• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Office Mobile 6.1, tăng lực mới cho Windows Mobile 6 đã hỗ trợ định dạng Office 2007

tranhai

cái này cài vào bị lỗi ở powerpoint,ko phóng to thu nhỏ hay kéo màn hình qua lại đc,ko bít bị đụng soft hay sao nữa,có ai bị như mình ko

chuotthuong

mấy anh ơi , cho em hỏi sao mà hầu như các phần mềm em lấy về từ pdaviet đem về cài O 2 XDA lls của em , em mới đem ra cho BAKID úp ROM lên dùm e bản WM6.1 , đem cài vào hầu như là 90% là cài ko vào được , em ko hiều sao lúc em vào nơi chứa các file đó để cài vào máy thì hầu như nó đều ko cho cài , các file đó đều hiện lên cái " tấm cờ lướt web " đều đó có nghỉa là file đó nó ko cho cài , còn file nào ko hiện thế là nó cho cài?
mấy anh ơi cho em biết tại sao ko?
chứ mấy phần mềm e lấy toàn là dành cho WM6 CHỨ KO CÓ PHẦN MỀM NÀO DÀNH CHO WM6.1 , nên có lẻ đó mà cài ko dc ko mấy anh ?
mấy anh chỉ dùm em nhe?
cám ơn mấy anh nhiều!

NBLam

Ô, máy mình thì cài được hết mà, chưa gặp phần mềm nào đụng kiểu đó cả :) Mình dùng bản ROM 6.1 mới nhất của dvha, mình dùng O2s giống bạn đây :) Vấn đề là phần mềm bạn download về có dùng cho WindowsCE không?

p3b

minh đang xài WM6 có cần phải cài cái này ko các bạn

doibung0

Thì bạn xem thử PPC của bạn đã có Office chưa, nếu chưa thì cài, còn có rồi thì thôi. Nói là bản 6.1 chứ cũng như nhau cả thôi bạn ạ!

tttung4379

các bạn làm ơn cho mình hỏi: Mobile Office 6.1 đọc và chỉnh sửa được file Office 2007, vậy nó phải có thêm các chức năng như insert table, columns, format border&shading, insert picture.... phải không? hay nó cũng như các phiên bản Mobile Office cũ thôi, chỉ thêm 1 cái là đọc file MS Office 2k7. vậy thì chán quá :D

doibung0

các bạn làm ơn cho mình hỏi: Mobile Office 6.1 đọc và chỉnh sửa được file Office 2007, vậy nó phải có thêm các chức năng như insert table, columns, format border&shading, insert picture.... phải không? hay nó cũng như các phiên bản Mobile Office cũ thôi, chỉ thêm 1 cái là đọc file MS Office 2k7. vậy thì chán quá :D

Mobile Office thì chỉ là phiêm bản trên PPC nên vẫn có hạn chế! Đối với excel thì vẫn vẽ được biểu đồ, powerpoint thì chỉ xem được, không thể tạo mới hoặc chỉnh sửa, còn Words thì chỉ check spelling, word count, insert date được thôi chứ cũng chưa có insert được table, columns hay picture cùng những tính năng mở rộng khấc như trên MS Office phiên bản dùng cho máy tính đâu bạn ạ. Tuy nhiên Mobile Office không chỉ cho phép xem các file được tạp bởi MS Office 2007 mà còn có thể tạo mới các file có cùng định dạng và hiển thị ảnh trong Word chẳng hạn, sẽ tốt hơn phiên bản word trước đây!

dangkhoa_1501

mấy bro cho mình hỏi,mình dùng O2i,WM2003SE,muốn đọc file powerpoint được ko?nếu được thì dùng phần mềm gì vậy?

ThaiKien

Super V.I.P
mấy bro cho mình hỏi,mình dùng O2i,WM2003SE,muốn đọc file powerpoint được ko?nếu được thì dùng phần mềm gì vậy?
Trong 2003 cũng có phần mềm đọc ppt rồi bạn ạ, mở rất nhanh, bạn chỉ cần copy file ppt từ PC vào là đọc được.

ndnva

bản office này có cài được cho O2 Xda IIs được không các bác ( phiên bản 6.1 đó )

Dùng tốt trên OIIs. Mình chưa thử trên WM2003, nhưng nếu up lên WM6 rồi thì dùng ngon lành.

Tiện đây hỏi các bác luôn, Nếu ROM gốc có Office rồi thì làm thế nào để cài được thằng này vào nhỉ.

vuhai247

các anh cho em hỏi,em đang xài wm6.1 có cần cài thêm office này không hả bác,à em xài phiên bản tiếng việt đó

NhatToai

Super V.I.P
Tiện đây hỏi các bác luôn, Nếu ROM gốc có Office rồi thì làm thế nào để cài được thằng này vào nhỉ.
Cứ cài vào là được hết ý mà.
các anh cho em hỏi,em đang xài wm6.1 có cần cài thêm office này không hả bác,à em xài phiên bản tiếng việt đó
Nếu trong ROM chưa có thì bạn cứ cài vào mà sử dụng,không sao cả.

hung88300

vip nao chỉ em cach nâng cấp BENQ-SIEMENS P51 với , cái của mình có 5.0 ah :(( mình ko biết nấng cấp lên nên no 1 bị lỗi tùm lum :((