• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OMAI KARAOKE 2.1(240x320) - Gồm 499 bài hát cực hay

huyhoang85

bạn ơi...mình down ko đc..bạn kiểm tra lại dùm mình với nhé
bấm vào down và đợi nó 19s..sau đó bấm vào down tiếp thì nó lại quay lại từ đầu,,bắt đợi hoài,ko down đc:|

Zenki

Super V.I.P
bạn ơi...mình down ko đc..bạn kiểm tra lại dùm mình với nhé
bấm vào down và đợi nó 19s..sau đó bấm vào down tiếp thì nó lại quay lại từ đầu,,bắt đợi hoài,ko down đc:|
Link FULL nè bạn : http://www.mediafire.com/?lwvmptnxytx

Link MediaFire đấy, nhấn vào link trên chờ khoảng 1-2s nó sẽ hiện ra Click here to download lúc đấy nhấn vào để Down về thôi :)

MrAlexx

Bạn nào up lại hộ mình bản full cả anh lẫn việt lên mediafire với. Mình không thể down được từ zshare.net :(

MinhThang

Manager
Bạn nào up lại hộ mình bản full cả anh lẫn việt lên mediafire với. Mình không thể down được từ zshare.net :(

Cần link nào thì trích dẫn chứ thấy Media fire quá trời rồi đó bạn.

MrAlexx

OMAI KARAOKE 2.1-Gồm 499 bài hát cực hay-(Design by:hoangthanh21)
Mình tự làm và sưu tầm những bài hát hay mới cho vô danh sách.Kính chúc mọi người vui vẻ.

Linhk:
http://www.zshare.net/download/1463...47940f9aa23c/[/QUOTE] Mấy link này nè bạn :((

vuthuhh

sao phần mềm này lại không động chạm gì đến các nút trên máy 1 hồi lâu thì bài hát bị dừng lại thế nhỉ???? Lỗi này sửa thế nào

thanhnam711

sao phần mềm này lại không động chạm gì đến các nút trên máy 1 hồi lâu thì bài hát bị dừng lại thế nhỉ???? Lỗi này sửa thế nào

tải smartlight về cài, còn không cứ lâu lâu nhấn đại phím bất kỳ cho màn hình sáng lên là ok.

MinhThang

Manager

Cái này sẽ giúp bạn không tắt màn hình nữa:

lenghi78

chao hoangthanh21 minh da down ve dc roi. gồm thu muc META-INF, DATA,IMG, tập tin gồm timetamp, a.class...va nhung file bai hat *.mid, để chạy được trên máy Nokia 6120classic mình phải chep vào vị trí nào trên thẻ. mong bạn chỉ giúp....và chương trình này có thể dùng cho P990i được k? Mong bạn chỉ giúp. Cảm ơn hoangthanh21 rất nhiều
Thân!

MinhThang

Manager
chao hoangthanh21 minh da down ve dc roi. gồm thu muc META-INF, DATA,IMG, tập tin gồm timetamp, a.class...va nhung file bai hat *.mid, để chạy được trên máy Nokia 6120classic mình phải chep vào vị trí nào trên thẻ. mong bạn chỉ giúp....và chương trình này có thể dùng cho P990i được k? Mong bạn chỉ giúp. Cảm ơn hoangthanh21 rất nhiều
Thân!

Đây là file java down về bạn chỉ giải nén đến file cài đặt hoặc chép vào thẻ nhớ rồi cài lên là sử dụng, còn nói như bạn là bạn đã bung nó ra mất rồi, không thể cài được nữa. 6120 sài ok.

lenghi78

Em intall tren máy 6120 thì ok con P990 cài xong k biết nó nằm đâu mất tiu rồi...mong anh Thang chi giúp.:-??

kim2110

em dung dt e61i để chạy phẩn mềm này, chạy rất tốt nhưng mà :( Sao cáin màn hình cuả em nó nằm ngang nên ko nhìn thấy chữ chạy b ên dưới :(( Không làm sao xoay ngang nó ra đc hả anh ơi :-??