• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OMNIA HD V40 5233, V52 5800 10HS

Status
Không mở trả lời sau này.

xuanbach123

xem có ai biết cook thì làm 1 bản ngon rùi up lên cho ae dùng.Bản này mọi người kêu lỗi nhiều wá. Mình cũng thích giao diện samsung nhưng thấy mọi người kêu lỗi nên k giám flash nữa.

luv_mit

Member
mình biết nguyên nhân lổi rồi, do mình bung fw ra không đủ file, by giời muốn không bị chị còn 1 cách là nhờ ai có các máy 5233 5230 5800 5530 x6 C5-03 chạy fw góc tích hợp hack mở Rompat lên bật open4all rồi dùng x-plore vào cài đặt của x-plore đánh dấu hiện toàn thư mục hệ thống các thư mục ẩn , sau đó sao chép toàn bộ các mục ở ổ Z nén lại gửi lên cho mình, mình sẻ làm lại cho các bạn
anh hướng dẫn kĩ hơn 1 chút được không ạ?
vì em sài bản này, thỉnh thoảng vẫn bị đơ, khởi động lại máy không được, nhiều lúc phải tháo pin luôn rồi khởi động 1,2 lần mới được

luv_mit

Member
mình biết nguyên nhân lổi rồi, do mình bung fw ra không đủ file, by giời muốn không bị chị còn 1 cách là nhờ ai có các máy 5233 5230 5800 5530 x6 C5-03 chạy fw góc tích hợp hack mở Rompat lên bật open4all rồi dùng x-plore vào cài đặt của x-plore đánh dấu hiện toàn thư mục hệ thống các thư mục ẩn , sau đó sao chép toàn bộ các mục ở ổ Z nén lại gửi lên cho mình, mình sẻ làm lại cho các bạn
Anh ơi, link đây ạ, anh giúp bọn em sửa lỗi hệ thống này với ạ
http://www.mediafire.com/?esmlxq81ar3gjuf

luv_mit

Member
Này bro! Bro mathanh mất cái laptop từ lâu òy! Bao nhiêu dữ liệu + nguyên liệu cook đều bay theo gió rồi. Giờ có muốn giúp gì cũng không được đâu ~X(

Nhưng anh ấy post bài từ lúc mất laptop mà bạn.
Bản này, lỗi hệ thống, anh ấy bảo sẽ khắc phục được nếu như làm như cóp toàn bộ file dữ liệu ở ổ F mà :)
Có thể trong time này, anh ấy bận, nên k online thôi. :)
Dùng bản này của anh ý, mình thấy pin thật tốt, nên mong nhận được sự giúp đỡ của anh ý :)

OverYou

Nhưng anh ấy post bài từ lúc mất laptop mà bạn.
Bản này, lỗi hệ thống, anh ấy bảo sẽ khắc phục được nếu như làm như cóp toàn bộ file dữ liệu ở ổ F mà :)
Có thể trong time này, anh ấy bận, nên k online thôi. :)
Dùng bản này của anh ý, mình thấy pin thật tốt, nên mong nhận được sự giúp đỡ của anh ý :)

=)) Có vẻ bro khoái bản nì hở ? Vậy thỳ chắc phải chờ ổng rồi... Hoặc bro vào topic ở phần Chú ý trong box này của Anther1991 rồi hỏi ổng coi sao.

luv_mit

Member
=)) Có vẻ bro khoái bản nì hở ? Vậy thỳ chắc phải chờ ổng rồi... Hoặc bro vào topic ở phần Chú ý trong box này của Anther1991 rồi hỏi ổng coi sao.

pin chạy tốt thì mình khoái thôi.
Đợt nọ sài C6-5233, từ đêm đến sáng hết 4 vạch pin, chả sợ à. < ko làm gì cả , để im >
từ sáng qua tới bi giờ, dùng bản này của anh Thanh mình mới hết có 1 vạch pin < k làm gì cả, để im >
So sánh thấy khác quá, kết bản này hơn là chắc rồi T_T

Status
Không mở trả lời sau này.