• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Ofw] Blaze Viet Nam for 5530v40....!!!

darkpiv

vừa mod lại và jaf thử... cảm nhận là rất tuyệt. các lỗi kia mình ít dùng nên cũng chẳng quan tâm. chỉ cần nghe nhạc hay và pin tốt là được... chờ bản cfw n97 của chủ thớt..:D

samhau89

sau mấy ngày test pản fix thì thấy rất tốt,nhưg mình fát hiện có 1lỗi.pấm *101# trên màn hình way số tra tk kg đc.*119*chuyển tiền cũng kg đc.có ai bị lỗi này kg ta.^^

minhthang772

thấy ae nhiệt tình qá nên mình cũng góp ý kiến với bạn chút. Mình thấy bạn vào diễn đàn cũng được 1 thời gian rồi. Bạn cũng góp mặt ở nhiều topic FW. Mình thấy bản cũng có thể tự nghiên cứu và làm cho mình những bản OFW hay CFW theo ý mình :-?

e xin ghi nhận góp ý,tại e ko có máy nhà nên e mới ko nghiên cứu dc gì mới tức,chứ cái gì do tự mình làm thì cũng vừa ý hơn mà,hihi

vantien22995

không hiểu sao hs flash live mất hết phím tắt chỉ còn cái đồng hồ kim ở giữa...?

kidlordhp

sau mấy ngày test pản fix thì thấy rất tốt,nhưg mình fát hiện có 1lỗi.pấm *101# trên màn hình way số tra tk kg đc.*119*chuyển tiền cũng kg đc.có ai bị lỗi này kg ta.^^

dùng flash live đúng ko

kidlordhp

bác có thư mục đó k làm ơn share cho mình với...format lại mắc công quá với lại chỉ mình cách thay đổi các phím tắt hs flash

dùng xplore copy từ ổ d hay Z gì đó ra muốn thay soft thì chỉ việc sửa thu mục đây có 3 ... tự tìm hiểu là ra

vantien22995

dùng xplore copy từ ổ d hay Z gì đó ra muốn thay soft thì chỉ việc sửa thu mục đây có 3 ... tự tìm hiểu là ra

Được rùi showrcut.xml gì đó thay uid +icon+tên một số cái là xong...à còn bàn phím số của hs flash live có thể thay được k nó hạn chế quá

kidlordhp

có bạn tim uid của phần đien thoại thây vào muc dial chắc là được chỉ là ý tưởng của mình thôi chưa thử

samhau89

mình không biết hiểu cách làm cho lắm.mong bạn kid nói rõ giúp mìh 1tý đc kg.mìh gà wá.>.^

vantien22995

có bạn tim uid của phần đien thoại thây vào muc dial chắc là được chỉ là ý tưởng của mình thôi chưa thử

Phần dialer đâu có chỗ thay uid đâu...nhưng mà mình thay uid điện thoại vào chỗ phím tắt cũng không được