• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cài LOGO tặng anh em PDAViet! cùng với những Logo cực đẹp

datvietdatviet

Cho mình xin chữ minh nguyệt như

Chữ màu hồng nha.thanks

DinhTuan

Cho mình xin chữ minh nguyệt như

Chữ màu hồng nha.thanks

bạn chỉ cần ghi mẫu số mấy, màu gì thôi, để mọi người làm nhanh hơn, bạn đưa hình ra mọi người lại mất công dò hình đó là mẫu số mấy nữa bạn à

cuongnho

Bạn có thể làm cho mình chũ Thế Cường theo mẫu 5,6 và 8(giống nguyên bản nhé) được ko.cảm ơn bạn.

lenguyen99

cho mình xin chữ "Anh Nguyên" kiểu "Mẫu 3" nhé.nếu được cho mình xin thêm kiểu đó nhưng nền màu trắng được không

nguquang

nhờ bạn làm dùm logo:

Chữ Hera theo mẫu số 5.

Chữ Trang Dũng theo mẫu số 19.

Chữ Playboy theo mẫu số 18 (Chữ Playboy màu black còn nền là màu trắng nha bạn)

thanks ban.

đã edit, nhờ bạn giúp :D

thonght

Bác Hiếu làm dùm mình chữ Only Love theo mẫu số 22 và cho mình xin mấy cái Fonts of bác với nhé nhìn đẹp quá,nhất là mấy cái hình trái tim ngay dưới logo,mình cảm ơn nhiều nhé!!!

onlylove80

Bác Hiếu làm dùm mình chữ Only Love theo mẫu số 22 và cho mình xin mấy cái Fonts of bác với nhé nhìn đẹp quá,nhất là mấy cái hình trái tim ngay dưới logo,mình cảm ơn nhiều nhé!!!

Bạn có thể nhờ Mod Anhchanbonmat làm Logo giúp nhé... Mình rất bận, khi nào rảnh mình sẽ làm giúp các bạn nhé...Sorry!!!!!!!!!:(:(:(:(
Bạn tải Fonts mà bạn thích TẠI ĐÂY NHÉ
Còn các biểu tượng thiên thần, trái tim bạn Qua đây để tải nhé.
Copy các biểu tượng bạn thích sau đó Paste vào phần đổi tên của cấu hình nhé..

nguyentanbinh

Well-Known Member
Delelet image

sao chữ có kẻ nhìn khôg đẹp lắm.thôi hộ mình làm lại như chữ anh tuan nha.

Bạn có thể nhờ Mod Anhchanbonmat làm Logo giúp nhé... Mình rất bận, khi nào rảnh mình sẽ làm giúp các bạn nhé...Sorry!!!!!!!!!:(:(:(:(
Bạn tải Fonts mà bạn thích TẠI ĐÂY NHÉ
Còn các biểu tượng thiên thần, trái tim bạn Qua đây để tải nhé.
Copy các biểu tượng bạn thích sau đó Paste vào phần đổi tên của cấu hình nhé..

nguquang

nhờ bạn làm dùm logo:

Chữ Hera theo mẫu số 5.

Chữ Trang Dũng theo mẫu số 19.

Chữ Playboy theo mẫu số 18 (Chữ Playboy màu black còn nền là màu trắng nha bạn)

Chữ Triệu Nguyên theo mẫu số 23

thanks ban.