• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cài LOGO tặng anh em PDAViet! cùng với những Logo cực đẹp

nguyentanbinh

Well-Known Member
Tạm thời nghỉ xả hơi sẽ giải quyết tiếp tục những ai yêu cầu logo anhchanbonmat ra yahoo a send project để thay thế a làm giúp các member yêu cầu logo.

chivung

nhờ bạn làm giúp mình logo kiểu chữ: PDAviet.net phía trên đó với tên
Chí Vững nha!
thanks

Vothien123456

Tạm thời nghỉ xả hơi sẽ giải quyết tiếp tục những ai yêu cầu logo anhchanbonmat ra yahoo a send project để thay thế a làm giúp các member yêu cầu logo.

Thank you anh nguyentanbinh nhiều lắm có gì e sẽ giúp a làm các logo theo yêu cầu, các member và anhchanbonmat. Chúc các member trên PV và MOD - SMOD vui vẽ bên gia đình

Xác nhận chữ ký vothien12456

Vothien123456

Hi minhBD nếu muốn làm logo thì cứ để lại là thích logo nào để anh mới làm được theo yêu cầu. Chúc vui.

Xác nhận chữ ký vothien12456

anhtang

Làm hộ em chử anh tăng,hải đường ,hồng thái và chử sỹ toàn theo mẩu 19 ,16 ,5 và 9 thanks

nicoleloa

Cho mình hỏi làm thế nào để sử dụng vậy??Mình cài phần mềm rồi,chọn ảnh luôn rồi,làm cách nào để nó thực hiện vậy các bạn???

chivung

bạn tải animspritelite ve va cài đặt
tải loggo về
vào anim sprite lite và thực hiện cài đặt thôi

nicoleloa

bạn tải animspritelite ve va cài đặt
tải loggo về
vào anim sprite lite và thực hiện cài đặt thôi

Mình cài Anim rồi bạn,xong mở pần mềm,chọn ảnh luôn rồi,nhưng làm mọi cách vẫn ko thấy hiện LOGO ngoài cái wallpaper.Mình thắc mắc khi chọn ảnh xong thì bấm nút nào để nó hiện LOGO ở ngoài Wallpaper lên???Bấm nút Exit hay nút nàok khác??

anhchanbonmat

Mình cài Anim rồi bạn,xong mở pần mềm,chọn ảnh luôn rồi,nhưng làm mọi cách vẫn ko thấy hiện LOGO ngoài cái wallpaper.Mình thắc mắc khi chọn ảnh xong thì bấm nút nào để nó hiện LOGO ở ngoài Wallpaper lên???Bấm nút Exit hay nút nàok khác??

Bạn làm theo hướng dẫn tuần tự của chủ topic đi .Khi chọn ảnh chọn vị trí xong xuôi hết rồi thì bấm lưu nha phím trái và chọn lưu ảnh

datvietdatviet

Tanbinh làm giúp mình chữ thanh tùng như chữ này nha

thanks

nicoleloa

Bạn làm theo hướng dẫn tuần tự của chủ topic đi .Khi chọn ảnh chọn vị trí xong xuôi hết rồi thì bấm lưu nha phím trái và chọn lưu ảnh

Mình vẫn ko làm đc.
Tắt/Mở phần mềm:mình chọn Mở
Đường dẫn:chọn lun rồi
Chuyển động:mình chọn 50.
Xong bấm phím trái vào Options thì nó hiện ra:Cài đặt chung,Cài vị trí ảnh,Chọn ảnh,Cài mặc định,Thông tin.Mình vô từng cái làm rồi mà vẫn ko đc.
Thui chắc máy mình bị gì rồi,tiếc thật,bỏ cái phần mềm hay này.Dù sao cũng cảm ơn các bạn giúp đỡ.

chivung

Mình vẫn ko làm đc.
Tắt/Mở phần mềm:mình chọn Mở
Đường dẫn:chọn lun rồi
Chuyển động:mình chọn 50.
Xong bấm phím trái vào Options thì nó hiện ra:Cài đặt chung,Cài vị trí ảnh,Chọn ảnh,Cài mặc định,Thông tin.Mình vô từng cái làm rồi mà vẫn ko đc.
Thui chắc máy mình bị gì rồi,tiếc thật,bỏ cái phần mềm hay này.Dù sao cũng cảm ơn các bạn giúp đỡ.

giờ hướng nói từng bước bạn nhé
1. cài anim spritelite
2.tải logo ve và để ở thư mục nào đó
3. vào anim spritelite chọn mở,> option chọn chọn ảnh( lúc này sẽ hiện ra đường dẫn. bạn chọn đường dẫn tới thư mục để logo. tới đó rồi thì nhấn vào logo rồi nhấn option và chọn. sau đó bạn vào cài vị trí ảnh, lúc này sẽ đưa ảnh của bạn ra màn hình chờ. khi đó bạn dùng các phím mũi tến để di chuyển vị trí. khi chọn được vị trí thíc hợp rồi thì nhấn phím chọn trái)

nguquang

nho ban lam dum logo:

chu Hera theo mau so 5.

Chu Trang Dung theo mau so 19.

Chu Playboy theo mau so 18 (chu playboy mau black nha ban)

thanks ban.

P/s: minh onl tren dt nen ko type vietkey dc,thog cam

anhchanbonmat

nho ban lam dum logo:

chu Hera theo mau so 5.

Chu Trang Dung theo mau so 19.

Chu Playboy theo mau so 18 (chu playboy mau black nha ban)

thanks ban.

P/s: minh onl tren dt nen ko type vietkey dc,thog cam

bạn viết không dấu như thế mình bỏ dấu sao đây