• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cài LOGO tặng anh em PDAViet! cùng với những Logo cực đẹp

nguyentanbinh

Well-Known Member
nhờ bạn làm dùm logo:

Chữ Hera theo mẫu số 5.

Chữ Trang Dũng theo mẫu số 19.

Chữ Playboy theo mẫu số 18 (Chữ Playboy màu black còn nền là màu trắng nha bạn)

Chữ Triệu Nguyên theo mẫu số 23

thanks ban.

thonght

Rất cảm ơn bác nguyentanbinh nhưng mình hôm bửa nhầm mẫu mất lại làm phiền bác làm dùm mình chũ Only Love mẫu 21 nhé!Thanks
Ps ai chỉ mình chi tiết cách làm tên cấu hình giống bác onlylove80 với được ko??mình tìm hoài mà ko biết làm.Thanks

Chỉnh sửa cuối:

nguyentanbinh

Well-Known Member
Rất cảm ơn bác nguyentanbinh nhưng mình hôm bửa nhầm mẫu mất lại làm phiền bác làm dùm mình chũ Only Love mẫu 21 nhé!Thanks
Ps ai chỉ mình chi tiết cách làm tên cấu hình giống bác onlylove80 với được ko??mình tìm hoài mà ko biết làm.Thanks

- Bạn nói tên cấu hình gì bạn, bạn nói rõ mình sẽ hướng dẫn cho bạn thay onlylove88. Chúc Vui

tx186n

Bạn muốn làm cấu hình như vậy thi phải cài pm x-symb, vao pm copy logo va dán vào tên cấu hình

cuongnho

http://www.mediafire.com/?50j623yn9f05me0
down cái này nè bạn,vào chỗ tên cấu hình paste vào

mình dùng soft quay fim màn hình điện thoại mà ko làm sao cho nó thành ảnh động được

Chỉnh sửa cuối:

cuongnho

bạn tanbinh có thể làm cho mình chữ Thế Cường theo nguyên bản này được không.

thonght

- Bạn nói tên cấu hình gì bạn, bạn nói rõ mình sẽ hướng dẫn cho bạn thay onlylove88. Chúc Vui
mình chỉ muốn làm tên cấu hình hình trái tim giống trên của bác onlylove88 ấy,mọi người chỉ mình copy và paste nhưng mình cài phần mềm x-symb
nhưng đâu thấy copy và paste ở đâu,hixhix

http://www.mediafire.com/?50j623yn9f05me0
down cái này nè bạn,vào chỗ tên cấu hình paste vào
copy file text này paste vào đâu hả bạn,mình gà lắm,hướng dẫn chi tiết dùm mình.Thanks

Last edited by a moderator:

minh76100

anh bình ơi cho em hỏi.muốn viết chữ có dấu thì phải chọn loại phông chữ nào và làm cách nào vậy.hôm qua em dùng vietkey nhưng viết dấu thì toàn lỗi ô vuông.anh chỉ giáo giùm

tx186n

mình chỉ muốn làm tên cấu hình hình trái tim giống trên của bác onlylove88 ấy,mọi người chỉ mình copy và paste nhưng mình cài phần mềm x-symb
nhưng đâu thấy copy và paste ở đâu,hixhix

copy file text này paste vào đâu hả bạn,mình gà lắm,hướng dẫn chi tiết dùm mình.Thanks

bạn vào phần cấu hình chọn 1 cấu hình nào đó, chọn cài đặt riêng,chọn dòng tên cấu hình. Sau đó bạn bấm phím menu vao pm symb-x, dùng phím cây viết để copy. Di chuyển con trỏ đến logo muốn copy, nhấn và giữ cây viết dùng phím joystick bôi đen logo đó chọn copy và dán vào tên cấu hình

DinhTuan

anh bình ơi cho em hỏi.muốn viết chữ có dấu thì phải chọn loại phông chữ nào và làm cách nào vậy.hôm qua em dùng vietkey nhưng viết dấu thì toàn lỗi ô vuông.anh chỉ giáo giùm

dùng font hỗ trợ unicode bạn à

anhchanbonmat

Bạn chọn chế độ VNI Windown nhe bạn.thân

nguyentanbinh

Well-Known Member
Bạn chọn chế độ VNI Windown nhe bạn.thân

- Đây là Project mẫu số 5 của anhchanbonmat yêu cầu đây e download nha

http://www.mediafire.com/?0n6c65ya95njt3t

- Type 21 :

Làm hộ em chử bằng sinh và chử N T A theo mẩu 19 , 8 thanks

Ae làm giúp mình chữ trọng tuyến theo mẫu 19 và 10 nhé.thanks

Last edited by a moderator:

DonPhuongViAi

Làm sao để thay tên nhà mạng bằng logo động vậy các bác? ;;) Làm sao cho giống của topic ấy.

onlylove80

Làm sao để thay tên nhà mạng bằng logo động vậy các bác? ;;) Làm sao cho giống của topic ấy.

Bạn đọc kỹ phần giới thiệu ở đầu bài 1 đi nhé.
Dùng pm Ologochanger để xóa logo mạng mặc định== Sau đó cài phần mềm "Cài logo" ==Thưởng thức.

anhcoj

Hay cách đơn hơn là mua logo trong suốt nhà mạng khỏi phải xài pm thay logo....