• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ola chat mod manchester united

jenemy888

tks bạn.
Nhưng không phải không biết dùng mà là chưa chạy được :(( :((
ấn vào h nó lại như thế này đây :((
Bác xem lại file bác up có thiếu rỳ ko :(

hieuna

tks bạn.
Nhưng không phải không biết dùng mà là chưa chạy được :(( :((
ấn vào h nó lại như thế này đây :((
Bác xem lại file bác up có thiếu rỳ ko :(
Mình biết rồi. Bạn phải cài thêm cái NÀY:D:D:D:D

jenemy888

Nếu bác chưa biết cách dùng phần mềm thì download video hướng dẫn tại ĐÂY
hoặc xem video hướng dẫn trực tuyến tại ĐÂY
Đã làm được. Thanks bác nhìu :">
Giờ làm nhanh hơn rồi, đỡ 1 bước cóp vào điện thoại rồi lại cóp ra :)) :))

Chỉnh sửa cuối:

jenemy888

do mình chat màn hình ngang , cái file teddy gốc là 360x640 mình có thể sửa cho nằm ngang dc ko , là 640x360
acc tại sao bị khóa , cái đó đâu có ảnh hưởng ji đâu
p/s bạn cho mình xin yahoo chat đi hoac nik ola cũng dc , mình có mấy cái thắc mắc về mod ola
Đã làm theo ý tưởng bạn này và kết quả là đây :)) :))
Để điện thoại đứng thì như thế này

Ngang thì như thế này :">

manhhaitnpro

Đã làm theo ý tưởng bạn này và kết quả là đây :)) :))
Để điện thoại đứng thì như thế này

Ngang thì như thế này :">

Bạn mod đep qúa . Hinh hài như thế này mới gọi la mod chứ .xoay ngang xoay dọc đều ko bị cắt hinh

jenemy888

Bạn mod đep qúa . Hinh hài như thế này mới gọi la mod chứ .xoay ngang xoay dọc đều ko bị cắt hinh
Mình Design ảnh theo chiều dọc. Thực ra ảnh trên vẫn bị cắt hình nhưng phần thêm vào là màu trắng nó hòa vào mầu trời của tấm hình nên ko nhận ra :D ----> design ảnh nên chọn tấm nào có bên trên ( bên trái ) màu trắng để khi xoay thì nó hợp vào là đc

hugon72

Bạn có thể sưả lại dược ko,mình thấy màu chữ cuả người chát đến trùng vơí màu hình MU khó nhìn kinh khủng,đau mắt lắm..thank bạn trước

jenemy888

Bạn có thể sưả lại dược ko,mình thấy màu chữ cuả người chát đến trùng vơí màu hình MU khó nhìn kinh khủng,đau mắt lắm..thank bạn trước
chưa dùng bản của chủ thread. nhưng mình nghĩ chủ thread thay đổi partnerlogo = teddy thì hợp lý hơn :D

Nguoi_Tuyet

cho em hỏi sao em đăng nhập vào ola không được, nó xoay một hồi rồi hiện lên cái bảng có thể kết nối Gprs hoặc wifi có vấn đề

hieuna

cho em hỏi sao em đăng nhập vào ola không được, nó xoay một hồi rồi hiện lên cái bảng có thể kết nối Gprs hoặc wifi có vấn đề
bạn xem khi hỏi cho phép ứng dụng gửi và nhận dữ liệu bạn đã chọn cho phép chưa.

minhtien1810

mình có 1 thắc mắc như thế này : cái bản mod này mình mod lại chút về 2 tấm hình ở ngoài olamoon zới logopartner là 360x640, n97 của mình thì sài dc , mà send wa mấy khác ví dụ như các máy s60v3 màn hình nhỏ thì báo ứng dụng sai , hoặc các máy samsung như samsung star nó báo ko đủ bộ nhớ ứng dụng sai là sao vậy
giải đáp dùm mình nha

aceofbase

Nghĩ sao file java mà nặng tới 1,2mb?
Khi nào rảnh, bạn có thể vào clan #CNTT để trao đổi thêm nhé! MOD như thế chưa được đâu bạn!

hieuna

Khi nào rảnh, bạn có thể vào clan #CNTT để trao đổi thêm nhé! MOD như thế chưa được đâu bạn!
Đó là mình chưa giảm dung lượng ảnh xuống. Còn java 1,2 mb thì sao, ảnh của màn hình 360x640 nặng lắm bạn à, bạn thử mod màn hình này chưa mà dám khẳng định như vậy, s60v5 chạy tốt. #cntt thì mình vào suốt, mà mình học mấy cái mod này bên #mobisoft.

Chỉnh sửa cuối:

minhtien1810

file ola của mình tới 4mb chạy te te lun nè , n97, ai trả lời júp thread trên dùm mình

Yozoom

đây là s60v5 mà anh,kích thước tập tin có là vấn đề đâu. Còn không dùng image compression nén file ảnh cũng được mà