• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ORIONS LEGEND OF WIZARDS V1.01 (SECOND AGE)

kukingkong

Tôi chỉ chơi được bản 2nd Age nhưng cũng ko trọn vẹn vì khi thắng đối thủ & đến lúc đổi bài thì treo máy.

Ngoài ra trò này bị treo nhiều quá, nên rất hay mà đành thôi.

tkien212

sao tui download những link pdaviet ko đc vậy, ai có lòng tốt up lên host khác giùm...

toitoi

có tải được file cab nhung cài xong chi choi đuợc co 7 fat thui các bác ơi!giúp đi mà!

BuuPhucCT

Well-Known Member
có tải được file cab nhung cài xong chi choi đuợc co 7 fat thui các bác ơi!giúp đi mà!
Bác có thể nói rõ hơn cách bác cài như thế nào? Cài vào main hay card thì mình mới chỉ được chứ.Mình đã cài thành công và chơi cả tháng nay rồi.

toitoi

mình cài nhung kô có crack search mãi .giờ tìm được rồi.cảm ơn thành ý nhé!

qwerty80

Ua, có bác nào có bản the second age , có những quân bài khủng. tôi đã vào trang down load của PDA mà không vào được là vì sao vậy các bác.

qwerty80

Các bác ơi . Có bác nào có bản second age upload len di. Trang download của Pda viet bị sao không vào dowwn được. Tìm mỏi mắt mà không có bản second age.
Bản Ver 1.11 của letrung chơi tớt lắm không cà giựt như bản 1.10 nữa chỉ có điều thiếu second age thôi

BuuPhucCT

Well-Known Member
Các bác ơi . Có bác nào có bản second age upload len di. Trang download của Pda viet bị sao không vào dowwn được. Tìm mỏi mắt mà không có bản second age.
Bản Ver 1.11 của letrung chơi tớt lắm không cà giựt như bản 1.10 nữa chỉ có điều thiếu second age thôi
Download section của Diễn đàn đang tạm đóng của để dọn dẹp các key và crack nên bác chịu khó đợi 1 thời gian.Còn bản second age v1.11 chưa cho down nên mình đang search đây.Khi nào có se up lên liền.

BuuPhucCT

Well-Known Member
pác letrungbuuphucdhct ơi cho em xin cai KKK của bản 1.11 voi nha. yahoo của em la hanamichi_2910.thak bac nhìu. à wen,owner của em là Ly Hung

Hiện tại bản 1.11 vẫn chưa chơi dài lâu được. Bác chơi tạm bản 1.10 đi, khi nào có mình PM cho bác sau.

qwerty80

hiện tại chỉ chơi được bản 2nd age của 1.10 thôi. Bản 1.11 cũng không thay đổi nhiều đâu. Tôi cảm thấy bản 2nd age chơi dễ hơn. Chỉ cần kiếm được 2 thằnng Diablo cast qua cast lại là thắng, nếu kết hợp thêm demon càng tốt. Đánh nhanh thắng gọn. Nhưng nhớ cast thằng cao hơn bậc 9 , ở ô đầu để nếu đối thủ có cast " gió thổi bay đi " thì cũng không bị mất quân Diablo.
Xin cảm ơn cảm ơn. :)

JunyHai

Bản 1.10 đã chơi ổn rồi mà Bác. mình đã chơi mấy tháng nay rồi.

Hic! :(( Mình chơi trên Exec (WM5) và O2s (WM6) đều chỉ chơi được có mỗi Duel thôi còn vào Compain cứ End Day là nó lại treo máy. :-?? Chắc phải thử bản 1.11 thôi, hy vọng là đã fix được lỗi. :-?