• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[OCFW] [5800 v52.0.101] 5HS - LIGHTING

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenthang81

Ai giúp em với, em lấy máy của ông anh vọc theo phần mềm này ông anh ko thích bắt chạy lại như cũ , em chạy lại bản zin của 5800 ver 52 giờ ko lên nguồn nữa

tuan1976

Ai giúp em với, em lấy máy của ông anh vọc theo phần mềm này ông anh ko thích bắt chạy lại như cũ , em chạy lại bản zin của 5800 ver 52 giờ ko lên nguồn nữa

Chạy lại vẻ cao nhất đi ,bạn muốn hạ ver phải có thiết bị chuyên dụng mới chạy được .

tanthanh2009

kitafung bạn có chỉnh độ sáng màn hình hay không mà pin khủng quá vậy thường thì pin còn 1 gạch xài được cỡ 1-2h thui,đó là lâu lâu mình bấm coi đồng hồ chứ ngồi bấm luôn là 5-10p ngủm liền

Để 50% bạn à. Nếu để thấp quá màn tối thui nhìn xấu vật vã. Review Pin nhé, sáng nay còn 2 vạch sau khi flash 2 lần test và chọn skin cho cái Vodafone sau đó format, khởi động lại 2 lần (Phục hồi danh bạ, và chuyển ngôn ngữ sang tiếng việt ). Giờ vẫn còn 1 vạch nhưng chưa thấy báo Pin Yếu. :D (Máy mình mua từ tháng 9 năm ngoái, chưa thay pin)
Bạn nhìn lên tên của topic này nhé!

Ver 5800 cao nhất bây giờ là bn vậy bạn

Khoaaaa

Active Member
haizzz khó wa,chuẩn bị nâng ver cho cưng,cùng đu cây dừa vối mọi người nè

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 34 minutes:

ok,xong,nhìn bộ fon ko wen vì trước jo toàn xài fon android,thank bro kita nha

Chỉnh sửa cuối:

tangbalan

bản nầy có tiếng việt rùi bạn ơi.bản nầy sài tốt lắm hay thử đi sẽ biết ngay mà

kitafung

Up cho những ai muốn quay về FW Gốc nào ^.^ Chúc các bác hôm nay được ăn nhiều cá nhé !

Hikira

Sửa lỗi cái keypad gì chưa bạn? cái vụ cài thêm 3icon,mấy phím tắt bị die đó
Bữa nay là ngày j mà lại chúc ăn nhìu cá thế hở bro?

ngày 1/4 theo Japan là Cá Tháng Tư. không đọc truyện đorêmon hả bạn >:)

kitafung

Cái đó không sữa được đâu bạn à. 3 icon chỉ dùng được cho HS Full Page và Navigation Bar thôi

OverYou

Hjx! Iem 23t rồi, giờ còn là lúc nào mà Doremon :(

thanhhaifire

hj CFW tuyệt quá ! hùi down cái v52.0.101 mà xóa ngôn ngữ mún té xỉu, hên là win7 nó tìm file rất nhanh. kỳ cọ riết cũng nặng đc 1 bản v52.0.101 hihi

Status
Không mở trả lời sau này.