• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cài LOGO tặng anh em PDAViet! cùng với những Logo cực đẹp

trungR1988

Member
Đẹp quá bác NguyenTanBinh hok thể chê vào đau đc.Bác cũng có năng khiếu chọn màu ghê.E kết nổ đĩa mấy cái pác làm wá.

quachphuthien_1

Bạn có thể sửa tên lại đừng để tiếng việt thử xem nào

Của bạn nè đúng hôn

Màu xanh nước biển ý bạn ơi...Chữ Trọng Giang nhé bạn...bạn edit lại cái màu xanh nước biển và chữ Trọng lại giúp mình nha...Thanks so much....

JS_AnhTuan

Active Member
Bình làm giúp mình thêm chữ " Thu Thúy i love you " kiểu chạy xếp từng chữ ý, cho mình màu theo ý b ha. Thanks you very much.

onlylove80

Đẹp mà tốn Pin quá bà con à.

Không tốn Pin và hao Ram đâu anh Thắng ạ... Em dùng nó ngày ngày tháng tháng suốt mấy năm qua và cho tới giờ em vẫn đang dùng. Mặc dù N82 Pin không "trâu" lắm nhưng em thấy phần mềm này không ảnh hưởng gì lắm tới Pin đâu anh.
Em dùng từ khi còn ở bên v2 với em N70ME.. Và em nhận thấy nó không tốn Pin như mọi người thường nghĩ....

nguyentanbinh

Well-Known Member
Không tốn Pin và hao Ram đâu anh Thắng ạ... Em dùng nó ngày ngày tháng tháng suốt mấy năm qua và cho tới giờ em vẫn đang dùng. Mặc dù N82 Pin không "trâu" lắm nhưng em thấy phần mềm này không ảnh hưởng gì lắm tới Pin đâu anh.
Em dùng từ khi còn ở bên v2 với em N70ME.. Và em nhận thấy nó không tốn Pin như mọi người thường nghĩ....

- Chính xác đó onlylove88 e cài bản của a up chỉ mọi người cài chổ cài đặt tiết kiệm Pin đó trong file www.mediafire.com a fix ngôn ngữ lại rồi đó nó có chức năng chỉnh time logo lúc ẩn lúc hiện để tiết kiệm pin. Thank you

Bình làm giúp mình thêm chữ " Thu Thúy i love you " kiểu chạy xếp từng chữ ý, cho mình màu theo ý b ha. Thanks you very much.

Đẹp quá bác NguyenTanBinh hok thể chê vào đau đc.Bác cũng có năng khiếu chọn màu ghê.E kết nổ đĩa mấy cái pác làm wá.

- Thanh you đã ủng hộ topic này mình cũng sẽ cố gắng giúp các bạn khi nào cần và có yêu cầu logo.

Last edited by a moderator:

vuvantuan59

Anh Bình ơi làm cho em logo chữ
" Tuan and Lien " không dấu !
Kiểu nào cũng được ạ mà càng nhiều càng tốt !
Thank anh nhiều !

Chỉnh sửa cuối:

mp87

mình làm như vậy rồi mà chả thấy hiên gì cả. chán quá!

tienquoc87

nguyentanbinh ơi!
Bạn rãnh thì mod lại bản AnimSprite.v2.34(0) cho nó sát nghĩa giúp mình nha!
(giống bản của bạn ý)
http://vietup.com/file-6488-FilesAnimSprite.v2.34(0)VH.zip.html
Bản của onlylove80 và nguyentanbinh cài logo nó cứ chớp chớp, giật giật ấy! Bản này nhẹ, chạy logo động rất mượt, kô tốn ram và pin.
Làm giúp mình logo mình đã up theo nha, màu xanh lá cây và xanh dương, đỏ, phối màu, kích thước rộng rộng mà bạn hay làm ý, để chỉnh nhỏ lại kích thước theo ý muốn, logo rất đẹp lại kô còn viền trắng ở xung quanh..
Thân☺!!!

Chỉnh sửa cuối:

nguyentanbinh

Well-Known Member
nguyentanbinh ơi!
Bạn rãnh thì mod lại bản AnimSprite.v2.34(0) cho nó sát nghĩa giúp mình nha!
(giống bản của bạn ý)
http://vietup.com/file-6488-FilesAnimSprite.v2.34(0)VH.zip.html
Bản của onlylove80 và nguyentanbinh cài logo nó cứ chớp chớp, giật giật ấy! Bản này nhẹ, chạy logo động rất mượt, kô tốn ram và pin.
Làm giúp mình logo mình đã up theo nha, màu xanh lá cây và xanh dương, đỏ, phối màu, kích thước rộng rộng mà bạn hay làm ý, để chỉnh nhỏ lại kích thước theo ý muốn, logo rất đẹp lại kô còn viền trắng ở xung quanh..
Thân☺!!!

- Cài máy gì mà chớp chớp 2.24 là ổn định nhất

nguyentanbinh

Well-Known Member
Đổi màu giúp mình đi nguyentanbinh, giữ nguyên kích cỡ nha!

Thật mà, mình dùng v2.24 cài mấy cái logo khác thì ổn định, nhưng cài logo trên thì nó cứ giật giât!
Bản này cũng VH rùi, nhưng kô sát nghĩa với bản của bạn!
Bạn đừng bận tâm nha!☺☻