• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET TF2 BLACK WM6 ROM OS 5.2.1938 (Build 18538.0.7.0.PV.SB)

Status
Không mở trả lời sau này.

mavericks

em đã up ROM của anh, vào program, chọn TF config để enable mà ko thấy điều gì xảy ra cả là sao :|

phuonglev

em đã up ROM của anh, vào program, chọn TF config để enable mà ko thấy điều gì xảy ra cả là sao :|

Bạn vuốt thử từ dưới lên trên, trái qua phải, phải qua trái xem. Nhớ là phải vuốt 3/4 màn hình, và thật nhẹ nhàng nhé :D

minhp59

Thì ra phầm mềm download DAP vẫn down cho minh bản cũ nên up không thấy có gì thay đổi. Cám ơn SơnBlack, mình đã down & Up được bản sửa lỗi.Đúng như các bạn đã nêu trên, chạy tốt,khắc phục các lỗi cũ,hiện giờ chưa phát hiện lỗi khác.

hoaihaiduong

có cách nào nghe nhạc kho off màn hình ko nhỉ bác bản hôm sinh nhật thì off được còn bản này sao không được bác nào biết chỉ em với

mavericks

Bạn vuốt thử từ dưới lên trên, trái qua phải, phải qua trái xem. Nhớ là phải vuốt 3/4 màn hình, và thật nhẹ nhàng nhé :D

anh có cái ảnh hay video post lên cho em xem với, hôm trước nghịch ko thấy gì tưởng máy lỗi nên em chót up lại bản clean mất rồi :D
thanks nhiều!

phongthanminh1

cho mình hỏi nhé,bản sửa lỗi có phải đã post lên trang đầu ko,cảm ơn nhé,bản mà bác sonblack gới thiệu sẽ post vào ngày 30 ý

bintang456

hai sonblack,where i can download your rom,much rom i try to my xda 2, but all can't when i running touchflo,so please help me,i lov your rom. and i love touch

hoaihaiduong

thank

Thử chạy Rom không thôi, chưa cài gì cả.
Cài từng phần mềm vào và check, đụng soft đó!

bác ơi no bị cái touch bác àh em check thử gỡ ra thì lại6 chạy rất good nhưng ko vuốt dc hic hic

mavericks

em để ý, khi enable cái touchFlo xong,nếu ko dùng cái cube thì khi vào các ứng dụng khác như Resco Explorer kéo thanh trượt rất khó,như kiểu cảm ứng kém vậy, mặc dù khi disable thì lại bình thường.
Có lẽ cái TOuchFlo còn phải hoàn thiện nữa :D

minhp59

Đến nay máy vẫn chạy tốt.Nhưng khó vuốt, vuốt từ phải qua trái dể hơn,vuốt ngay đường kẻ, chứ vuốt ngay icon chương trình nó sẽ chạy chương trình đó? Trong Contacts hiện lên 2 tên trùng nhau? Các bạn khác có bị giống mình không? Vậy anh Sơn Black chỉ giúp cho danh bạ gọn lại./.

Sonblack

Super V.I.P
Vậy chờ người làm TouchFlo hoàn thiện nhé! Họ ở tận nước ngoài và mình chưa bao giờ gặp họ!

The_dealth1405

bác Sonblack ơi. Sau khi up ban rom này xong thì mỗi lần bật máy lên là bị đơ một lúc thì mới vào các chương trình khác được. Ko biết máy của bác có bị như thế không. Và trong phần Contacts, khi copy từ sim sang thì có 2 tên giống nhau thì nó chỉ lưu một tên thôi, cho nên muốn gọi và số kia thì lại phải mở Simcard mới xem được.

mavericks

em còn bị cái trò này nữa cơ: phím mềm bên phải bị giữ liên tục, cho nên cứ power on là nó nhảy vào contacts, đơ luôn :(( (mặc dù HR liên tục,nhưng ko hết).Các phím start hay [X] hay [OK] rất khó ấn như ko có cảm ứng vậy. :((
CHiều nay chính thức quay về bản CleanROM thì ko làm sao nữa, mong bác Sơn xem xét build bản mới hoàn thiện cho em thưởng thức Cube với, dùng mê lý quá :D

Sonblack

Super V.I.P
em còn bị cái trò này nữa cơ: phím mềm bên phải bị giữ liên tục, cho nên cứ power on là nó nhảy vào contacts, đơ luôn :(( (mặc dù HR liên tục,nhưng ko hết).Các phím start hay [X] hay [OK] rất khó ấn như ko có cảm ứng vậy. :((
CHiều nay chính thức quay về bản CleanROM thì ko làm sao nữa, mong bác Sơn xem xét build bản mới hoàn thiện cho em thưởng thức Cube với, dùng mê lý quá :D

Chẳng có sao cả, mọi thứ rất bình thường. Mình đang xài nó mà, có sao đâu!!!

Status
Không mở trả lời sau này.