• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Office Mobile 6.1, tăng lực mới cho Windows Mobile 6 đã hỗ trợ định dạng Office 2007

cuwin

Rom em nè: Schap's 3.60a- date: 09/09/07. Thật tình em chỉ biết xài thôi chứ bị lổi là cứ mất tiền sửa, chả biết cách xử lí, em mới bit các anh mong các anh em chỉ giúp.

hoastim

không thấy gì thay đổi cả, mở 1 file excel có đặt password thì báo không mở được>>chán.

giang81

Cái này mình cài vào con I-mate chạy win 06 báo lỗi .. đơ máy luôn ...

binhhdda

Cài vào mở thử file excel thấy thông báo: "Cannot open pasword protected Microsoft Excel workbooks" -> Chán quá :(
Thôi lại dùng cái SoftMaker Office cho Lành! Chỉ tiếc không remove được cái Office Mobile cho đỡ tốn bộ nhớ!

NBLam

Cài vào mở thử file excel thấy thông báo: "Cannot open pasword protected Microsoft Excel workbooks" -> Chán quá :(
Thôi lại dùng cái SoftMaker Office cho Lành! Chỉ tiếc không remove được cái Office Mobile cho đỡ tốn bộ nhớ!

Có nhiều ROM ko có Office lắm, bác kiếm 1 bản up lại là xong :)

smile

cho mình hỏi là bản này có chạy được trên máy dùng WM 6 ko?
Mình hỏi thế vì thấy ghi là cho 6.1.
Mình gà mờ trong lĩnh vực PDA lắm nên chỉ sợ máy bị lỗi thôi!

XuanTruong

Super V.I.P
cho mình hỏi là bản này có chạy được trên máy dùng WM 6 ko?
Mình hỏi thế vì thấy ghi là cho 6.1.
Mình gà mờ trong lĩnh vực PDA lắm nên chỉ sợ máy bị lỗi thôi!

Bản Office Mobile 6.1 dùng cho hệ điều hành Windows Mobile 6 Bạn nhé!:-?

Hx4700

Phiên bản Office Mobile 6.1 nâng cấp mới nhất của Microsoft trên Windows Mobile 6.0,hỗ trợ các file có kích thước lớn, mật khẩu password, khả năng SileShow hình ảnh tốt trên PowerPoint...

Mình cài vào PPC rồi mở thử 1 file excel có password nó báo không mở được bạn à 8-| ??????

NBLam

Cái này là cái gì nhỉ? Office 6.1 là cho PPC mà. Tôi đang dùng trên WM6.1 đây.