• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[OCFW] [5800 v52.0.101] 5HS - LIGHTING

Status
Không mở trả lời sau này.

ak33

e đag dùng.khá ngon nhưng sao e kô thấy ram trâu,ram voi ở đâu nhề?hay là tải nhầm fw?!

tangbalan

dễ thôi mà khi mơí hiện lên dòng chữ "PRESS POWER ON NOW" thì lập tức bấm nút nguồn tới khi nó chạy thì thôi(nếu mà nó mở nguồn thì tháo pin ra làm lại như vậy bảo đảm nó sẽ không tự mở nguồn nữa đâu)cứ để vậy đừng đụng vào nha khi nào thấy 2 chữ done thì rút cáp ra là ok.

samiboy007

dễ thôi mà khi mơí hiện lên dòng chữ "PRESS POWER ON NOW" thì lập tức bấm nút nguồn tới khi nó chạy thì thôi(nếu mà nó mở nguồn thì tháo pin ra làm lại như vậy bảo đảm nó sẽ không tự mở nguồn nữa đâu)cứ để vậy đừng đụng vào nha khi nào thấy 2 chữ done thì rút cáp ra là ok.

èo.tới lúc press on now thì bấm nguồn liên tục khoảg 4,5 lần là đc.

Lan_Truong

OK rui cám on cac pro đã ho trọ nhé
cũng làm như các bác nói ko đc
làm di làm lại cả chục làn giờ mới ok:))=D>:D;;)

kitafung

OK rui cám on cac pro đã ho trọ nhé
cũng làm như các bác nói ko đc
làm di làm lại cả chục làn giờ mới ok:))=D>:D;;)

Flash thêm vài lẫn nữa đê bro ^^

e đag dùng.khá ngon nhưng sao e kô thấy ram trâu,ram voi ở đâu nhề?hay là tải nhầm fw?!

Cài thêm cái Swis Manager nữa để giải phóng Ram khi cần thiết nhé.

hieuyeu1234

xin link down cái hình nền với chủ thớt :D có gì send qa tin nhắn nick mình đc ko
tk's chủ thớt

Lan_Truong

Minh cài cái Thêm 3 icon cho HS Navigation Bar --> 3 icon thì có như hình 1 nhunghai o bên dưới ko có chữ là sao ban
Ví dụ: Danh bạ Menu

note: sao ko ai chỉ mình vậy nè:-?:(:)-/

Chỉnh sửa cuối:

Mjnhvu

chủ thớt la,f 1 bản update đi.mod thêm mấy mod mơi nữa nè.mình mod cái mỡ khóa của c5 vào dùng oke lun.chỉnh đc thời gjan khóa phím nưa cơ

kitafung

Minh cài cái Thêm 3 icon cho HS Navigation Bar --> 3 icon thì có như hình 1 nhunghai o bên dưới ko có chữ là sao ban
Ví dụ: Danh bạ Menu

note: sao ko ai chỉ mình vậy nè:-?:(:)-/

Vào cài đặt \ Các nhân \ màn hình chủ \ Phíp tắt \ Chỉnh lại 2 phím chọn trái và phải theo sở thích của bạn là được.

Srr bác vì đã trả lời muộn, chủ nhật và thứ 2 mình off nên không online trả lời sớm cho bạn được.

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.