• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[OCFW] [5800 v52.0.101] 5HS - LIGHTING

Status
Không mở trả lời sau này.

votinh484

mình cũng vậy không duìng đc ttopd đc
Chắc tại do patch hay gì rùi, chứ mình xài bản CFW này cài TTPOD và pacth vào thì bị như bạn có đúng 1 lần là do cài TTPOD vào ổ E thôi, nhưng sau đó mình xóa đi và cài 2 cái vào chung ổ C thế là xài được và quét nhạc bình thường ở tất cả các phiên bản TTPOD luôn

khoa1989

Chắc tại do patch hay gì rùi, chứ mình xài bản CFW này cài TTPOD và pacth vào thì bị như bạn có đúng 1 lần là do cài TTPOD vào ổ E thôi, nhưng sau đó mình xóa đi và cài 2 cái vào chung ổ C thế là xài được và quét nhạc bình thường ở tất cả các phiên bản TTPOD luôn

để mình thử nhé

Khoaaaa

Active Member
Lạ nhỉ,mình củng đang dùng bản này,cài ttpod vô tư, cài đè,patch một ổ,apps một ổ,chung ổ j củng vi vu,cóbị j đâu

khoa1989

Lạ nhỉ,mình củng đang dùng bản này,cài ttpod vô tư, cài đè,patch một ổ,apps một ổ,chung ổ j củng vi vu,cóbị j đâu

không hiểu đc.nguyê nhân tại sao nữa.chạy c6 cài vô tư

kitafung

Bác up cái file Patch lên cho anh em test thử cái đi. :D

Report ROBv2 : 180 lượt tải về

Khoaaaa

Active Member
Ừ để mình thử,nhà ko có pc,dt up lên mf ko dc,mình up lên 4share đở nha,ae thông cảm,ko wen up file nên ko rành,đợi mình xíu

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

Ôi xấu hổ thật,mem cấp 5 mà đến chèn link củng ko biết,hì,đây các bạn
www.4shared.com/file/8el5FKI_/Patch_4_Run___FOR_Hacked__Unha.html
Mong sẻ giúp dc các bạn
à chúc mừng kita,đến jờ vẩn chưa muốn flash vì bản của bạn rất rất ổn,khả năng tương thích fần cứng tuyệt vời ,ram thì dc rồi pro à,48-50mb,thank bạn

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Bài trên là sao kita,sắp có update hả bạn,đang mong một bản

À ra thế,tưởng nhầm chử ''up'' hihi,ae mại dô đê,ổn định ,ramtốt,pin khủng ,tương thích fần cứng ko fw nào bằng,tinh chỉnh cái j củng bình thường,chả giống 97với c6,mình cho time khóa lên 5' mà cứ bình thường,dô đê

kitafung

Bài trên là sao kita,sắp có update hả bạn,đang mong một bản

Đã trả lời ở trên rồi, bản này đã là đỉnh cao rồi. Giờ chẳng biết mod thêm gì nữa, tính làm bản v3 xóa cái ovi map, ovi music, podcast mà làm biếng quá. Bản ROB 8HS chạy quá ổn định. Pin 3 ngày 8h mới hết, ram ổn định 52mb. Không còn gì để chê nữa.

PS : Bạn nào có mod âm lịch cho OGF thì cho mình xin nhé. Giờ toàn mod cho C6, đào ra cái mod cho OGF thật là khó. Thân

thanhtam18

ban v2 that ra van ko tat danh ba va tin nhan chay ngam duoc!chay va thoat ra van chay an!mong ban khac phuc!

kitafung

ban v2 that ra van ko tat danh ba va tin nhan chay ngam duoc!chay va thoat ra van chay an!mong ban khac phuc!
Hì mod đó là cấm khởi động khi mình mở máy lên thôi. Và Tin nhắn và Danh bạ vẫn chạy ngầm sau lần đầu bạn chạy vì 2 cái này mọi ngườii dùng nhiều nếu mình cấm chạy mỗi lần khởi động sẽ chậm. Còn những cái khác như Đồng Hồ, Nhật Ký thì mình cấm luôn không cho chạy ngầm

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.