.4.4 hay mới hơn và megaPyModulePack 1.5.2 ...

Bạn cảm thấy khó chịu vì những cái theme rất đẹp nhưng tên lại dài loằng ngoằng hay nhiều kí tự khó hiểu, bạn muốn đổi tên nó theo ý thích của mình, hay biến nó thành bản quyền của riêng bạn? hãy dùng ngay phần mềm này Theme Rename v.0.2

Phần mềm này có thể đổi tên và xóa Theme luôn
Rất cảm ơn tới ConnectingPeople® (vì những Screenshot này)

Theo các bước này để có thể chuyển ngôn ngữ sang tiếng Anh
Có project để Việt hóa rùi đây :))

Hướng dẫn sử dụng ^_^!

Theme Rename 0.2 Beta Việt Hóa
Ngôn ngữ: Tiếng Anh và tiếng Việt
Tính năng và các điều cần lưu ý khác, vui lòng xem file PDAViet.nfo đi kèm

e k thể nào vào được phần mềm?ai làm ơn chi rõ cho e với!!mọi ng ấn vào ảnh để xem cỡ to nhé

l_hoang_nam1

ấn vào ok và cancel thì đều báo là can not load languages file!e cài thêm cái uitrick thì báo update error!!!huhu giúp e với

Chỉnh sửa cuối:

viplexus

Tình Hình là bác Dũng Chủ TopIC Này Câm Nín ko dám lên tiếng vì Pm này HẢ???? Tôi Rất cần Down về cài ko thể ấn vào pm được.Đứng Khựng lại Bực quá

angelpooh

Tình Hình là bác Dũng Chủ TopIC Này Câm Nín ko dám lên tiếng vì Pm này HẢ???? Tôi Rất cần Down về cài ko thể ấn vào pm được.Đứng Khựng lại Bực quá

biết là bạn ko cài được có đôi chút bực mình,nhưng bạn cũng ko nên dùng những từ khó nghe như vậy,tác giả đã có công share vậy tại sao bạn ko chịu khó đọc nhỉ,bạn gặp lỗi cannot language files là do chủ topic dùng font VH mà máy bạn ko có,bạn chỉ cần down bản chưa việt hoá và theo chủ topic hứong dẫn sẽ chuyển qua được ngôn ngữ English là xài ok mà:|

curoa

mình cài vào cũng báo là can not load languages file ko vào đc ?

angelpooh

mình cài vào cũng báo là can not load languages file ko vào đc ?

chẳc là bạn cài bản Viêt hoá Theme Rename Vietnamese English của bác Dũng phải ko,do font file VH máy bạn khác máy bạn nên báo lỗi vậy đó mà,bạn chỉ cần down file này nè (tập tin đính kèm của Dũng) ThemeRename.Version.0.2.beta._Multilanguages,sau khi cài,vô chương trình,theo hướng dẫn của chủ topic để chuyển sang ngôn ngữ English nhé,chúc bạn thành công!

curoa

minh` đã cài đc nhưng đổi tên lại ko đc oprate fail la` lam sao bạn

angelpooh

minh` đã cài đc nhưng đổi tên lại ko đc oprate fail la` lam sao bạn

ý bạn là sao,có phải là khi đôi tên theme bạn bị báo lỗi là "oprate fail" à,bạn thử disable caps (nếu như hack bằng Rompatcher) hay Cap off (nếu dùng secman) nhé,àh,lưu ý,ví dụ bạn muốn đổi tên theme "A" thì máy bạn phải đổi sang theme khác nha ;;),rồi bạn mới đổi tên theme "A" nha, ko là nó cũng báo failed đóa,lỗi này hơi buồn cười ^^

curoa

Bạn cần cài Python 1.4.4,và megaPyModulePack 1.5.2 ...
thì mới sử dụng đc

l_hoang_nam1

chẳc là bạn cài bản Viêt hoá Theme Rename Vietnamese English của bác Dũng phải ko,do font file VH máy bạn khác máy bạn nên báo lỗi vậy đó mà,bạn chỉ cần down file này nè (tập tin đính kèm của Dũng) ThemeRename.Version.0.2.beta._Multilanguages,sau khi cài,vô chương trình,theo hướng dẫn của chủ topic để chuyển sang ngôn ngữ English nhé,chúc bạn thành công!

mình cài bản tiếng anh đấy bạn ạ

viplexus

Tôi đã Cài đủ Python và megaPyModulePack Nhưng ko hiểu sao ko thể ấn vào biểu tượng của Pm này? Mong tác giả giúp đỡ

neo1105

Tôi đã Cài đủ Python và megaPyModulePack Nhưng ko hiểu sao ko thể ấn vào biểu tượng của Pm này? Mong tác giả giúp đỡ

Bạn cần nói rõ hơn, click vào nó thoát ra luôn, hay click vào nó không "động đậy" gì.
Bạn nhớ nều là python bản cũ (mình ko nhớ tên) thì phải cài cả python, MMpack, ứng dụng trên vào cùng 1 bộ nhớ (nên cài vào bộ nhớ máy).
Nếu bộ nhớ máy ít thì dùng python bản mới của SM Kojiro đã post ít lâu cài tất cả vào bộ nhớ thẻ cũng được.
Chúc thành công.

MrKen819

Chương Trình Này Cần Hack Phone Àh? Cài Đặt Rùi Nhưng KO Mở Chương Trình Ra Đc Vậy Ma Bảo VH :-?

viplexus

Thưa bác là e cài Python 1.91 mới nhất.Ko Được chuyển qua 1.45 cũng bó tay nốt.Nháy vào Pm này thì nó đứng yên cùng lắm là nó load vòng tròn be bé ở trên pm giống MUsic rồi ko thấy j nữa.E rất kết Pm này để xóa theme mà ko dùng được buồn quá.Bác nào có Pm xóa theme nào khác ko cho e xin! Thank!