• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Ofw] Blaze Viet Nam for 5530v40....!!!

samhau89

tôi mới flash thử bản update cũng bị die nak...để nguyên v20 thì báo mising..dổi sang v05 thì die phone...:((

samhau89

xài win7 cài jaf xong kg flash 2file giống trong video..không biết sao. nhưng flash theo kiểu cũ chép 2 file đó vào RM-504 òi flash đc.bản của ganang thì v05 còn của bạn là v20.^^

kidlordhp

xài win7 cài jaf xong kg flash 2file giống trong video..không biết sao. nhưng flash theo kiểu cũ chép 2 file đó vào RM-504 òi flash đc.bản của ganang thì v05 còn của bạn là v20.^^

bản dung win 7 thì đổi file core.coo thành core.C0r nhấp trực tiếp vào 2 muc mcu và pmm chon file tương ứng .còn v50 với v20 không quan trọng .V20 là mình tăng dung lượng lên rùi

samhau89

ok...để mình thử lại xem sao

vẫn bị die bạn ơi...kaka...

Last edited by a moderator:

samhau89

bạn kidlordhp ơi...cái hs flash live ah...có thể chỉnh sửa thêm cái keylog ra ngoài hs đc kg. mỗi lần khóa phím phải gạc nút bên hông...^^