• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Ofw] Blaze Viet Nam for 5530v40....!!!

Binkutebin

mình chưa dung chác ko để ý chắc do việc add ngôn ngữ Việt Nam vào rùi

ukm...mình đã flash bản fix mới của bạn rùi nhưng vẫn còn cả 2lỗi.ko có chỗ cài đặt bàn fím ảo và lỗi trên đó.hjhj

minhthang772

Lỗi chỉnh phím ảo hơi khó fix đây,vì đó giờ chưa bản nào mà mất như thế hết,theo tôi ông phát triển thêm bản trước đi.

kidlordhp

em chịu thôi anh Thắng ạ anh có nhiều ham muốn quá em cũng ko theo kip cook phải có hứng nữa chứ có phải là mỗi thời gian ko đâu

minhthang772

em chịu thôi anh Thắng ạ anh có nhiều ham muốn quá em cũng ko theo kip cook phải có hứng nữa chứ có phải là mỗi thời gian ko đâu

thì tôi chỉ ý kiến vậy thôi mà,còn phần cook hay ko là do mấy pro mà,có làm gì mà đòi hỏi hơi quá thì xin lỗi mọi người nha

Chỉnh sửa cuối:

YinYang

Active Member
thì tôi chỉ ý kiến vậy thôi mà,còn phần cook hay ko là do mấy pro mà,có làm gì mà đòi hỏi hơi quá thì xin lỗi mọi người nha,tại tính tôi rất muốn mọi thứ thật tốt thôi,hjhj
thấy ae nhiệt tình qá nên mình cũng góp ý kiến với bạn chút. Mình thấy bạn vào diễn đàn cũng được 1 thời gian rồi. Bạn cũng góp mặt ở nhiều topic FW. Mình thấy bản cũng có thể tự nghiên cứu và làm cho mình những bản OFW hay CFW theo ý mình :-?