• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Office Mobile 6.1, tăng lực mới cho Windows Mobile 6 đã hỗ trợ định dạng Office 2007

T

TODAYCAUDAYA

Guest
hỗ trợ trên các dòng máy có wm6 hả bạn(VD O2II).
Mong trợ giúp các bạn.

T

TODAYCAUDAYA

Guest
Cho em hỏi o2II có dùng được không?

coithantien

Con o2 mini cua mình up lên rom 6.1: đã có sẵn Word, Excell, note nhưng thiếu mất powerpoin. Bây giờ cài thêm powerpoin của các bác vào, chạy tuyệt vời! Đúng cái mình đang rất cần.
Chỉ biết nói một từ: Tuyệt! Tks nhiều.

Cho em hỏi cái nếu k phải mod thông cảm cho em.
cingcular 8525 em vừa up rom mất mấy chục ngàn mà về xài k đc wordmobile ạ. Vesion6.1 Exel thì bình thường. word thì đọc đc mà chẳng có soạn new đc ạ.Nó báo thế này: an error occured. The document could not be opened.
Cài font thì chỉ nhắn tiếng việt đc mà k đọc đc tin nhắn tviệt. web thì đọc đc.
em rất gà mấy vụ này.

Sao phải mất mấy chục ngàn nhỉ :-?? , là thành viên của PV rồi bạn nên tự upROm cho mình, sẽ có rất nhiều người giúp đỡ bạn, chúc vui ;)

dungstupid

Tôi dùng w6.1 của con xda IIs nhưng khi vào Office thì báo lỗi không vào được. Không biết cài bản office này vào có cải thiện được tình hình hay không.

volkute

Phần mềm hay lắm, up rom xong màn hình của máy tớ không hiển thị cả, chắc tiêu rồi.

Last edited by a moderator:

qthibt88

Giúp mình với

Mình xài O2 XDA Terra (HTC Hera 100), mình vừa cài bộ Office bằng file Cab cho máy ở link trên, nhưng khi chạy phần mềm máy báo lỗi: The file 'pword' cannot be opened. Either it í not signed with a trusted certificate, or one of its components cannot be found. If the problem persists, try reinstalling or restoring this file.

Mình chỉ mới biết xài máy thôi. Máy bạn chỉ giúp mình với. Cám ơn rất nhiều.:((

ducthuan113

Active Member
Mình xài O2 XDA Terra (HTC Hera 100), mình vừa cài bộ Office bằng file Cab cho máy ở link trên, nhưng khi chạy phần mềm máy báo lỗi: The file 'pword' cannot be opened. Either it í not signed with a trusted certificate, or one of its components cannot be found. If the problem persists, try reinstalling or restoring this file.

Mình chỉ mới biết xài máy thôi. Máy bạn chỉ giúp mình với. Cám ơn rất nhiều.:((

Bạn dùng WM5 phải không, nếu là WM5 thì nên up ROM lên WM6 mới dùng được, lúc đầu mình cũng bị thế, sau này mới ngớ ra :))

AnhPheCT

Microsoft Office Mobile 2010 Beta!

MS Office Mobile 2010 Beta

Microsoft Office Mobile Word Mobile, Microsoft Office Excel Mobile, Microsoft Office PowerPoint Mibile.

RS: MS Office Mobile 2010 Beta

4S:MS Office Mobile 2010 Beta

Chỉnh sửa cuối: