• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OMNIA HD V40 5233, V52 5800 10HS

Status
Không mở trả lời sau này.

mathanh

mình biết nguyên nhân lổi rồi, do mình bung fw ra không đủ file, by giời muốn không bị chị còn 1 cách là nhờ ai có các máy 5233 5230 5800 5530 x6 chạy fw góc tích hợp hack mở Rompat lên bật open4all rồi dùng x-plore vào cài đặt của x-plore đánh dấu hiện toàn thư mục hệ thống các thư mục ẩn , sau đó sao chép toàn bộ các mục ở ổ Z nén lại gửi lên cho mình, mình sẻ làm lại cho các bạn

mai_tien_dat_251

Cảm ơn anh Thanh nhé! Giờ anh dùng Sym^3 rồi nên ít qua đây quá, anh sửa giúp bọn em nha!

Mà ai có đủ 5 máy trên không, cho anh Thanh mượn thử đi! Hi

OverYou

Dù sao thì bản này mình cũng chỉ khoái cái màn hình chủ với nhiều Gadget còn lại là hơi nhạt :D dù sao cũng cảm ơn bro mathanh!

luv_mit

Member
anh ơi, cho em xin cái bộ cook roompatcher được không ạ?
Phiên bản mà anh cook cho máy 5233 đó ạ.
Em cảm ơn anh :)

mathanh

anh ơi, cho em xin cái bộ cook roompatcher được không ạ?
Phiên bản mà anh cook cho máy 5233 đó ạ.
Em cảm ơn anh :)

của bạn đây.....................................................

chjpkute

a thanh có cáj màn hs samsung file sis không up cho e xin đang dùng bản trời lam thấy pin tốt ram tốt nên ngạj jaf e kết cái màn samsung wa a làm đc thì cho xin nha thank a nhiều lắm

bente402

a thanh có cáj màn hs samsung file sis không up cho e xin đang dùng bản trời lam thấy pin tốt ram tốt nên ngạj jaf e kết cái màn samsung wa a làm đc thì cho xin nha thank a nhiều lắm

riêng hs 0mina phải c0ok thôj,ko có file sis đâu bạn ơi

ngviethoa

mình biết nguyên nhân lổi rồi, do mình bung fw ra không đủ file, by giời muốn không bị chị còn 1 cách là nhờ ai có các máy 5233 5230 5800 5530 x6 chạy fw góc tích hợp hack mở Rompat lên bật open4all rồi dùng x-plore vào cài đặt của x-plore đánh dấu hiện toàn thư mục hệ thống các thư mục ẩn , sau đó sao chép toàn bộ các mục ở ổ Z nén lại gửi lên cho mình, mình sẻ làm lại cho các bạn

túm lại đây là cách để ko bị lỗi hệ thống hả MT?
chốt cách để anh em còn làm nữa >:D

ngviethoa

có phải cái CFW này đem về chỉ cần thay cái gatget ko bị redbug là dc phải ko mt.mọi thứ đã ổn rồi à.
còn vụ lỗi hệ thống tính sao giờ?

OverYou

Xài thử CFW này mình bị bug trong thẻ nhớ sợ wá trời, giờ ko dám thử nữa đâu >.<

Nhoxly00

Cfw này chưa ổn định. Được cái giao diên hs đẹp. Phần duyệt ảnh sao nokia nó không làm giống của c6 nhỉ. Tốt hơn rất nhiều so với fw gốc của 5233

vnhuy09

em xài bản cfw c6 trên 5800 v51, em mun add thêm hs omina hd vô được không a thanh nếu được chỉ em giùm nha.thanks

OverYou

chỉ có lỗi hệ thống do AI gây ra thôi.ko oc slooix thẻ mà

Ko biết được! Mình chỉ biết sau khi thử xong bản này thì bị bug thẻ nhớ sợ luôn >.< Trước đến giờ JAF wa nhìu bản rồi mà chưa gặp dzị bao h!

Nhoxly00

Không bị sao đâu. Mình fl bản này đâu có vấn đề gì đến thẻ nhớ đâu. Có chăng thì do thẻ bạn bị lỗi hoặc máy tính có virust thôi...

OverYou

Không bị sao đâu. Mình fl bản này đâu có vấn đề gì đến thẻ nhớ đâu. Có chăng thì do thẻ bạn bị lỗi hoặc máy tính có virust thôi...

Uhm! Nghĩ lại hôm đó dùng dụng cụ đọc thẻ của thằng China hôm sau lỗi thẻ luôn, cái đọc thẻ cũng vứt sọt rác luôn =))

hieuyeu1234

tóm lại nhờ mấy pro làm theo cách của a thanh đi
"" mình biết nguyên nhân lổi rồi, do mình bung fw ra không đủ file, by giời muốn không bị chị còn 1 cách là nhờ ai có các máy 5233 5230 5800 5530 x6 C5-03 chạy fw góc tích hợp hack mở Rompat lên bật open4all rồi dùng x-plore vào cài đặt của x-plore đánh dấu hiện toàn thư mục hệ thống các thư mục ẩn , sau đó sao chép toàn bộ các mục ở ổ Z nén lại gửi lên cho mình, mình sẻ làm lại cho các bạn ""
hic....mình gà k biết làm nếu bik củng làm rồi ~X(
nhờ mấy pro vậy

Status
Không mở trả lời sau này.