• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cài LOGO tặng anh em PDAViet! cùng với những Logo cực đẹp

JS_AnhTuan

Active Member
làm ơn cho mình xin chữ " NGỌC THÚY" và " ANH TUẤN" cho mình mỗi chữ 3 kiểu giống chữ " HỂT TIỀN" #173, " tiến quốc" # 177 và giống chữ kí của mod anhchanbonmat, nhưng cho mình hiệu hứng khi chạy thì nó đổi màu vàng, đỏ, xanh. tóm lại bạn thấy đẹp thì giúp mình là được, thanks.

Chỉnh sửa cuối:

anhchanbonmat

làm ơn cho mình xin chữ " NGỌC THÚY" và " ANH TUẤN" cho mình mỗi chữ 3 kiểu giống chữ " HỂT TIỀN" #173, " tiến quốc" # 177 và giống chữ kí của mod anhchanbonmat, nhưng cho mình hiệu hứng khi chạy thì nó đổi màu vàng, đỏ, xanh. tóm lại bạn thấy đẹp thì giúp mình là được, thanks.

Như thế này được chưa bạn

Chỉnh sửa cuối:

nguyentanbinh

Well-Known Member
nguyentanbinh ơi!
Bạn rãnh thì mod lại bản AnimSprite.v2.34(0) cho nó sát nghĩa giúp mình nha!
(giống bản của bạn ý)
http://vietup.com/file-6488-FilesAnimSprite.v2.34(0)VH.zip.html
Bản của onlylove80 và nguyentanbinh cài logo nó cứ chớp chớp, giật giật ấy! Bản này nhẹ, chạy logo động rất mượt, kô tốn ram và pin.
Làm giúp mình logo mình đã up theo nha, màu xanh lá cây và xanh dương, đỏ, phối màu, kích thước rộng rộng mà bạn hay làm ý, để chỉnh nhỏ lại kích thước theo ý muốn, logo rất đẹp lại kô còn viền trắng ở xung quanh..
Thân☺!!!

- Đã Fix xác nghĩa theo yêu cầu của bạn đây phiên bản 2.34 việt nam cuối cùng

Link 2.34 : http://www.mediafire.com/?nk3mojydymn

datvietdatviet

Làm mình xin chữ TRUE LOVE (true màu hồng love màu đỏ nếu có thể) ở giữa là trải tim đc khôg bạn.thiết kế theo ý của bạn :D

tienquoc87

- Đã Fix xác nghĩa theo yêu cầu của bạn đây phiên bản 2.34 việt nam cuối cùng

Link 2.34 : http://www.mediafire.com/?nk3mojydymn

Đúng là 'văn võ song toàn', đóng gói lại chỉ còn 64k,tài thật!
nguyentanbinh tốt bụng, nhiệt tình quá! một mem đáng để mọi học hỏi...
Bạn nào cài logo nó cứ giật giật thì cài bản fix lại của nguyentanbinh ở trên nha! Rất nhẹ chỉ có 64kb, kô hao pin, tốn ram đâu!
Nào các anh em, nhấn thank's ủng hộ mem nguyentanbinh của 'chúng ta' thật nhiều vào. Cảm ơn mọi người!☺☻
Mình rất cảm kích tấm lòng của nguyentanbinh, cảm ơn bạn!!!

datvietdatviet

Tanbinh giúp mình làm chữ phương chiến ,ngọc chiến và hoàng chung nha như hình true love ý.thank u nhiù

JS_AnhTuan

Active Member
Cảm ơn mod, nhưng em ko thấy hình động gì vậy a? Nguyentanbinh bạn làm giúp mình lại bài #182 với. Thanks

skyhoang

Mình làm được rồi cảm ơn bạn nhiều!!!;;) nhưng mà bạn cho mình hỏi máy cái biẻu tượng hình trái tim với thiên thần cái đó lấy ở đâu ra vây bạn? bạn giúp mình nha!! cảm ơn trước