• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cài LOGO tặng anh em PDAViet! cùng với những Logo cực đẹp

anhchanbonmat

Anh Bình làm mấy cái quá đỉnh luôn đúng là có hoa tay
AE click thank ủng hộ Anh Bình nha mấy bạn

Quý vị điều hành PDA nên đổi tiêu đề cho đúng với Topic đi>:)

Topic chuyên tạo LOGO động có vẻ đúng hơn đấy

vuvantuan59

Anh Bình ơi làm hộ em chữ
"Tuan and Lien " kiểu nào mà anh thấy đẹp thì làm cho em ! Máy tính em đem đi bảo hành rồi !
Thank anh nhiều !

Thangnd31082

Quý vị điều hành PDA nên đổi tiêu đề cho đúng với Topic đi>:)

Topic chuyên tạo LOGO động có vẻ đúng hơn đấy

Gì mà trịnh trọng thế Thiện ! Cái này là bổ trợ cho phần mềm thôi mà ! Chẳng lẽ lại để anh em PM cho nhau tặng logo thì nản lắm !
Theo góp ý của Võ Thiện anh em xin - cho thoải mái nhưng miễn bình luận, chỉ cần click thanks cho các bài viết hữu ích là đủ !
Mọi bài viết bình phẩm khen chê ở đây sẽ DEL không báo trước ! Cảm ơn vì sự hợp tác của các bạn !

trungR1988

Member
Bác NguyenTanBinh ơi.Bác sửa cho e cái logo "Hoàng Trung" động đc hok ạ 3D nha bác.Bác làm cho e giống cái "pdaviet.net" làm cho nó xoay ý.E thay cái của bác vào máy e nhìn hơi nhỏ.Lại làm phiền bác nữa rùi.Thank pac nhiu nha.

phiphong_78

Bạn xem lại xem nhé, file zip này là giải nén dễ nhất rồi đó bạn ah. Có thể dễ dàng giải nén bằng trình mặc định của máy, dùng X-plore giải nén cũng vậy.. rất nhanh. Bạn thử giải nén bằng PC xem thế nào. Mình vừa Down bằng điện thoại và giải nén zip vẫn ổn mà bạn.
Bạn reset lại điện thoại xem có được không...

bình thường em vẫn giải nén ca file zip lẫn rar đều đc cả mà.lần này giải nén cả trên pc lẫn trên phone đều ko đc.thâm chí còn xóa đi dow lai vẫn ko giải nén dc.nó báo lỗi như thế này :( C:\Documents and Settings\nguyenphiphong songc\Desktop\T?ng_anh_em_nhóm_SymPViet.zip: Cannot open C:\Documents and Settings\nguyenphiphong songc\Desktop\T?ng_anh_em_nhóm_SymPViet.zip
The filename, directory name, or volume label syntax is incorrect.)

nguyentanbinh

Well-Known Member
bình thường em vẫn giải nén ca file zip lẫn rar đều đc cả mà.lần này giải nén cả trên pc lẫn trên phone đều ko đc.thâm chí còn xóa đi dow lai vẫn ko giải nén dc.nó báo lỗi như thế này :( C:\Documents and Settings\nguyenphiphong songc\Desktop\T?ng_anh_em_nhóm_SymPViet.zip: Cannot open C:\Documents and Settings\nguyenphiphong songc\Desktop\T?ng_anh_em_nhóm_SymPViet.zip

Trường hợp này bạn kiểm tra lại đường dẫn và xoá cái file đó và download lại nha

Bình làm ơn giúp mình làm chữ "Anh Tuấn" và chữ "Hoàng Thoa " giống 2 kiểu chữ động "Tiến Quốc" đó ha, mỗi chữ cho m 2 kiểu, màu chữ vàng ha Bình. Thanks u.

- Làm mẫu nào bạn nói rõ bài để mình biết thì mới làm đc vì tiến quốc có nhiều mẫu trong PV nên bạn nói rõ bài.

Bác NguyenTanBinh ơi.Bác sửa cho e cái logo "Hoàng Trung" động đc hok ạ 3D nha bác.Bác làm cho e giống cái "pdaviet.net" làm cho nó xoay ý.E thay cái của bác vào máy e nhìn hơi nhỏ.Lại làm phiền bác nữa rùi.Thank pac nhiu nha.

- Giống mẫu nào để mình biết vì trong PDAviet.net có 2 mẫu

Last edited by a moderator:

quachphuthien_1

Bạn làm giúp mình cũng nguyên kiểu chữ này nhưng màu xanh dương và màu đỏ bạn nhé...Thanks bạn nhiều..best regard...........................

Nếu được chữ màu đỏ bạn có thể làm theo kiểu như chữ SYMVIET mà bạn làm sẵn được kèm theo trong bài viết #1.....

nguyentanbinh

Well-Known Member
Bình làm ơn giúp mình làm chữ "Anh Tuấn" và chữ "Hoàng Thoa " giống 2 kiểu chữ động "Tiến Quốc" đó ha, mỗi chữ cho m 2 kiểu, màu chữ vàng ha Bình. Thanks u.

Bạn làm giúp mình cũng nguyên kiểu chữ này nhưng màu xanh dương và màu đỏ bạn nhé...Thanks bạn nhiều..best regard...........................

Nếu được chữ màu đỏ bạn có thể làm theo kiểu như chữ SYMVIET mà bạn làm sẵn được kèm theo trong bài viết #1.....

Last edited by a moderator:

anhchanbonmat

Bạn có thể sửa tên lại đừng để tiếng việt thử xem nào

Của bạn nè đúng hôn

trungR1988

Member
Nếu rỗi bác NguyenTanBinh làm cho e "Hoàng Trung" giống cả hai mẫu"Pdaviet.net".E ngàn lần cảm ơn bác.

boy_binhlieu

Anh nguyentanbinh làm giúp em vài cái logo ( Anh Trường ) đẹp đẹp nhé
thanks anh nhiều