• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET WM6 ROM CE OS 5.2.2000 (Build 20000.1.0.0 PV)-WWE cho HIMA

Status
Không mở trả lời sau này.

Tmap

Super V.I.P
Xin chúc mừng Sinh nhật PDAVIET và chúc mừng Trial Mod sonblack, đây quả là món quà mừng sinh nhật PDAVIET và cũng là món quà dành cho các tín đồ của Hymalaya.
Một vài nhận xét ban đầu của cá nhân tôi về bản ROM này:
-Giao diện: mới trông rất pro và các Icon rất đẹp
-Tốc độ: Đây chính là điểm thành công nhất và tốc độ này sẽ làm bạn ngạc nhiên đấy, hãy thử đi rồi bạn sẽ thấy....
-Sắp xếp trong Programs gọn gàng theo folder dễ sử dụng
........
Ban đầu mới test bấy nhiêu, các bạn cho ý kiến thêm.
Một lần nữa xin chúc mừng Sinh nhật PDAVIET và xin cám ơn Trial Mod sonblack.

Chỉnh sửa cuối:

ti-toe

Chúc mừng sinh nhật PDAViet, chúc các admin và các mod và mọi thành viên mạnh khỏe, xây dựng diễn đàn ngày càng phat triển. hjhj. Chúc mừng HIMA có Rom 5.2.2000, bao h thì thiên thần xanh của em mới có nhỉ, hjhj.

Sonblack

Super V.I.P
Đồng y ngay!

Sao bác không để ROM date là 11/11/07 luôn cho có ý nghĩa với PDA Viet nhỉ?

Đồng ý với yêu cầu của chú và nói chung đây là ý tốt.
Và đã làm đúng yêu cầu, nó đang được up lên host và chuẩn bị ...

bearshare

Đang download, chúc mừng sinh nhật PDAVIET và chúc sức khỏe bác sơn. Mong bác giúp đỡ cộng đồng Oxi già trong thời gian tới

blackman

Bản mới này đẹp thật, để xem có j mới không nào, cám ơn bác Sơn Black nhiều nhé ;)

beobeo

Đang down về. Chúc mừng sinh nhật diễn đàn. Chúc admin, mods mạnh khỏe, chúc diễn đàn càng ngày càng phát triển

dooee26

thank u so much for the wonderful rom,fast & easy..im waiting every thing new from u,thanks...

HUEART

hic!hay quá pdaviet sinh nhật vui vẻ!thank bác sonblack nhiều nhiều!!!

britishbow

àter i dơnload the file n i put pdaviet.net to the pasword it say wrong pasword to ẽtract the file nbf.

fly2u

@Sonblack
Congartulation! The ROM is very nice and faster...
I'm flashed in yesterday,now is testing the anther software...

Status
Không mở trả lời sau này.