• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Ofw] Blaze Viet Nam for 5530v40....!!!

Binkutebin

mai đi vũng tàu rồi nên chưa jaf,nhưng cho tôi hỏi là ông fix vụ vào setting chỉnh tắt phím ảo cho games ko,tôi vào ko thấy đâu cả

t flash oy nhưng vẫn chưa thấy fix lỗi đó đâu ông bạn ạ.

ganang1234

Vừa flash lại bản Baze gốc cũng ko thấy có cái đấy,ko biết bản gốc có cái đấy không hay chỉ cfw c6/n97 nhỉ:D tại ít khi động tới cái đó nên ko biết:D

minhthang772

Bản của ông edit của 008Rohit đó,tuy ram ko bằng bản này nhưng độ ổn định cao hơn

ganang1234

Bản của ông edit của 008Rohit đó,tuy ram ko bằng bản này nhưng độ ổn định cao hơn
^^ có nhiều lựa chọn mà,tôi thấy bản này cũng ổn định đó chứ,mỗi lỗi ông bảo thôi,mà chưa gặp bao giờ nên chịu:D

minhtuanhttm

làm lại đi bạn, làm đi làm lại là lên ngay mà, cài PC Suite trc nhé xong cài JAF , mình cũng bị lỗi này chỉ cần rút cable ra cắm lại là ok bạn ạ. hehe

tuandatnew

mình mới làm được 15 hay 20 lần gì đó thôu !:| cài đủ hêt
mình kết nối o chế độ bộ nhớ chung :(( !cai may của mình là 5530

Radium

Moderator
mình mới làm được 15 hay 20 lần gì đó thôu !:| cài đủ hêt
mình kết nối o chế độ bộ nhớ chung :(( !cai may của mình là 5530

rất có thể do cáp đó bạn. bạn dùng cáp của nó hay j?