• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cài LOGO tặng anh em PDAViet! cùng với những Logo cực đẹp

Ngocmung52

Chủ topic xem lại dùm, chương trình này không chạy trên 6700s đã hack bằng Hello 2.10 . Cài vào bình thường, chọn ảnh ok, thoát ra không thấy. Mình đã cài thành công bản này trên 6120c, còn em 6700s thì thua, loay hoay mãi mà vẫn không được. Anh em nào có máy test dùm.

ducthuan113

Active Member
Chủ topic xem lại dùm, chương trình này không chạy trên 6700s đã hack bằng Hello 2.10 . Cài vào bình thường, chọn ảnh ok, thoát ra không thấy. Mình đã cài thành công bản này trên 6120c, còn em 6700s thì thua, loay hoay mãi mà vẫn không được. Anh em nào có máy test dùm.

Trong đó có phần chỉnh sau khi khởi động máy bao nhiêu giây thì hiện ra ấy. Mình ẩn Logo mạng, cài vào chọn logo, chỉnh 10s rùi khởi động máy lại. Sau 10s nó hiện ra bình thường.

Mẫu B:

Chỉnh sửa cuối:

supernova189

Trong đó có phần chỉnh sau khi khởi động máy bao nhiêu giây thì hiện ra ấy. Mình ẩn Logo mạng, cài vào chọn logo, chỉnh 10s rùi khởi động máy lại. Sau 10s nó hiện ra bình thường.

Mẫu B:

Làm cho mình mẩu A nha, logo là Thienpro. thank!!!!!!!!!!!!!!

Boykuteo

Cho mình xin link LogoPDAViet.zip tiện thể bạn là júp mình cái lôgo theo hai mẫu trên và mẫu thứ 23 Boykuteo và HỒNG PRÔ thank

ducthuan113

Active Member
Cái này thì mình không biết tại vì mình tạo trên PC :D
Chương trình cũng rất dễ dùng, cần vài giờ là bạn sẽ mò ra ngay. Nếu muốn đỡ mất công đợi bạn có thể down về mò và tạo logo theo sở thích riêng :D

Thêm 2 mẫu:
----C----

----D----

Chỉnh sửa cuối:

ducthuan113

Active Member
Hic, mấy pác lại giành khách rồi :))
@anhcoj: có mấy cái animation đẹp send mình với :D

warone

mình cài vào, bấm vào icon mà chờ mãi chương trình nó không khởi động, cứ im lìm, pó tay
e63

Boykuteo

Bác làm cho em 2 kái hình trái tim như trên với nhìn đẹp quá Hồng Víp và BoyKuTeo

anhcoj

Bác làm cho em 2 kái hình trái tim như trên với nhìn đẹp quá Hồng Víp và BoyKuTeo
Bạn yên tâm là ducthuan113 nhiệt tình của chúng ta sẽ giúp bạn làm nhé,không nên post nhiều bài như vậy.