• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Ofw] Blaze Viet Nam for 5530v40....!!!

minhthang772

Tôi vừa phát hiện bản này hình như vào setting chỉnh bỏ phím ảo cho game thì ko thấy chỗ nào,ông coi lại thử đi

kenls

@kidlordhp cho mình hỏi: Add EQ khác thì làm thế nào?
""""""""""""""""""""""""""""""" : Thay đổi icon thành full N8?

samhau89

hình như káj hs FL có vấn đề.ngày thág thiếu năm.nó hiện Undefined,14.06.2.mất đi 012.bản update này xài rất tốt.trừ káj hs fl.mog bạn xem lạj dùm.thanks:D

Sao tôi xài đôi lúc nó tự động out ra ngoài,như là uc web

T thấy xàj tốt mà.đâu bị out đâu ta.

Last edited by a moderator:

samhau89

bản mới nữa hã kid.themes đẹp đó.kid fix tiếp đi.t ủng hô.̣cho wifi-keylog vô hs FL lun đc kg.chỉh cỡ chữ lời nhạc to lên 1tý.cái bàn fím khi chuyển wa ngang thì kg chuyển lại dọc đc.:p thanks kid nhìu.>.^

kidlordhp

bản mới nữa hã kid.themes đẹp đó.kid fix tiếp đi.t ủng hô.̣cho wifi-keylog vô hs FL lun đc kg.chỉh cỡ chữ lời nhạc to lên 1tý.cái bàn fím khi chuyển wa ngang thì kg chuyển lại dọc đc.:p thanks kid nhìu.>.^
fix xong dang up ban nay chu yeu la thay doi giao dien cho dep hon fl viet hoa nha co chu thi ban thich font nao thi cho vao