• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ola chat mod manchester united

jenemy888

Mình hỉu rồi , tks cái link của bạn lắm

mình mún hỏi cái file logopartner cái đó kích thuớc nhỏ lắm , mình có thể nâng lên kích thước theo ý mình được ko

Được bạn ạ. S60v5 thì bao nhiêu cũng đc.
Bản mod của mình lên đến 3MB vẫn bon bon
P/s: Vừa bị khóa nick ola vì khoe mấy cái ảnh mod ola @@ Đi tong cái ZKM2 rồi :(( :((

minhtien1810

Được bạn ạ. S60v5 thì bao nhiêu cũng đc.
Bản mod của mình lên đến 3MB vẫn bon bon
P/s: Vừa bị khóa nick ola vì khoe mấy cái ảnh mod ola @@ Đi tong cái ZKM2 rồi :(( :((

do mình chat màn hình ngang , cái file teddy gốc là 360x640 mình có thể sửa cho nằm ngang dc ko , là 640x360
acc tại sao bị khóa , cái đó đâu có ảnh hưởng ji đâu
p/s bạn cho mình xin yahoo chat đi hoac nik ola cũng dc , mình có mấy cái thắc mắc về mod ola

Chỉnh sửa cuối:

jenemy888

do mình chat màn hình ngang , cái file teddy gốc là 360x640 mình có thể sửa cho nằm ngang dc ko , là 640x360
p/s bạn cho mình xin yahoo chat đi hoac nik ola cũng dc , mình có mấy cái thắc mắc về mod ola

Cũng được bạn ạ. Vì nếu để 360x640 thì khi xoay ngang nó sẽ zoom vào. 1 nửa bên trái sẽ thành màu trắng ---> càng dễ chat :D
Mình nghĩ chắc do chế lại ola của nó --> nên nó lock nick :(( :(( :(( gọi điện tổng đài thắc mắc thì nó kêu : nick bị lock là nick vi phạm : lừa đảo, up ảnh nhạy cảm...... Cãi nhau 1 hồi chả giải quyết được rỳ =((
Yahoo: Boy_breakdance_tn

hieuna

Tình hình là bây giờ mà mod ola là bị lock nick. Đừng nên khoe ảnh mod, spam lung tung là bị lock nick.

hieuna

Để mai đưa cho bác. Nhưng mà cái font màu khác chạy trên giả lập thì màu khác, chạy trên điện thoại vấn chữ màu đen.

Loveanhia

:D :D, phải tìm hiểu mới được, mình cũng biết MOD tí xíu ở màn hình 240x320, ảnh có sẵn ở *.png. giờ lại phải xử lí file *.dat chắc khó hơn rồi :D :D.,
à với cả có ai biết đổi màu font chữ không ? chỉnh mình font đen sang font trắng với . hjhj

minhtien1810

:D :D, phải tìm hiểu mới được, mình cũng biết MOD tí xíu ở màn hình 240x320, ảnh có sẵn ở *.png. giờ lại phải xử lí file *.dat chắc khó hơn rồi :D :D.,
à với cả có ai biết đổi màu font chữ không ? chỉnh mình font đen sang font trắng với . hjhj

bạn kiếm trong mấy bản ola trong link mình send , cài thử , rùi copy đè lên

hieuna

http://mobile.ola.vn/rss/note/monparadise/G4Xu/view.html
chia sẻ với các bạn 32 bản ola , mình đã tải về và cài thử , ko mất tiền khi nạp vip ,nạp vip hoặc ken là dc 10 trứng free( dành cho ai đập trứng ) các bản này nên mod lại chút nữa thì đẹp , đang xài bản bigbang nhìn cực kỳ kull , mod gần full lun
Cái này đã khoá chức năng nhắn tin nên nạp vip, ken thoải mái mà không được gì, được trứng thôi.

jenemy888

http://wapup.mobi/c1452 font chữ màu vàng,onion mới,.. Down về giải nén rùi chép vào folder graphics
Nếu ko nhầm màu chữ chỉ vàng khi chạy giả lập trên pc, còn khi cho vào điện thoại thì vẫn chữ đen thì phải
P/s: file bạn up vẫn là .png Ai mún chép đè vào graphics thì vui lòng convert sang .dat nhé :D

hieuna

Nếu ko nhầm màu chữ chỉ vàng khi chạy giả lập trên pc, còn khi cho vào điện thoại thì vẫn chữ đen thì phải
P/s: file bạn up vẫn là .png Ai mún chép đè vào graphics thì vui lòng convert sang .dat nhé :D
bạn nói đúng. Chạy giả lập vẫn màu vàng.

jenemy888

Đã có phần mềm chuyển png sang dat trên pc: CHUYỂN DAT SANG PNG . Cái này của @ketnoiyeuthuong_qn.
Thế này là sao bác ơi :(( :((
Hay ko hỗ trợ win7 =((

hieuna

cái này win7 chạy ngon. trong viideo hướng dẫn, nguời làm dùng win7 mà.